Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 81 đến 87 của 87

Chủ đề: Quan hệ không an toàn xn combo 45 ngày at

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    27
    Với test nhanh là pp xn thế hệ 3 tìm kháng thể IgG và IgM rất nhạy. Nó vượt xa với thế hệ 1 và 2. Hầu hết 8 tuần đã bắt đc. Cực hiếm 12 tuần hầu như không có. Vậy nên bạn đã an toàn rồi

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    18
    Hôm nay em có kq combo at sau 85 ngày rồi anh tuấn và mọi người ơi..em mừng mà rơi nước mắt.cả gần 3 thang nay cs rất tồi tệ..hao tài thì khong nói..nhưng cái nặng nề là cái suy nghỉ và sự ám ảnh..em cảm ơn anh tuấn và bqt đã cho em một chỗ dựa về mặt tinh thần trong thời gian qua..em chúc các anh chị nhiều sức khoẻ để còn giúp đỡ tư vấn nhiều th như em..cs bây giờ em thấy rất ý nghĩa và cũng là thời gian để em suy nghĩ lại nhưng chuyện đã qua để sống tốt hơn..một lần nữa em cảm ơn anh tuấn,chị hà.a trường xuân,và các ae đã chia sẽ cho em.chúc mọi người năm mới nhiều may mắn và nhiều điều tốt đẹp

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi Ngoisaobuon Xem bài viết
    Hôm nay em có kq combo at sau 85 ngày rồi anh tuấn và mọi người ơi..em mừng mà rơi nước mắt.cả gần 3 thang nay cs rất tồi tệ..hao tài thì khong nói..nhưng cái nặng nề là cái suy nghỉ và sự ám ảnh..em cảm ơn anh tuấn và bqt đã cho em một chỗ dựa về mặt tinh thần trong thời gian qua..em chúc các anh chị nhiều sức khoẻ để còn giúp đỡ tư vấn nhiều th như em..cs bây giờ em thấy rất ý nghĩa và cũng là thời gian để em suy nghĩ lại nhưng chuyện đã qua để sống tốt hơn..một lần nữa em cảm ơn anh tuấn,chị hà.a trường xuân,và các ae đã chia sẽ cho em.chúc mọi người năm mới nhiều may mắn và nhiều điều tốt đẹp
    Chúc mừng bạn đã giải tỏa được tâm lý.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    18
    Cho em hỏi em có xn thêm VIêm gan c..ở ttpc hiv tỉnh luc 10 tuần at..liệu có chính xác không và em không có kháng thể VGB thì em có thể tiêm ngừa bao nhiêu lần là được.em trên 30 tuổi rồi chị.
    Lần sửa cuối bởi Ngoisaobuon, ngày 13-01-2017 lúc 20:42.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Cho em hỏi em có xn thêm VIêm gan c..ở ttpc hiv tỉnh luc 10 tuần at..liệu có chính xác không và em không có kháng thể VGB thì em có thể tiêm ngừa bao nhiêu lần là được.em trên 30 tuổi rồi chị.
    tiêm phòng viêm gan btheo trình tự 1 2 3, mũi 2 cách mũi đầu 2 tháng và mũi 3 cách mũi đầu 3 tháng, hiệu quả bảo vệ thông thường là trong vòng 12 năm

6. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

Ngoisaobuon (13-01-2017)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    18
    cảm ơn chị..việc xn 6 tháng là không cần thiết đúng không chị(tất nhiên là không em có nguy cơ rồi).em sẽ loại bỏ tất cả những suy nghĩ tiêu cực.để lấy lại cân bằng cho cơ thể...nhân đây xin gởi tới tất cả ae trên dd,hiv không chẩn đoán qua triệu chứng.những tc là do lúc hoạn loạn mình cứ sợ bị H nên lúc nào cũnng đặt mình vào th xấu nhất có thể xảy ra.nên những suy nghĩ đó là cơ hội tấn công stress bùng phát..và gởi tới tất cả những ai chưa xn hãy mạnh dạn lên đi xn..nhưng ai đã có xn combo sau 3 tuần hoặc test nhanh 6 tuần âm tính thì bạn tự nói với bản thân là tôi sẽ âm tính ở 3 tháng nhé.và tìm cách ngăn chặn sự bùng cháy của stress lai..đặc biệt " say no google nhé".hy vọng những lời viết ngắn ngủi này sẽ giúp ích được các ae dù là nhỏ nhoi
    Lần sửa cuối bởi Ngoisaobuon, ngày 14-01-2017 lúc 00:30.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    cảm ơn chị..việc xn 6 tháng là không cần thiết đúng không chị(tất nhiên là không em có nguy cơ rồi).em sẽ loại bỏ tất cả những suy nghĩ tiêu cực.để lấy lại cân bằng cho cơ thể...nhân đây xin gởi tới tất cả ae trên dd,hiv không chẩn đoán qua triệu chứng.những tc là do lúc hoạn loạn mình cứ sợ bị H nên lúc nào cũnng đặt mình vào th xấu nhất có thể xảy ra.nên những suy nghĩ đó là cơ hội tấn công stress bùng phát..và gởi tới tất cả những ai chưa xn hãy mạnh dạn lên đi xn..nhưng ai đã có xn combo sau 3 tuần hoặc test nhanh 6 tuần âm tính thì bạn tự nói với bản thân là tôi sẽ âm tính ở 3 tháng nhé.và tìm cách ngăn chặn sự bùng cháy của stress lai..đặc biệt " say no google nhé".hy vọng những lời viết ngắn ngủi này sẽ giúp ích được các ae dù là nhỏ nhoi
    Bạn yên tâm an toàn 100% rồi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345

Thông tin về chủ đề này