Kết quả 1 đến 12 của 12

Chủ đề: Xét nghiệm combo đúng 19 ngày sau nguy cơ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7

Xét nghiệm combo đúng 19 ngày sau nguy cơ

Các anh chị cho em hỏi, lần bày em hỏi dùm bạn chớ qua lần trước em tởn rồi.
    Bạn em xét nghiệm hiv combo ở pastuer đúng 19 ngày sau nguy cơ không biết có đáng tin không? Có cần làm lại sau 28 ngày không hay để 3 tháng rồi làm luôn, do nó ở dưới quê lên nên không có điều kiện đi lại.
    Em cảm ơn!
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi RRoé mảy Xem bài viết
    Bạn em xét nghiệm hiv combo ở pastuer đúng 19 ngày sau nguy cơ không biết có đáng tin không? Có cần làm lại sau 28 ngày không hay để 3 tháng rồi làm luôn, do nó ở dưới quê lên nên không có điều kiện đi lại.
    Em cảm ơn!
    Phương pháp HIV Combo thì sau 4 tuần (28 ngày) xét nghiệm chính xác.Như vậy nếu bất tiện việc đi lại thì sau 12 tuần xét nghiệm lại.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Bạn em xét nghiệm âm tính rồi a, mà mới có 19 ngày thôi. Em muốn hỏi mức độ đáng tin cho nó yên tâm đó mà. Chớ đợi đến 12 tuần thì lâu quá, buồn bực không yên. Theo anh Tuấn thì combo 19 ngày âm tính có an tâm được không?

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    61
    Bạn em xét nghiệm âm tính rồi a, mà mới có 19 ngày thôi. Em muốn hỏi mức độ đáng tin cho nó yên tâm đó mà. Chớ đợi đến 12 tuần thì lâu quá, buồn bực không yên. Theo anh Tuấn thì combo 19 ngày âm tính có an tâm được không?
    19 ngày xn chưa khả quan, ít nhất 4 tuần combo bạn ạ, bất tiên thì cũng phải chịu vì sk là trên hết

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Còn đúng ngày thứ 21 thì sao anh? Lần trước em xn bước sang ngày 21 được vài tiếng, mấy ac nói khả quan cao. Em nghĩ từ 19-21 chắc cũng gần nhau mà?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Phương pháp HIV Combo thì sau 4 tuần (28 ngày) xét nghiệm chính xác.Như vậy nếu bất tiện việc đi lại thì sau 12 tuần xét nghiệm lại.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
    Còn đúng ngày thứ 21 thì sao anh? Lần trước em xn bước sang ngày 21 được vài tiếng, mấy ac nói khả quan cao. Em nghĩ từ 19-21 chắc cũng gần nhau mà?

Đề nghị bạn đọc lại bài trên của Tuanmecsedec.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Vâng em hiểu ý của anh Tuấn mà, chỉ là tụi em lo quá, không có điều kiện xét nghiệm ngày 28, chỉ có thể ngày 20 hoặc tuần thứ 5 trở đi thôi. Mà giờ tâm lý rất lo lắng nên muốn hỏi ý kiến các anh cho yên tâm, vì nghe nhiều người nói ngày 20 mà âm tính cũng khả quan. Muốn hỏi anh ngày 20 mà âm tính thì có ỹ nghĩa không cho đỡ lo, chớ đằng nào cũng phải XN lại theo ý các anh.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    61
    Vâng em hiểu ý của anh Tuấn mà, chỉ là tụi em lo quá, không có điều kiện xét nghiệm ngày 28, chỉ có thể ngày 20 hoặc tuần thứ 5 trở đi thôi. Mà giờ tâm lý rất lo lắng nên muốn hỏi ý kiến các anh cho yên tâm, vì nghe nhiều người nói ngày 20 mà âm tính cũng khả quan. Muốn hỏi anh ngày 20 mà âm tính thì có ỹ nghĩa không cho đỡ lo, chớ đằng nào cũng phải XN lại theo ý các anh.
    còn tùy vời tình huống của cá bạn mà chúng tôi xem xét có nguy cơ hay ko, nếu ko có nguy cơ thì xn chỉ mang tính giải tỏa, , còn bạn của bạn nếu mún hỏi gì thì nên bảo người ấy trực tiếp hỏi sẽ hay hơn và rõ rnàhg hơn, xn combo sớm nhất là 4 tuần nên nhớ vậy là ok

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Cảm ơn a, hiện bạn em đang kế bên, mượn nick em dùng.
    Tụi em sẽ xn lại theo khuyến cáo của các anh.
    Chỉ là hiện tại tụi em đang cầm kq âm tính đúng 20 ngày sau nguy cơ, tụi em muốn hỏi với kq này có khả quan không, xác xuất lật kèo có cao không cho đỡ lo.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Em cảm ơn!
    Combo Ag/Ab có giá trị cao từ 28 ngày trở đi, chính xác nhất sau nguy cơ 12 tuần. Nếu không tiện đi lại thì đợi 12 tuần XN lại luôn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Combo Ag/Ab có giá trị cao từ 28 ngày trở đi, chính xác nhất sau nguy cơ 12 tuần. Nếu không tiện đi lại thì đợi 12 tuần XN lại luôn.
    Tụi em lỡ làm 1 cái vào ngày 20 rồi anh. Kết quả 20 ngày âm tính có khả quan không anh Xuân?

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Tụi em lỡ làm 1 cái vào ngày 20 rồi anh. Kết quả 20 ngày âm tính có khả quan không anh Xuân?
    Kết quả đó cũng là một tín hiệu vui rồi bạn.

Thông tin về chủ đề này