Hai anh ơi. E lên giường đắp chăn sau 3p. E ko kịp nhìn chăn ga gối đệm có máu ko thỳ e có nguy cơ ko ạ. Và e giận ny e lắm. Nó bị nhiệt miệng ko nói cho em. Và uống chung cốc nước với em. Em bảo nó hãy thận trọng trong mọi tình huống. Nó bị nhiệt miệng mà còn dám hôn sâu với em, e ko biết e có chảy máu chân răng ko. E biết hiv ko lây qua hôn sâu dù nó bị nhiệt và e chảy máu chân răng, hiv cug ko lây qa uống cốc nước chung. Nhưng nó cứ khăng khăng nó biết đề phòng và tránh được. Nó bị sao ko fai do e cố tình mà toàn do nó làm e lo lắng. Dù ko có gì xảy ra nó cug ko nên làm 1 ng lo lắng như e lo lắng hơn. E bảo rồi e bị e buồn 1, bố mẹ người thân và nó bị mà do e thỳ e buồn 100000. E thỳ giữ gìn từng tí 1 cho nó, mình nhu cầu cao sinh lí mà còn phải nhịn, e vs nó chỉ dám chạm môi chạm má, htrc e ko ngờ nó bị nhiệt nên mới hôn sâu. Đi cafe cốc nước của e nó uống làm j ko biết. Trời ạ, biết mình lo quá đà lo xa nhưng nó phải thông cảm với hành vi của e và nó cug nên biết ko nên làm e lo lắng thêm chứ