Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí

Sau thời gian tìm hiểu các dd khác nhau mình thấy hiện có dd của bác sĩ B... thường xuyên tạo ra các topic gây hoang mang ,ae ai đang có nguy cơ cẩn thận bs B... hay kêu gọi cho Ổng tư vấn 50k 12 p và tôi đây đang lo sợ smg nên tôi thấy có những topic có người sau 9 tháng mà phát bệnh lại có người 2,5 tháng mà phát bệnh ,t thấy hơi quá tại t biết sau 1 năm là cơ thể đã tự làm sạch virus rồi,chứ làm gì mà hơn 2 năm mới phát bệnh ,t thấy thật vô lương tâm khi cố tình làm người khác hoang mang.
    ads
    Lần sửa cuối bởi Tịnh Tâm, ngày 27-07-2016 lúc 07:25.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 )
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    3,413
    Trích dẫn Gửi bởi 1234566 Xem bài viết
    Sau thời gian tìm hiểu các dd khác nhau mình thấy hiện có dd của bác sĩ B... thường xuyên tạo ra các topic gây hoang mang ,ae ai đang có nguy cơ cẩn thận bs B... hay kêu gọi cho Ổng tư vấn 50k 12 p và tôi đây đang lo sợ smg nên tôi thấy có những topic có người sau 9 tháng mà phát bệnh lại có người 2,5 tháng mà phát bệnh ,t thấy hơi quá tại t biết sau 1 năm là cơ thể đã tự làm sạch virus rồi,chứ làm gì mà hơn 2 năm mới phát bệnh ,t thấy thật vô lương tâm khi cố tình làm người khác hoang mang.

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm 2 chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi
    Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt

Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí

Quản Trị Chuyên Mục : Hỏi và đáp liên quan đến HIV/AIDS Tịnh Tâm's Avatar
    Cảm ơn
    40
    Cảm ơn bạn đã cảnh báo. Bạn k nên viết thẳng tên DD đó để tránh chuyện k hay.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Em nói thật là em hãi với mấy diễn đàn tư vấn mà chủ topic nhắc tới

Thông tin về chủ đề này