Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910
Kết quả 181 đến 185 của 185

Chủ đề: rối loạn ám ảnh cưỡng bức

Thành Viên Thuộc Nhóm Lo Sợ Hoang Tưởng nam hà's Avatar
    Cảm ơn
    2
    ôi,nó khiến em sợ chết khiếp đấy ạ,vì nó dính ngay cái chỗ mình chảy máu kia mà

Cảm ơn
    2
    anh ơi khi mình đạp vào máu thì máu dính ở dưới lòng bàn chân mình có nhanh chóng khô không ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi nam hà Xem bài viết
    anh ơi khi mình đạp vào máu thì máu dính ở dưới lòng bàn chân mình có nhanh chóng khô không ạ
    Bạn hỏi vậy không cụ thể rõ ràng,nếu bạn đưa chân đạp ,dẫm vào thau máu thì làm sao mau khô.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Cảm ơn
    2
    là những vết máu nhỏ và khi mình đạp máu dính dưới lòng bàn chân và do có dính nước nữa nên máu đó khó khô và mình dây máu đó sang các vùng da có vết muỗi chích em gãi nó toét ra như vậy có sao không anh,vì em đảm bảo những vết em dẫm vào chỉ là vài vết thôi

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi nam hà Xem bài viết
    là những vết máu nhỏ và khi mình đạp máu dính dưới lòng bàn chân và do có dính nước nữa nên máu đó khó khô và mình dây máu đó sang các vùng da có vết muỗi chích em gãi nó toét ra như vậy có sao không anh,vì em đảm bảo những vết em dẫm vào chỉ là vài vết thôi

Chắc có lẽ với bạn thì ban quản trị tư vấn có nguy cơ cho rồi,chứ tư vấn không có nguy cơ thì cứ nhây hoài như người tâm thần.

Với chủ đề này và của thành viên này thì Tuanmecsedec quyết định kể từ hôm nay không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị tư vấn rất nhiều là không có nguy cơ rồi.Vì vậy từ bây giờ bất kỳ bài viết nào của thành viên khác tham gia trong chủ đề này thì Tuanmecsedec xóa không cần thông báo.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Không Ngừng Bước (26-07-2016)

Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910

Thông tin về chủ đề này