Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 40 của 100

Chủ đề: Qh gmd có bcs, combo 32 ngày at, đầy đủ triệu chứng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi qn100586 Xem bài viết
    Nhỡ bcs nó thủng 1 xíu thì sao ?? Tại sao các triệu chứng tèung hợp đến thể, thực sự là có rủi ro.
    vậy bạn cứ chờ xn giải tỏa nhé, những gì cần tư vấn thì đã đc tư vấn hết sức rồi
    nếu bcs có thủng lỗ nhỏ xíu thì nguy cơ thuộc về gmd vì tinh trùng chảy từ trong ra chứ dịch ad ko trào ngược từ ngoài vô qua lỗ thủng liti bạn nhs

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    A Tuấn Mecsedes ơi, A tư vấn giúp e với, e lo quá.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Xin chào tất cả các bạn, Khi đang viết những dòng này mình đang Stress kinh khủng, có thể nói là khủng hoảng, ko làm dc việc gì, ko ăn uống dc gì.
    Số là cách đây 1 tháng, vì buồn chuyện TC, mình có đi ks và qh GMD có sd bcs, nhanh thôi, xong xuôi vẫn thấy còn tinh trùng trong bcs và tự tháo và vất đi. Trước đó 2 tuần mình bị viêm họng và đau hạch ở cổ, tuy nhiên sau khi qh xong, 2 ngày sau mình sốt , đau nhứt các khớp chân, tay.. sốt thì 2 ngày là hết, tuy nhiên các khớp đau tới bây giờ vẫn không khỏi. Mình đi bệnh viện làm tất cả các xét nghiệm để tìm nguyên nhân đau khớp nhưng bs bảo ko có gì. Sau khi QH 1 tuần mình test combo, giang mai, HCV. viên gang B... tất cả đều AT. 4 tuần sau Test nhanh HIV AT, tới ngày 32 mình làm cái Combo HVI AT .... Tuy nhiên các triệu chứng vẫn không khỏi, tay chân vẫn đau mỏi, thỉnh thoảng sốt nhẹ... người mệt mỏi, chán ăn. Mình nghĩ tơi 99% mình bị rồi, vì chưa bao giờ tay chân đau khớp và đau như kim châm thế này. Theo các bạn, khả năng bị của mình cao không, hay do mình quá lo lắng, còn đau khớp thì sao??? mình không giải thích nổi...
    Xong trận bạn thấy tinh trùng còn trong bao tức bao không sự cố gì. Trường hợp bạn yên tâm không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    A Tuấn Mecsedes ơi, A tư vấn giúp e với, e lo quá.
    bạn cần tư vấn mà đòi hỏi như ông hoàng quá nhỉ, ở đây ai tư vấn cũng vậy thôi, BQT đồng nhất quan điểm vì tư vấn đều có cơ sở chứ ko tư vấn bừa mà mỗi người mỗi kiểu, vậy bạn cứ chịu khó ngồi chờ anh Tuấn nhé, , theo yêu cầu của tv này, mong tất cả anh chị em ko nên vào topic này tư vấn gì thêm chờ anh tuấn vậy

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Xin chào tất cả các bạn, Khi đang viết những dòng này mình đang Stress kinh khủng, có thể nói là khủng hoảng, ko làm dc việc gì, ko ăn uống dc gì.
    Số là cách đây 1 tháng, vì buồn chuyện TC, mình có đi ks và qh GMD có sd bcs, nhanh thôi, xong xuôi vẫn thấy còn tinh trùng trong bcs và tự tháo và vất đi. Trước đó 2 tuần mình bị viêm họng và đau hạch ở cổ, tuy nhiên sau khi qh xong, 2 ngày sau mình sốt , đau nhứt các khớp chân, tay.. sốt thì 2 ngày là hết, tuy nhiên các khớp đau tới bây giờ vẫn không khỏi. Mình đi bệnh viện làm tất cả các xét nghiệm để tìm nguyên nhân đau khớp nhưng bs bảo ko có gì. Sau khi QH 1 tuần mình test combo, giang mai, HCV. viên gang B... tất cả đều AT. 4 tuần sau Test nhanh HIV AT, tới ngày 32 mình làm cái Combo HVI AT .... Tuy nhiên các triệu chứng vẫn không khỏi, tay chân vẫn đau mỏi, thỉnh thoảng sốt nhẹ... người mệt mỏi, chán ăn. Mình nghĩ tơi 99% mình bị rồi, vì chưa bao giờ tay chân đau khớp và đau như kim châm thế này. Theo các bạn, khả năng bị của mình cao không, hay do mình quá lo lắng, còn đau khớp thì sao??? mình không giải thích nổi...
    Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Mình sợ bcs bị hỏng, rủi ro thấp nhưng vẫn có, tay chân mình tê nhứt quá, người chán ăn, mệt mỏi nữa

