Kết quả 1 đến 12 của 12

Chủ đề: Vài thắc mắc nhỏ nhỏ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3

Vài thắc mắc nhỏ nhỏ

EM là người bị ảm ảnh kim tiêm, đi đâu ra đường rất ngại, sợ người ta tìm cách lây HIV cho mình bằng kim tiêm, em xin các anh cho em thắc mắc chổ này để em sớm thoát khỏi cảnh này.

1. Nêu bị kim đâm đủ đau (Đâm không biết bị đâm) thì co bị lấy không?
    2. Nếu người ta chích xong, ném kim tiêm trúng mình thì có bị lây không? (Ném kim trúng nhưng rớt ra liền, thèo chiều gâm vô)
    3. Nếu quẹt trúng thì có sao không?

mong các anh tư vấn nhiệt tình để em hiểu và thoát khỏi cảnh ảm ành này, nêu không chắc em bị thần kinh luôn. (Ra đường thấy tê tê, đau đau, về kiểm tra thấn thẩ thể thấy vết trầy, vết nhỏ nhỏ nghi nghi là sợ mất ăn mất ngủ) hic. rất ngại ra đường
    ads
    Lần sửa cuối bởi Emdaudauqua, ngày 29-11-2016 lúc 10:13.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Emdaudauqua Xem bài viết
    EM là người bị ảm ảnh kim tiêm, đi đâu ra đường rất ngại, sợ người ta tìm cách lây HIV cho mình bằng kim tiêm, em xin các anh cho em thắc mắc chổ này để em sớm thoát khỏi cảnh này.

1. Nêu bị kim đâm đủ đau (Đâm không biết bị đâm) thì co bị lấy không?
    2. Nếu người ta chích xong, ném kim tiêm trúng mình thì có bị lây không? (Ném kim trúng nhưng rớt ra liền, thèo chiều gâm vô)
    3. Nếu quẹt trúng thì có sao không?

mong các anh tư vấn nhiệt tình để em hiểu và thoát khỏi cảnh ảm ành này, nêu không chắc em bị thần kinh luôn. (Ra đường thấy tê tê, đau đau, về kiểm tra thấn thẩ thể thấy vết trầy, vết nhỏ nhỏ nghi nghi là sợ mất ăn mất ngủ) hic. rất ngại ra đường
    Vấn đề của bạn đã được tư vấn rồi, bạn đọc lại đi.

Chủ đề: nghi ngờ kim đâm

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Vấn đề của bạn đã được tư vấn rồi, bạn đọc lại đi.

EM mđọc rồi, đồng ý là do em sợ em suy diễn, nhưng em đang nói là lỡ bị quăng kim trúng hoặc, đâm nhẹ đủ rách da mà không biết đó

Cảm ơn
    596
    EM mđọc rồi, đồng ý là do em sợ em suy diễn, nhưng em đang nói là lỡ bị quăng kim trúng hoặc, đâm nhẹ đủ rách da mà không biết đó
    Như thế không có nguy cơ.

5. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Emdaudauqua (29-11-2016)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3
    Như thế không có nguy cơ.
    Kể cả trong kim tim co máu tươi?

Cảm ơn
    596
    Kể cả trong kim tim co máu tươi?
    Khi nào bạn bị kim tiêm có máu tươi đâm và bơm máu vào cơ thể hãy lo. Còn đừng suy diễn lung tung chỉ hại não thôi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3
    Khi nào bạn bị kim tiêm có máu tươi đâm và bơm máu vào cơ thể hãy lo. Còn đừng suy diễn lung tung chỉ hại não thôi.
    Nếu phóng kim vào, thì theo chiều thắng đến thì tất nhiên máu bơm vô mà..............

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    61
    Nếu phóng kim vào, thì theo chiều thắng đến thì tất nhiên máu bơm vô mà..............
    phóng kim tiêm trúng thì lấy gì máu bom vô được bạn?, bạ cư thử làm thí nghiêm j đi thì biết cứ ở đó suy diễn chết sớm

Cảm ơn
    596
    Nếu đúng như bạn suy diễn chỉ mới nói thôi tôi đã cảm giác rợn người và đau thấu xương, vậy mà bạn vẫn không biết thì đúng bạn đứt hết dây thần kinh cảm giác rồi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3
    Trích dẫn Gửi bởi Lục Giang Xem bài viết
    phóng kim tiêm trúng thì lấy gì máu bom vô được bạn?, bạ cư thử làm thí nghiêm j đi thì biết cứ ở đó suy diễn chết sớm
    Thì em suy diễn quá giờ em cứ như bì thần kinh vậy, ra đường thấy ai nghi nghi là sợ phóng kim tiêm vào mình, "Nếu phóng theo chiều đến thì vẫn có lức pit tông bơm máu vô mà anh LỤc Giang"

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    61
    Thì em suy diễn quá giờ em cứ như bì thần kinh vậy, ra đường thấy ai nghi nghi là sợ phóng kim tiêm vào mình, "Nếu phóng theo chiều đến thì vẫn có lức pit tông bơm máu vô mà anh LỤc Giang"
    , hỏi mà người ta tl thì vặn vẹo cứ như mình biết rành lắm, nếu cho là biết rõ thì hỏi chi nữa, vâytôi lạy bạn, bạn cứ thí nghiêm đi sẽ có ngay câu tl hén, tôi sợ bạn quá rồi, vô topic bạn tiếp nữa chắc ê não mà loạn thần mất . tự bạn nhân định bản thân quá suy diễn hoang tuởng thì tốt nhất đi khám thần kinh ngay và luôn để kịp thời chữa trị nếu ko sẽ hệ lụy khôn luờng

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này