Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Bị máu dính vào chân

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6

Bị máu dính vào chân

Chào anh chị trong bqt. E có câu hỏi mong mọi người tư vấn giúp em , e là sinh viên trong lúc sáng nay e đi ăn cơm ở quán về thì thấy 1 vệt máu dính ở dưới chân , mà trong khi đó e kiểm tra thì người e không có chỗ nào bị chảy máu:(( viết máu dính ở mu ngón chân cái :)) trước lúc đó e bị ngứa thì e có gãi chỗ đó bị hơi xước da thôi ạ :)) khi e phát hiện thì máu đã khô và e đã lấy xà phòng rửa sạch , vậy cho e hỏi e có nguy cơ với hiv ko ạ :((
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Lam12 Xem bài viết
    Chào anh chị trong bqt. E có câu hỏi mong mọi người tư vấn giúp em , e là sinh viên trong lúc sáng nay e đi ăn cơm ở quán về thì thấy 1 vệt máu dính ở dưới chân , mà trong khi đó e kiểm tra thì người e không có chỗ nào bị chảy máu:(( viết máu dính ở mu ngón chân cái :)) trước lúc đó e bị ngứa thì e có gãi chỗ đó bị hơi xước da thôi ạ :)) khi e phát hiện thì máu đã khô và e đã lấy xà phòng rửa sạch , vậy cho e hỏi e có nguy cơ với hiv ko ạ :((
    Những gì bạn kể không sao,không có nguy cơ bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Dạ, e cảm ơn ạ , vậy thì e yên tâm rồi

Thông tin về chủ đề này