Trích dẫn Gửi bởi Cansuhivong Xem bài viết
Tại em lo lắng thôi vì TH em là dao cạo cũ con TH vợ em là sau 6 ngày lại chạm phải máu của em xong dụi mắt em lo lắng lắm nhỡ bị làm sao thì chết , khổ cho vợ con em , em là người sống chung thuỷ lành mạnh không quan hệ bừa bãi, khổ lỗi hôm ý là em đi cắt tóc ớ mép có cái sẹo do nặn trứng cá nhưng lại không để ý xem anh ý có thay dao cạo không , em sợ anh ý quên thay dao cạo mà vô tình dính máu sau 20p cạo vào chỗ sẹo mụn của em chảy máu thì em có nguy cơ không ,TH vợ em là sau 6 hôm em pi đứt tay máu dính trên đien thoại vợ em cầm nc và sau 3p lây tay đó dụi vào mắt thì chả may em bị hiv thì vợ em có nguy cơ không, tại vợ em mới sinh em bé nên em lo lắng lắm nên mong các anh chị thông cẩm đọc kĩ tư vấn dùm em, gia đình em xin càm ơn rất nhiều, em chỉ lo TH vợ em tay dính mắt dụi vào mắt thôi, thòi gian tầm 3p và máu đã khô

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.