Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Xin tư vấn của tất cả mọi người.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Xin tư vấn của tất cả mọi người.

Đây là lần thứ 3 em quan hệ rồi. Mà sao em chỉ được tầm dưới 1 phút là ra rồi. Bt ở nhà quay tay cucng phải được 5 phút. Mà quan hệ kia ko dạo đầu gì đâu chỉ sờ mó tí thôi. Mấy đấng mày râu cho e hỏi thế có phải là yếu không và phải tập luyện thế nào cho lâu hơn ạ :((
    ads

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    61
    Trích dẫn Gửi bởi nghichnguvl Xem bài viết
    Đây là lần thứ 3 em quan hệ rồi. Mà sao em chỉ được tầm dưới 1 phút là ra rồi. Bt ở nhà quay tay cucng phải được 5 phút. Mà quan hệ kia ko dạo đầu gì đâu chỉ sờ mó tí thôi. Mấy đấng mày râu cho e hỏi thế có phải là yếu không và phải tập luyện thế nào cho lâu hơn ạ :((
    ở đây chúng tôi chỉ tư vấn về các benẹh xh và giải tỏa giúp tv , bạn hỏi vấn đề này ko phù hopự cho lắm, mời bạn đi nơi khác vaỵa nhé, nên nhớ đây là trang tư vấn HIV chứ ko phải phòng lhám đa khoa

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Có thể do mới lạ nên bạn không kìm được, lần sau bạn thử không tập trung cao độ vào chuyên môn mà cố nghĩ lái sang chuyện khác xem sao. Còn để biết có yếu sinh lý không thì bạn đi khám nam khoa nhé.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mấy ad thông cảm. E biết mỗi dd này. Ai có kinh nghiệm thì nói một câu cho em thôi. Cho e hỏi là đến lần thứ bao nhiêu thì kiểm soát được :)

Cảm ơn
    61
    Mấy ad thông cảm. E biết mỗi dd này. Ai có kinh nghiệm thì nói một câu cho em thôi. Cho e hỏi là đến lần thứ bao nhiêu thì kiểm soát được :)
    đi nam khoa khám sẽ rõ và ở đó có chuyên môn nên tư vấn cho bạn

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    7 nguyên nhân gây xuất tinh sớm khi quan hệ

1. Thể trạng mệt mỏi

Sau khi làm việc nặng, sau khi đi xe đường xa về, cơ thể thường không đủ sức làm “chuyện ấy“, do vậy nam giới rất dễ xuất tinh sớm. Lời khuyên cho nam giới trước khi làm chuyện ấy là hãy đảm bảo cho cơ thể được nghỉ ngơi sau khi làm việc mệt mỏi, đi xa về nhà … hãy tắm rửa sạch sẽ, chuẩn bị 1 khoảng thời gian lãng mạn để thời gian quan hệ có thể kéo dài hơn

2. Thói quen thủ dâm

Những bạn thủ dâm có tâm lý sợ bị phát hiện và chê cười, do vậy thường hay lo lắng, cố làm cho xong chuyện. Cứ như vậy sẽ dẫn đến thói quen xuất tinh sớm vì nó đã trở thành phản ứng có điều kiện. Nam giới nào thủ dâm thường xuyên trong thời gian dài sẽ khiến cho khu thần kinh trung ương rơi vào trạng thái hưng phấn không tự chủ được, từ đó hình thành quán tính xuất tinh sớm.

3. Tổn thương dây thần kinh giao cảm

Những tác động và bệnh trạng dễ khiến dây thần kinh giao cảm bị tổn thương là: gãy xương chậu, mở rộng tuyến tiền liệt, xơ cứng động mạch, tiểu đường…

Những bệnh này sẽ trực tiếp ảnh hưởng đến hệ thần kinh trung ương, làm giảm khả năng kiểm soát việc xuất tinh dẫn đến bị xuất tinh sớm. Do vậy nam giới cần đến bệnh viên để chữa khỏi hoàn toàn những tổn thương trên thì mới mong hết tình trạng xuất tinh sớm.

4. Cấu tạo “cậu nhỏ” khác biệt

Nguyên nhân khiến nam giới xuất tinh sớm cũng có thể do cấu tạo bọt biển trong “cậu nhỏ” khác thường. Lúc này, bạn nên đến bác sỹ để được tư vấn một cách tốt nhất. Nguyên nhân này chỉ xẩy ra ở một số ít người mà thôi

5. Lo âu và trầm cảm

Khi tinh thần căng thẳng, lo âu, stress… việc xuất tinh sớm là điều khó tránh khỏi và sẽ tạo thành thói quen rất khó thay đổi. Tuy nhiên có thể sẽ hết khi bạn không còn căng thẳng và stress nữa. Tâm lý và tinh thần là yếu tố hết sức quan trọng.

Ngày nay công việc ngày càng căng thẳng, áp lực cao khiến cho tinh thần bị mệt mỏi, stress sẽ gây ra tình trạng xuất tinh sớm ở nam giới. Do vậy nếu nam giới rơi vào trường hợp này thì việc cần làm đầu tiên là phải thư giãn, giảm những căng thẳng không đáng có thì tình trạng sẽ được cải thiện

6. Tuyến tiền liệt có vấn đề

Xuất tinh sớm là hậu quả của một trục trặc thể chất như nhiễm trùng tuyến tiền liệt hay đường tiết niệu. Nghiên cứu gần đây cho thấy một số đàn ông có thể mắc một bẩm chất sinh lý trong hệ thần kinh gây ra xuất tinh nhanh. Ngồi quá nhiều cũng gây tác động không tốt đến tuyến tiền liệt. Nhân viên văn phòng hãy dành một chút thời gian mỗi ngày cho việc luyện tập thể dục, đặc biệt là đôi chân nhé

7. Sử dụng bia rượu và chất kích thích quá nhiều

Bia rượu và thuốc lá, đây là những chất kích thích có ảnh hưởng lớn tới đời sống tình dục và là nguyên nhân gây xuất tinh sớm có thể khắc phục được, khi bạn bỏ bớt những thói quen này thì tình trạng xuất tinh sớm sẽ dần biến mất.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    A ơi 3 lần như vậy là yếu à. Hay phải vài chục làn mới kiểm soát tốt được

Cảm ơn
    2,578
    Đây là dấu hiệu suất tinh sớm, do bạn quay cẳng quá nhiều, đi khám nao khoa chữa suất tinh sớm đi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mới có vài lần liệu có phải do em chưa quen ko. Mạn phép cho e hỏi mấy lần đầu của các anh được bao lâu vậy

Thông tin về chủ đề này