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Mình không có ý đó, tại stress quá thôi,

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Mình sợ bcs bị hỏng, rủi ro thấp nhưng vẫn có, tay chân mình tê nhứt quá, người chán ăn, mệt mỏi nữa
    Do stress gây ra đấy. Xả stress đi triệu chứng sẽ hết.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Mình có đọc trên diễn đàn 1 bài, bạn kia sd bcs ko rách ko thủng cũng bị +

Quản Trị Chuyên Mục : Hỏi và đáp liên quan đến HIV/AIDS Tịnh Tâm's Avatar
    Cảm ơn
    17
    Tự bạn thấy BCS k sao là k có nguy cơ. XN combo AT đã nói lên bạn k nhiễm. Bạn ngồi đó suy nghĩ mình có nguy cơ thì tự bạn hại bạn thôi. Đọc kỹ những lời tư vấn nha bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    https://www.freedomhealth.co.uk/foru...mbo-test-9392/. Đọc bài này mình cảm thấy combo 4 tuần khá yên tâm, nhưng ko hiểu sao cứ thấy tay chân nhứt là ko bỏ dc con hiv ra khỏi đầu, hix.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    61
    Mình có đọc trên diễn đàn 1 bài, bạn kia sd bcs ko rách ko thủng cũng bị +
    bạn đọc ở đâu thông tin qh có bcs và bcs ko cảy ra sự cố mà vẫn bị H?, đưa link chúng tôi xem

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Cho mình hỏi, mình test combo ở medilab đà nẵng, chỗ đó có uy tín ko ? Với lại combo test kết quả dựa hoàn toàn vào máy móc hay có sự can thiệt ky thuật viên ko ? Mình sợ họ làm sai kq.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Bây giờ lưỡi đã bắt đầu trắng và nhám, ko thể chịu nổi nữa rồi :(((((

Thành viên năng động nhiệt tình. Không Ngừng Bước's Avatar
    Cảm ơn
    29
    Cho mình hỏi, mình test combo ở medilab đà nẵng, chỗ đó có uy tín ko ? Với lại combo test kết quả dựa hoàn toàn vào máy móc hay có sự can thiệt ky thuật viên ko ? Mình sợ họ làm sai kq.
    Lo lắng như bạn thì chịu rồi. bạn đa nghi như vậy thì liệu bạn có thực sự tin vào những gì đc diễn đàn tư vấn hay không mà bạn hỏi??!

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    48
    Những gì bạn kể , bạn hoàn không có nguy cơ vì có sử dụng BCS .
    Có thể bạn stress , căng thẳng , ít vận động ...

Cảm ơn
    596
    Bạn không có nguy cơ thì kết quả âm tính là đương nhiên có gì đâu mà sợ sai. Không nhẽ bạn muốn kết quả dương tính ??

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Mình suy nghĩ rất nhiều, mang bcs ko thấy rách thì rủi ro thấp, combo 32 ngày AT nữa, mà sau đó nếu nó Dt thật thì quá là đen đủi. Nhưng các triệu chứng cứ ám ảnh. Bác sĩ ko biết vì sao các khớp mình đau, như kim châm. Mình thật sự lo lắng.

Cảm ơn
    596
    Mình suy nghĩ rất nhiều, mang bcs ko thấy rách thì rủi ro thấp, combo 32 ngày AT nữa, mà sau đó nếu nó Dt thật thì quá là đen đủi. Nhưng các triệu chứng cứ ám ảnh. Bác sĩ ko biết vì sao các khớp mình đau, như kim châm. Mình thật sự lo lắng.
    Đau khớp là bệnh thông thường, nhất là khi thời tiết thay đổi rất hay bị. Trường hợp của bạn BQT khẳng định không có nguy cơ, bạn cảm thấy không yên tâm thì cứ XN tiếp thôi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Mình đã xét nghiệm sinh hoá, ko phải do viêm khớp. Mình đã cầu đó là do viêm.

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này