Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Xét nghiệm sau 9 tuần

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2

Xét nghiệm sau 9 tuần

Thực sự em rất cảm ơn các anh chị trong diễn đàn vì đã có những lời khuyên lời tư vấn rất bổ ích. Hơn 2 tháng trước em trong 1 lần lầm lỡ có quan hệ tình dục không an toàn với 1 cô gái, từ sau đó trong em luôn có tâm trạng lo lắng, stress em như biến thành kẻ tâm thần ko ổn định, e thu mình trước xã hội, né tránh bạn gái sợ lây nhiêm.Thực sự, em sợ mất hết những gì em đang có, những thứ mà em đã không biết trân trọng...Mỗi ngày, em lại vào đọc những lời tư vấn những chia sẻ của các anh chị trong diễn đàn và tự xem mình có triệu chứng đó ko...Hôm rồi, khi đã qua tuần thứ 9, em có đi xét nghiệm HIV Compi PT tại medlatec chỉ số COI =0.265<1 kết quả âm tính, và Âm tính với phương pháp elisa anti HIV tại Viện Tràng An...Qua các bài đã được đọc và lời tư vấn từ phía các anh chị em có tạm yên tâm hơn 1 chút và em cầu mong em an toàn, không biết em sẽ có thay đổi j ko.hic.... Qua đây, e xin cảm ơn các anh chị trong diễn đàn rất nhiều, dù e chỉ lặng theo dõi các bài viết, các lời tư vấn......
    ads

Quản Trị Chuyên Mục : Hỏi và đáp liên quan đến HIV/AIDS Tịnh Tâm's Avatar
    Cảm ơn
    17
    Kq đó tốt rồi. 12 tuần bạn chốt lại cũng y vậy.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tịnh Tâm cho bài viết này:

come back (15-01-2017)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi come back Xem bài viết
    Thực sự em rất cảm ơn các anh chị trong diễn đàn vì đã có những lời khuyên lời tư vấn rất bổ ích. Hơn 2 tháng trước em trong 1 lần lầm lỡ có quan hệ tình dục không an toàn với 1 cô gái, từ sau đó trong em luôn có tâm trạng lo lắng, stress em như biến thành kẻ tâm thần ko ổn định, e thu mình trước xã hội, né tránh bạn gái sợ lây nhiêm.Thực sự, em sợ mất hết những gì em đang có, những thứ mà em đã không biết trân trọng...Mỗi ngày, em lại vào đọc những lời tư vấn những chia sẻ của các anh chị trong diễn đàn và tự xem mình có triệu chứng đó ko...Hôm rồi, khi đã qua tuần thứ 9, em có đi xét nghiệm HIV Compi PT tại medlatec chỉ số COI =0.265<1 kết quả âm tính, và Âm tính với phương pháp elisa anti HIV tại Viện Tràng An...Qua các bài đã được đọc và lời tư vấn từ phía các anh chị em có tạm yên tâm hơn 1 chút và em cầu mong em an toàn, không biết em sẽ có thay đổi j ko.hic.... Qua đây, e xin cảm ơn các anh chị trong diễn đàn rất nhiều, dù e chỉ lặng theo dõi các bài viết, các lời tư vấn......
    Phương pháp HIV Combi PT là phương pháp tìm kháng thể và kháng nguyên (HIV Ag/Ab),vì vậy sau 9 tuần bạn xét nghiệm âm tính thì yên tâm mình không nhiễm.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính
    Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ?
    Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày
    Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính

Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn?

Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

5. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

come back (15-01-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Dạ, Thật sự, em rất cảm ơn ơn các anh chị ạ, suốt 2 tháng qua e stress quá...em chúc các anh chị và mọi người sức khỏe và luôn may mắn ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Kq AT sau 9 tuần là OK rồi bạn. Chốt 12 tuần là mốc thời gian khuyến cáo của các tổ chức y tế và chính phủ các nước thường mang tính thủ tục.

Ở các nước phát triển, các tổ chức y tế, bệnh viện tư nhân, các chuyên gia hàng đầu về HIV khẳng định an toàn sau 6-8 tuần với xn tìm kháng thể rồi. Nếu có trình độ tiếng Anh tốt bạn có thể tự tìm hiểu trên mạng.

Thông tin về chủ đề này