Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 61 đến 73 của 73

Chủ đề: Quan hệ có dùng bcs nhưng sợ nhiễm vì có triệu chứng.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi mưa ru em ngủ Xem bài viết
    Cho em hỏi là xà phòng bôi trơn có làm hỏng bcs gây ra các lỗ nhỏ li ti hay không?
    các loại xà bông thường dùng hằng ngày ấy.Vì hôm qhtd với GMD em sờ ad cô ấy và thấy trơn trơn.ko biết là dịch ad,hay là xà bông để bôi trơn nữa.Cô ấy thì nói với em là em ra ướt rồi anh sờ thử đi.
    Em lo là trước lúc qhtd cô ấy dùng xà bông để bôi trơn,vì trước khi qhtd cô ấy có vào nhà vệ sinh rửa.
    Em có đọc trên mạng là chất bôi trơn sẽ làm hỏng bcs.
    Lo nữa rồi mấy anh ơi.
    Chất bơi trơn là nhằm giúp cho DV dễ đưa vào AD thì làm sao có chuyện là cho thủng. Bạn QHTD một lúc 2 BCS thì yên tâm đi

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    28
    Cảm ơn mọi người nhiều lắm.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    28
    Thật ra thì em vô cùng lo lắng cho lần sau cùng này.Nhưng đã được tư vấn thì em cũng phần nào yên tâm
    cảm ơn mọi người.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    28
    Anh hiếu ơi tại sao bên diễn đàn cũ người ta có nói với mật độ vi rut nhiều thì co nguy cơ cao còn nếu mật độ vi rut it thì nguy cơ thấp hoặc
    ko đủ điều kiện để nhiễm h. Nhưng tất nhiên em hiểu là qhtd thì phải sử dụng bcs an toàn ko cần biết mật độ nhiều hay ít.
    Nhưng anh nói một con vi rut cũng có thể nhiễm h,vậy là em lo trường hợp nếu tháo bcs ra chẳng may bcs chạm vào lổ sáo hay tay em có rửa
    nước từ cái thùng nước mà GMD đã rửa trước đó thì em vào rửa tay liền và tay em ước nhẹp nước từ trên tay chảy xuống lỗ sáo thì sao anh?
    rồi khi em mặc quần vào,cái quần của thuộc loại quần ôm chặt nếu dịch ad còn dính ở lông mu thì khi dv co lại gần với lông mu,lông sẽ chạm vào lỗ sáo thì sao. Anh tuấn có nói niêm mạc lỗ sáo vi rut có thể thẩm thấu qua được.

Thành Viên Mới luxubu's Avatar
    Cảm ơn
    40
    Em qhtd hai bcs,khi qh xong em ko rút ra liền mà còn nhấp thêm gần một phút sau đó em có cảm giác bất an.Cho nên em rút ra
    và ko qh nữa.Khi em kiểm tra bcs thì thấy rõ ràng là ko rách,tinh dịch còn nằm trong bao nhiều. Nhưng em chỉ nhìn từ trên xuống thôi
    biết đâu nó rách ở phần dưới dv vật,chỗ dây thắng thì sao.
    Nếu BCS không rách thì bạn an tâm không phải lo lắng với HIV nhé.

Cảm ơn
    2,578
    Anh hiếu ơi tại sao bên diễn đàn cũ người ta có nói với mật độ vi rut nhiều thì co nguy cơ cao còn nếu mật độ vi rut it thì nguy cơ thấp hoặc
    ko đủ điều kiện để nhiễm h. Nhưng tất nhiên em hiểu là qhtd thì phải sử dụng bcs an toàn ko cần biết mật độ nhiều hay ít.
    Nhưng anh nói một con vi rut cũng có thể nhiễm h,vậy là em lo trường hợp nếu tháo bcs ra chẳng may bcs chạm vào lổ sáo hay tay em có rửa
    nước từ cái thùng nước mà GMD đã rửa trước đó thì em vào rửa tay liền và tay em ước nhẹp nước từ trên tay chảy xuống lỗ sáo thì sao anh?
    rồi khi em mặc quần vào,cái quần của thuộc loại quần ôm chặt nếu dịch ad còn dính ở lông mu thì khi dv co lại gần với lông mu,lông sẽ chạm vào lỗ sáo thì sao. Anh tuấn có nói niêm mạc lỗ sáo vi rut có thể thẩm thấu qua được.
    Các nhà nghiên cứu về HIV chưa ai dám khẳng định số lượng thực tế cho một trường hợp HIV xâm nhập hết, Cao hay thấp vẫn có nguy cơ như nhau, còn tùy thuộc vào đội quan quốc gia là CD4 có chiến đấu lại hay không, nếu nó thắng thì xem như k nhiễm, nếu nó thua là nhiễm vĩnh viễn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    28
    Tại sao người ta không tuyên truyền về sự lây lan của hiv ghê gớm như thế này?
    chỉ nói sơ sơ theo kiểu cấp hai,vào diễn đàn rồi em mới biết sự nguy hiểm của nó.
    Như vậy thì bcs chỉ bảo vệ mình trong lúc tác chiến rồi sau đó khi tháo bcs ra thì còn phải qua thêm một cửa nửa là tháo bcs.
    sợ thật.

Cảm ơn
    2,578
    chỉ nói sơ sơ theo kiểu cấp hai,vào diễn đàn rồi em mới biết sự nguy hiểm của nó.
    Như vậy thì bcs chỉ bảo vệ mình trong lúc tác chiến rồi sau đó khi tháo bcs ra thì còn phải qua thêm một cửa nửa là tháo bcs.
    sợ thật.

