Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: quan hệ với gmd cách đây 2 ngày

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3

quan hệ với gmd cách đây 2 ngày

cách đây 2 hôm (11h tối 29/12) em có đi hát với bạn. do uống hơi say nên em có quan hệ với nhân viên ở đó.

trong lúc quan hệ thì em có dùng bcs nhưng do quá mệt nên dương vật không cứng hết được và phải thay bcs 2 lần.

cuối cùng do em không quan hệ được nên cô kia dùng âm vật chà lên dương vật của em (lúc đó không có bcs) kích thích. có lúc cũng cô kia cũng ấn dương vật của em vào trong âm đạo khoảng 1 phút. em phát hiện ra và đi rửa ngay.

cho em hỏi liệu em có nguy cơ cao và h dùng thuốc có kịp không ạ.

em cám ơn.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi ntpntp Xem bài viết
    cách đây 2 hôm (11h tối 29/12) em có đi hát với bạn. do uống hơi say nên em có quan hệ với nhân viên ở đó.

trong lúc quan hệ thì em có dùng bcs nhưng do quá mệt nên dương vật không cứng hết được và phải thay bcs 2 lần.

cuối cùng do em không quan hệ được nên cô kia dùng âm vật chà lên dương vật của em (lúc đó không có bcs) kích thích. có lúc cũng cô kia cũng ấn dương vật của em vào trong âm đạo khoảng 1 phút. em phát hiện ra và đi rửa ngay.

cho em hỏi liệu em có nguy cơ cao và h dùng thuốc có kịp không ạ.

em cám ơn.
    Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ,bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

ntpntp (01-01-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Được cảm ơn 1 lần.
    Không sao đâu bạn , thực ra với thời gian tiếp xúc ngắn và lúc đó DV ko cương cứng được thì rất ít có nguy cơ , nhưng bạn cần đợi 3 tháng sau đi xét nghiệm test anti HIV ở các bệnh viện cơ sở để chắc chắn lại.
    Theo số liệu thống kê năm 2015 ở việt nam mỗi năm có tầm 2 triệu người đi xét nghiệm HIV nhưng chỉ có 12000-13000 ca nhiễm HIV mới , tức là chỉ có 0,6% số người có nguy cơ đi xét nghiệm mới dính HIV , đủ để bạn thấy HIV nguy hiểm nhưng rất khó lây.
    Nhưng khuyên bạn không nên tạo thêm nguy cơ nào mới cho mình , bởi vì thông thường lây nhiễm HIV bằng con đường tình dục thì cần phải quan hệ nhiều lần trên 1 đối tượng và nhiều đối tượng , trường hợp hy hữu mới quan hệ 1 lần đã dính HIV .
    Thân chào bạn và chúc bạn sức khỏe , may mắn , đừng dạy dột nữa mà chuốc lấy lo lắng nhé :) mình cũng đã có thời gian lo lắng như bạn nhưng giờ đã hết rồi !

5. Những thành viên đã cảm ơn vuotquanoiso1994 cho bài viết này:

ntpntp (01-01-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Em cám ơn các anh,

Em sẽ đi xn combo sau 30 ngày nữa ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Em cám ơn các anh,

Em sẽ đi xn combo sau 30 ngày nữa ạ

Bạn có nguy cơ đâu mà xét nghiệm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

8. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

ntpntp (01-01-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    dạ, vì lúc cuối cô kia có ấn dương vật của em lúc đó đã hơi xìu vào âm đạo và nhấp khoảng 1-2phút mà không có bcs ạ. h cũng qua 72h rồi nên em lo quá không biết làm gì để giải tỏa tâm lý ạ
    Lần sửa cuối bởi ntpntp, ngày 02-01-2017 lúc 02:05.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    dạ, vì lúc cuối cô kia có ấn dương vật của em lúc đó đã hơi xìu vào âm đạo và nhấp khoảng 1-2phút mà không có bcs ạ. h cũng qua 72h rồi nên em lo quá không biết làm gì để giải tỏa tâm lý ạ
    Nếu bạn nói có quan hệ không bao cao su thời gian 1>2 phút là có nguy cơ nha bạn,nếu vậy bạn cần phải đi xét nghiệm.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Nếu đúng quan hệ không an toàn 1-2 phút là có nguy cơ. Nhưng bạn nói có vẻ suy diễn hơn, vì DV đã xìu thì khó mà nhấp được 1-2 phút.

Thông tin về chủ đề này