Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 22 của 22

Chủ đề: Nguy cơ đi xăm mình

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Vodanh123 Xem bài viết
    mọi người làm ơn cho em hỏi với. nếu người thợ xăm đang lau nước mô ở hình xăm của ng khác bằng giấy ướt. xong 1 lúc sau ( lúc đó tay khô rồi) lại sờ vào hình xăm của em đang ăn da non thì có nguy cơ ko với ạ. em xin lỗi đã làm phiền mọi người nhưng em sợ quá.
    Không có nguy cơ như vậy bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

Thành Viên Năng Động Nhiệt Tình.
    Cảm ơn
    73
    Trích dẫn Gửi bởi Vodanh123 Xem bài viết
    vì em hoang mang quá. em xin lỗi. ý em ko phải ko tin. nhưng em muốn chắc chắn thôi ạ. vì em mới lấy vợ và con em mới đc 4 tháng. và em ko biết mình phải đi hướng nào cho đúng. mong mọi người thông cảm.
    Như ở trên ở chủ đề này các Smod đã trả lời cho bạn rồi và đã được tư vấn trong chủ đề bạn mở !.

Tuanmecsedec trước khi trả lời tiếp câu hỏi của bạn thì Tuanmecsedec muốn nói với bạn nói riêng và tất cả các bạn nào tham gia Diendanhiv.vn nói chung được rõ.

1, Nếu các bạn tin tưởng diễn đàn thì tham gia,nếu cảm thấy không tin thì đừng tham gia.

2,
    Khi lên tham gia diễn đàn đặt câu hỏi và đã được tư vấn vấn thì nên tin.

+
    Đối với tất cả ban quản trị chúng tôi khi điều hành một diễn đàn tư vấn hoàn toàn miễn phí,tức là không thu bất kỳ bạn và các bạn 1 đồng xu nào và chúng tôi bỏ tâm huyết ra để tư vấn giúp đỡ cho mọi người cũng là giúp cho phòng chống HIV của Việt Nam để mọi người hiểu hơn tác hại dẫn đến con đường lây nhiễm HIV và giúp cho mọi người nhìn ra hiểu rõ để không phân biệt đối xử kỳ thị với người có HIV.

+ Tôi là nick Tuanmecsedec là Admin điều hành cao nhất diễn đàn và một số Smod khi tham gia điều hành diễn đàn cũng như tư vấn điều có qua các lớp tập huấn và có bằng cấp.

+ Nên chúng tôi ở đây nói cho bạn và các bạn rõ,ban điều hành chúng tôi không rảnh mà lên đây tư vấn bừa.Các bạn nên hiểu nếu chúng tôi tư vấn bừa,không chỉ tác hại chính riêng cho bạn mà sẽ làm tác hại cho tất cả cộng đồng.

_ Ví dụ,các bạn có nguy cơ chúng tôi nói có,để các bạn còn biết lo đi xét nghiệm và phòng tránh cho người thân hoặc các bạn đã xét nghiệm an toàn thì chúng tôi nói đã an toàn.

+ Nói tóm lại,bạn nào tin thì tham gia diễn đàn,tin thì đặt câu hỏi.Còn cảm thấy không tin thì đừng tham gia.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này