Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Bị quệt trong tối

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3

Bị quệt trong tối

Em chào diễn đàn,
    Chuyện của em diễn ra các đây cũng khoảng 9 năm rồi, hôm đó trời mùa hè em có mặc áo 3 lỗ đi chơi. Lúc về trong chỗ đường khá tối có ai đó đi xe đạp tiến xát người em, quệt tay vào người em rồi bỏ đi, mọi chuyện diễn ra trong khoảng 1-2 giây. Em thấy khá rát chỗ tay.
    Em về nhà xem lại thì có 3 vết xước trên cánh tay, em đoán là vết móng tay cào. Em cũng nghĩ là người đó không đâm kim tiêm gì vào em hết vì em không thấy đau buốt gì chỗ cánh tay.
    Giờ em chỉ lo nếu trong chỗ tối, người đó có tinh dịch tươi hay có vết thương hở ở đầu ngón tay thì em có sao không ạ?
    Vì hành động của người đó bất thường nên giờ nghĩ lại em mới lo.
    Em cám ơn!
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi cần tư vấn_ Xem bài viết
    Em chào diễn đàn,
    Chuyện của em diễn ra các đây cũng khoảng 9 năm rồi, hôm đó trời mùa hè em có mặc áo 3 lỗ đi chơi. Lúc về trong chỗ đường khá tối có ai đó đi xe đạp tiến xát người em, quệt tay vào người em rồi bỏ đi, mọi chuyện diễn ra trong khoảng 1-2 giây. Em thấy khá rát chỗ tay.
    Em về nhà xem lại thì có 3 vết xước trên cánh tay, em đoán là vết móng tay cào. Em cũng nghĩ là người đó không đâm kim tiêm gì vào em hết vì em không thấy đau buốt gì chỗ cánh tay.
    Giờ em chỉ lo nếu trong chỗ tối, người đó có tinh dịch tươi hay có vết thương hở ở đầu ngón tay thì em có sao không ạ?
    Vì hành động của người đó bất thường nên giờ nghĩ lại em mới lo.
    Em cám ơn!

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có gì phải lo,không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

cần tư vấn_ (01-10-2016)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Em cám ơn anh Tuấn,
    Em xin lỗi nhưng anh có thể nói rõ giúp em được không? Không phải em không tin tưởng mà em muốn biết để có kinh nghiệm hơn nếu gặp phải những tình huống tương tự anh ạ. Không có nguy cơ là do lượng DỊCH TƯƠI CHƯA ĐỦ, vết thương CHƯA ĐỦ SÂU...?
    Nãy em quên chưa nói là vết thương của em có bị rách da và rỉ máu anh ạ.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi cần tư vấn_ Xem bài viết
    Em cám ơn anh Tuấn,
    Em xin lỗi nhưng anh có thể nói rõ giúp em được không? Không phải em không tin tưởng mà em muốn biết để có kinh nghiệm hơn nếu gặp phải những tình huống tương tự anh ạ. Không có nguy cơ là do lượng DỊCH TƯƠI CHƯA ĐỦ, vết thương CHƯA ĐỦ SÂU...?
    Nãy em quên chưa nói là vết thương của em có bị rách da và rỉ máu anh ạ.

Bạn đang suy diễn đó là dịch thôi.Những gì bạn kể Tuanmecsedec khẳng định dù thế nào cũng không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

cần tư vấn_ (01-10-2016)

Quản Trị Chuyên Mục : Hỏi và đáp liên quan đến HIV/AIDS Tịnh Tâm's Avatar
    Cảm ơn
    17
    Hiv k sống trên- trong móng tay nên cào cấu k làm lây nhiễm gì hết. Bạn k cần lo lắng nhé.

8. Những thành viên đã cảm ơn Tịnh Tâm cho bài viết này:

cần tư vấn_ (01-10-2016)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Dạ. Em cám ơn anh nha.

Thông tin về chủ đề này