Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Nước mắt của bố.nỗi lòng của mẹ. Cả cuộc đời này làm sao con trả hết cho bố mẹ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    8

Nước mắt của bố.nỗi lòng của mẹ. Cả cuộc đời này làm sao con trả hết cho bố mẹ.

Em một cô gái ngoan hiền.ngoại hình phải nói là ưa nhìn.23 tuổi em theo a về làm vợ. 23 tuổi sinh cho a một cô con gái. 25 tuổi phát hiện a có bồ. 1 đứa con riêng. Em ôm nỗi đau về ở với ông bà ngoại cùng với cô con gái. Bố mẹ rất đau lòng khi nhìn con gái có cuộc sống hôn nhân đổ vỡ.nhiều đêm e khóc vì sao số mình éo le. Rồi cái gì đến cũng đến.e về ngoại được 2 tháng e xin đi làm.được trúng tuyển và được đi hàn quốc đào tạo 3 tháng.e cứ tưởng cuộc đời của e sẽ thay đổi.khó khăn lắm e mới đc đi hàn rồi có cv tốt đẹp.nhưng niềm vui thì ít ỏi mà đau khổ thì nhiều. Hôm đi khám sức khỏe. Bác sĩ gọi riêng e ra nói chuyện. E hoang mag lắm.hỏi đủ thứ rồi kết luận e nghi ngờ H. E k tin. Rồi công ty gọi họ từ chối sức khỏe của e. E biết e đã bị H r. Nhưng nhìn bố e. E kb nói sao.chỉ bảo bố rằng.họ nghi ngờ con.bố dẫn e đi xét nghiệm elisa. Chờ kết quả 1 tuần e suy sụp lắm.ăn cơm chan nước mắt.2 bô con vừa ăn vừa khóc. Mẹ e cũng khoc. E chỉ biết nói con xin lỗi bố mẹ con lớn ntn r chưa bao giờ con để bố mẹ yên lòng.con làm khổ bme. Bố chỉ bảo đừng nghĩ thế con. Dù ntn bố mẹ vẫn luôn bên con.dù ngay mai có phải chết.nước mắt cứ lăn dài. Đến lúc có kết quả em k tin càng k hiểu tại sao e lại bị H. E cứ hỏi bố là tại sao lại là con. Con có làm gì đâu.bố e bảo lỗi k phải do con do ck con.cố gắng lên có bố ở đây mà. Dù ntn cũng k đc nghĩ quẩn. Chồng e cũng có đi xét nghiệm cũng dương tính. Nhưng giấu e. Hàng ngày nhìn con gái e mà đau lòng lắm.e sợ lúc chưa biết h sẽ lây cho con gái. Rồi nhà ck cũng xuống ngoại đón e về. Ck e hứa sẽ thay đổi.thôi thì vì con e nuốt nc mắt về với ck. Bố mẹ e khóc. Mẹ có bảo rằng.đây là quyết định của con.ở vs bme thì bme sẽ thương yêu k hắt hủi con. E khóc từ lúc ở nhà đến lúc về nhà ck. Ngồi sau xe ck e.70km. Thì khóc 69km. E bảo ck e kb quyết định của e là đúng hay sai nhưng thôi 2 đứa cũng bị nv e vì con.mog rằng mọi thứ sẽ thay đổi. Về đến nhà e nhắn tin cho bố con làm khổ bố mẹ.bâyh ntn r. Con về vs ck mog rằng sẽ là đúng. Con không làm khổ bố mẹ nữa.con xin lỗi. Con ngàn lần xin lỗi bố. Bố có bảo bố mẹ và a trai rất yêu thương con.con gái ngoan của bố. E viet ra nv mà nước mắt e cứ lưng tròng. H không đáng sợ đâu bố ạ. Mà đáng sợ nhất là con không thể vượt qua. Con sợ khi nước mắt bố mẹ rơi. Con sợ lắm. Cđ này con nợ bố mẹ nhiều quá. Cđ k côg bằng vs con.kẻ giật ck con thì âm tính. Còn con thì dươg tính. Quãng đường tiếp con phải cố gắng nhiều lắm.sức khỏe k như trc. Con không muốn nghĩ nữa. Con vẫn luôn nghĩ rằng con không bị h. Con phải khỏe mạnh. Mạnh me lên rồi cũng sẽ qua
    ads

2. Có 2 người đã cảm ơn Cô độc cho bài viết bổ ích này:

lansauxinchua (07-02-2017),lolang111111 (16-01-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    40
    Đọc dòng tâm sự của bạn mà thương cho bạn quá, hic hic :(((. Mong bạn lấy đứa con và bố mẹ ra làm động lực để vượt qua mọi khó khăn bạn nhé!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    8
    Trích dẫn Gửi bởi lolang111111 Xem bài viết
    Đọc dòng tâm sự của bạn mà thương cho bạn quá, hic hic :(((. Mong bạn lấy đứa con và bố mẹ ra làm động lực để vượt qua mọi khó khăn bạn nhé!
    Ừ. Phải cố gắng vì người thân yêu của mình. Vì bố mẹ mình. Vì con gái. Vì tương lai con ở phía trước. Còn dài lắm bạn.mình cũng vượt qua thời gian suy sụp rồi. Vì luôn có bố mình bên cạnh. Muốn nói cảm ơn. Muốn nói xin lỗi mà sao cứ nghẹn ở cổ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    cố vuot wa nha bạn. mọi thu con cho bạn phía truoc .mjk chúc phạn có nhìu sk đọc dòng ts của bạn mà mình muon roi nc mat.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    8
    Trích dẫn Gửi bởi buonchosphan Xem bài viết
    cố vuot wa nha bạn. mọi thu con cho bạn phía truoc .mjk chúc phạn có nhìu sk đọc dòng ts của bạn mà mình muon roi nc mat.
    Cảm ơn lời chúc của bạn.mình phải vượt qua thôi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    ko biết nói gì :(( chúc bạn và gia đình sk và sớm vượt qua chặng đường phía trước còn dài.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    8
    Cùng là phụ nữ với nhau nên mình thương bạn lắm, kết bạn với mình nhé01264420929

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    8
    Trích dẫn Gửi bởi Hoa nắng Xem bài viết
    Cùng là phụ nữ với nhau nên mình thương bạn lắm, kết bạn với mình nhé01264420929
    Ok bạn. Mh sẽ kết bạn.

Thông tin về chủ đề này