Kết quả 1 đến 16 của 16

Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng (Oral sex)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7

Mát xa kích dục bằng miệng (Oral sex)

Thứ 7 rồi e nhậu say và có đi matxa. E đã hôn môi và ngực của cô gái matxa. Lúc hôn có nuốt cả nước bọt. Nhưng miệng e lúc đó đang bị loét và bi viêm họng. Cô ta còn oral sex cho e nhưng e không ra. Do say quá nên về nhà e ngủ luôn đến khoảng 4 tiếng sau em mới tỉnh dậy và tắm rửa lại. E thấy dv hơi bị đau đau . Giờ e đang rất lo. Mấy bữa nay e bị tiêu chảy va ngứa nữa trước giờ ko bi vậy. E lo quá mong anh chị tư van giup e với.
    ads

Thành viên năng động nhiệt tình. Không Ngừng Bước's Avatar
    Cảm ơn
    29
    Trích dẫn Gửi bởi Buonratnhieu Xem bài viết
    Thứ 7 rồi e nhậu say và có đi matxa. E đã hôn môi và ngực của cô gái matxa. Lúc hôn có nuốt cả nước bọt. Nhưng miệng e lúc đó đang bị loét và bi viêm họng. Cô ta còn oral sex cho e nhưng e không ra. Do say quá nên về nhà e ngủ luôn đến khoảng 4 tiếng sau em mới tỉnh dậy và tắm rửa lại. E thấy dv hơi bị đau đau . Giờ e đang rất lo. Mấy bữa nay e bị tiêu chảy va ngứa nữa trước giờ ko bi vậy. E lo quá mong anh chị tư van giup e với.
    những gì bạn kể k có nguy cơ với HIV.

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác như Giang Mai, Lậu, Viêm Gan B, SMG,...

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Nếu miệng cô ấy chảy máu thì sao ak. Hic

Cảm ơn
    29
    Nếu miệng cô ấy chảy máu thì sao ak. Hic
    Khi nào bạn thấy miệng cô ấy toàn là máu và cắn chảy máu dv của bạn thì lúc ấy mới phải lo.

5. Những thành viên đã cảm ơn Không Ngừng Bước cho bài viết này:

Buonratnhieu (09-08-2016)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Vậy e ko cần đi xét nghiệm phải ko ạ!

Cảm ơn
    29
    Với HIV thì bạn k cần XN.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Hic mấy bữa nay e thấy lo quá ko dám ngủ với vợ lun. Cứ như vậy chắc chết mất.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Dạ cho e hỏi thêm là nếu miệng cô ấy có chảy máu. Khi e hôn sâu voi cô ta mà trong khi miệng e có vết loét như vậy thì có nguy cơ ko ạ

Cảm ơn
    29
    Dạ cho e hỏi thêm là nếu miệng cô ấy có chảy máu. Khi e hôn sâu voi cô ta mà trong khi miệng e có vết loét như vậy thì có nguy cơ ko ạ
    k có nguy cơ với HIV khi hôn đâu bạn.

12. Những thành viên đã cảm ơn Không Ngừng Bước cho bài viết này:

Buonratnhieu (10-08-2016)

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Chỉ với những gì bạn kể trên thì bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV.

14. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Bạn chỉ suy diễn thôi,nếu miệng chảy máu chỉ bị viêm sưng nướu răng lở loét khi ấy rất đau,nói chuyện còn chưa muốn nói thì hứng thú đâu đi hôn người khác bạn,hôn không có có nguy cơ đâu.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

16. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    E cảm ơn mấy anh chị đã tư vấn cho e rất nhiều! Nếu như vậy thì e cũng bớt lo rồi ạ! Mấy bữa nay lo sợ e ko làm được gì.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    A Tuấn ơi. E đang chờ đủ ngày để đi xét nghiệm nhung hôm nay em lai bi người khác cào chảy máu tay. Vay e có nguy cơ ko nếu người đó có h. Dây co phay nguy cơ mới ko a. Nếu cu như vay. Ko biet bao giơ e mới dam di xet nghiem máu.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    A Tuấn ơi. E đang chờ đủ ngày để đi xét nghiệm nhung hôm nay em lai bi người khác cào chảy máu tay. Vay e có nguy cơ ko nếu người đó có h. Dây co phay nguy cơ mới ko a. Nếu cu như vay. Ko biet bao giơ e mới dam di xet nghiem máu.
    Cào không làm lây nhiễm HIV bạn nhé. Bạn tham khảo thêm các chủ đề dưới đây đã được trả lời:

Chủ đề: bị cào chảy máu nguy cơ nhiễm hiv không?
    Chủ đề: bị cào , trên móng tay có dính máu người anh họ nhiễm HIV !!
    Chủ đề: bị cào có nguy cơ hiv không
    Chủ đề: giúp e với bị cào chảy máu
    Chủ đề: Người nhiễm HIV cào có làm lây nhiễm HIV không?
    Chủ đề: Bị cào có lây nhiễm hiv ?

20. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Buonratnhieu (04-10-2016)

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Sự lây nhiễm HIV còn phụ thuộc vào số lượng virus có mặt trong các dịch thể của người bệnh, cũng như mức độ tiếp xúc với loại dịch thể đó.

Để tồn tại, virus bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu sự nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh.

Khác với virus viêm gan B và vi khuẩn lao, HIV có sức đề kháng yếu. Nó có thể tồn tại rất lâu trong cơ thể, nhưng khi ra môi trường ngoại cảnh rất dễ bị tiêu diệt.

HIV để có thể lây nhiễm, phải cần có 4 nguyên lý bắt buộc sau đây, nếu 1 trong 4 nguyên lý mà thiếu thì không có nguy cơ bị lây nhiễm, các bạn có thể lấy 4 nguyên lý sau đây,rồi nhìn nhận hành vi mình sẽ biết và tự có câu trả lời.

1) có virus thoát ra khỏi người có HIV.

2) HIV còn tồn tại, còn sống tại thời điểm nhận.

3) HIV đủ số lượng

4) phải có đường xâm nhập vào cơ thể người khác.

HIV sống chủ yếu trong môi trường máu và các dịch cơ thể như tinh dịch,dịch âm đạo.Thật ra, móng tay hoàn toàn không phải là nguyên nhân làm lây nhiễm HIV.

Theo như bạn mô tả, bạn chỉ vô tình bị móng tay cào trầy
    da chảy máu. Điều đó không làm cho bạn bất kỳ chút nguy cơ lây nhiễm HIV nào. Chỉ khi máu của người sống với HIV xâm nhập được trực tiếp vào máu trong cơ thể của bạn thì khi ấy nguy cơ lây nhiễm HIV của bạn mới xảy ra. Móng tay, móng chân của người sống với HIV hầu hết các trường hợp không có vi rút này nên không làm lây nhiễm cho người khác.

HIV có nhiều trong máu, tinh dịch, dịch âm đạo ..... Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV được thể hiện trong bảng sau

Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV

Loại dịch
    Lượng HIV
    Máu Rất nhiều
    Dịch tiết âm đạo Nhiều
    Tinh dịch Nhiều
    Sữa mẹ Trung bình
    Nước ối Trung bình
    Nước bọt Hầu như không có
    Mồ hôi Hầu như không có
    Nước mắt Hầu như không có
    Nước tiểu Hầu như không có

Bạn không thể tìm thấy HIV trên móng tay vì HIV là một vi rút yếu. Nó sẽ dễ dàng bị tiêu diệt khi ra khỏi môi trường sống quen thuộc là máu và các dịch cơ thể khác như đã nêu.

Nói tóm lại những gì bạn lo lắng không làm lây nhiễm HIV.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được trả lời ;

Chủ đề: bị cào có nguy cơ hiv không
    Chủ đề: Nguy cơ hiv bị cào cấu và uống chung ly nước?
    Chủ đề: bị cào chảy máu nguy cơ nhiễm hiv không?
    Chủ đề: bị cào xước da có nguy cơ lây hiv không?em có cần uống thuốc phơi nhiễm HIV không ạ
    Chủ đề: bị cào , trên móng tay có dính máu người anh họ nhiễm HIV !!
    Chủ đề: em bị gái mại dâm Cào rách da, có nguy cơ với hiv không, Vì em hơi hoang tưởng
    Chủ đề: bị cào xước da có nguy cơ lây hiv không?em có cần uống thuốc phơi nhiễm HIV không ạ
    Chủ đề: móng tay làm trầy da sợ bị lây H
    Chủ đề: Người nhiễm HIV cào có làm lây nhiễm HIV không?
    Chủ đề: Xỉa răng bị chảy máu, Bị cào vào tay có lây hiv?

Chủ đề: Nguy cơ hiv bị cào cấu và uống chung ly nước?
    Chủ đề: Móng tay cào nguy cơ hiv

Chủ đề: Xỉa răng bị chảy máu, Bị cào vào tay có lây hiv?
    Chủ đề: em hỏi người bị HIV móng tay cào mình chảy máu hoặc cắn mình chảy máu

Chủ đề: Cho em hỏi bị cào có nguy cơ không

22. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Buonratnhieu (04-10-2016)

Thông tin về chủ đề này