Ba lạy Con.
    Cái đồ phá gia chi tử.
    Mày chết đi cho khuất mắt tao.
    Trời ơi, Tao già thế rùi.
    Mày cũng không tha.
    Ăn chơi cho cố vào.
    Và DD la ó.
    Trời ơi là trời.
    Nuôi dạy thế.
    Vậy mà nói hoài mày không nghe.
    Là sao cái thằng cô hồn.
    Trời đánh thánh đâm mày đi.
    Mày để tao sống mà tao nuôi mày.
    Thằng cô hồn dịch dật.

9. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Nguyen Ha (22-11-2013)

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    sợ thật.
    tôi ko nghĩ là bạn ko hiểu gì thế này đâu

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    28
    Dạ cho em hỏi trường hợp của em qhtd với GMD nhưng cô gái này đặc biệt là trên người có nhiều vết thâm đỏ,thâm đen cũng có như là nổi nhọt rồi sau đó vở ra
    thành sẹo thâm. Rất nhiều,vì vậy cho nên em ko biết rõ tình trạng của cô gái này như thế nào. Nhưng em nghĩ cô này có h,em hỏi đây là cho trường
    hợp sau cùng vì các lần trước thì em ko lo.Bởi vì những năm qua em sống rất là khỏe mạnh. Em sợ ở trường hợp này cô gái đó mới bị phơi nhiễm
    hoặc chuyển giai đoạn cuối thì mệt cho em,vì em biết rằng ở hai thời kỳ này nồng độ vi rut rất cao và rất dễ lây nhiễm.
    Nhưng thật sự thì em đeo hai bcs và bcs ko rách,ko tuột. Em sợ trong quá trình tháo bcs trong sự lúng túng khi mà cái tay em còn ướt nhẹp vì rửa từ thùng nước mà cô ta vừa vệ sinh trước đó rồi nước đó nhiểu vào đầu lổ sáo,hoặc lúng túng để bcs mặt ngoài chạm vào lổ sáo thì nguy.
    Bằng một cách nào đó với nồng độ vi rut cao khi tháo bcs ra trong sự lúng túng đã dẫn đến lây nhiễm.Em sợ như vậy.
    Tay em có cầm cái ca nước đó xối vào tay trái đúng một ca nước,và cái ca nước đó và thùng nước đó GMD vừa làm vệ sinh xong thì em vào xối rửa tay liền,chỉ xối có một ca nước. Ngay sau khi tháo bcs ra thì em hoang mang liền và nghĩ rằng mình đã nhiễm.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    28
    em thường bị ám ảnh bởi cái vụ này

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1987 )
    trungan1987's Avatar
    Cảm ơn
    146
    Dạ cho em hỏi trường hợp của em qhtd với GMD nhưng cô gái này đặc biệt là trên người có nhiều vết thâm đỏ,thâm đen cũng có như là nổi nhọt rồi sau đó vở ra
    thành sẹo thâm. Rất nhiều,vì vậy cho nên em ko biết rõ tình trạng của cô gái này như thế nào. Nhưng em nghĩ cô này có h,em hỏi đây là cho trường
    hợp sau cùng vì các lần trước thì em ko lo.Bởi vì những năm qua em sống rất là khỏe mạnh. Em sợ ở trường hợp này cô gái đó mới bị phơi nhiễm
    hoặc chuyển giai đoạn cuối thì mệt cho em,vì em biết rằng ở hai thời kỳ này nồng độ vi rut rất cao và rất dễ lây nhiễm.
    Nhưng thật sự thì em đeo hai bcs và bcs ko rách,ko tuột. Em sợ trong quá trình tháo bcs trong sự lúng túng khi mà cái tay em còn ướt nhẹp vì rửa từ thùng nước mà cô ta vừa vệ sinh trước đó rồi nước đó nhiểu vào đầu lổ sáo,hoặc lúng túng để bcs mặt ngoài chạm vào lổ sáo thì nguy.
    Bằng một cách nào đó với nồng độ vi rut cao khi tháo bcs ra trong sự lúng túng đã dẫn đến lây nhiễm.Em sợ như vậy.
    Tay em có cầm cái ca nước đó xối vào tay trái đúng một ca nước,và cái ca nước đó và thùng nước đó GMD vừa làm vệ sinh xong thì em vào xối rửa tay liền,chỉ xối có một ca nước. Ngay sau khi tháo bcs ra thì em hoang mang liền và nghĩ rằng mình đã nhiễm.
    Do tâm lý thôi bạn ah... bạn càng lo lắng... càng nghĩ nhiều... thì bạn sẽ càng suy diễn ra những j tồi tệ với mình...
    Cái chính ở đây là bạn qh có dùng bcs... bcs ko rách và tuột... thì => bạn ko có nguy cơ...
    Còn các vấn đề mà bạn kể ko có nguy cơ...
    Bạn nên đọc và trang bị kiến thức về H tại dd này...thì bạn sẽ tự trã lời về trường hợp của bạn là ko có nguy cơ...

14. Những thành viên đã cảm ơn trungan1987 cho bài viết này:

mưa ru em ngủ (06-01-2014)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    em thường bị ám ảnh bởi cái vụ này
    Chủ đề của bạn,mọi người đã chia sẻ rất rõ rang và đã lên tới nhiều trang.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác.Tuanmecsedec khóa chủ đề này lại.Bạn có thể vào đây giải tỏa tâm lý : Chỗ để gào lên cho đỡ lo xả stress.

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Thông tin về chủ đề này