Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

Xin chào mọi người , vào ngày 30/12/2016 em có QHTD với gmd và lúc đó có yêu cầu cô ấy sử dụng biện pháp an toàn cho mình , vì lúc đó em say xĩn quá nên không biết dùng biện pháp an toàn đúng cách chưa, cường độ quan hệ lúc đó là không quá 10 giây là em rứt DV ra không quan hệ nữa. Sau đó cô ấy có OS cho em đến khi xuất tinh , em tính sau tết làm XN thời gian từ khi nguy cơ đến sau tết là 6 tuần thì mọi người cho em hỏi em nên đi XN bằng phương pháp nào là chính xác nhất. Xin cảm ơn mọi người!
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi nghiabatdungtinh Xem bài viết
    Xin chào mọi người , vào ngày 30/12/2016 em có QHTD với gmd và lúc đó có yêu cầu cô ấy sử dụng biện pháp an toàn cho mình , vì lúc đó em say xĩn quá nên không biết dùng biện pháp an toàn đúng cách chưa, cường độ quan hệ lúc đó là không quá 10 giây là em rứt DV ra không quan hệ nữa. Sau đó cô ấy có OS cho em đến khi xuất tinh , em tính sau tết làm XN thời gian từ khi nguy cơ đến sau tết là 6 tuần thì mọi người cho em hỏi em nên đi XN bằng phương pháp nào là chính xác nhất. Xin cảm ơn mọi người!
    Sau 6 tuần bạn XN phương pháp nào cũng được, thông thường làm Test nhanh tìm kháng thể. Nhưng như bạn kể là không có nguy cơ với HIV nên bạn không cần thiết XN.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Sau 6 tuần bạn XN phương pháp nào cũng được, thông thường làm Test nhanh tìm kháng thể. Nhưng như bạn kể là không có nguy cơ với HIV nên bạn không cần thiết XN.
    Cảm ơn anh đã tư vấn , em hoang mang quá để em đợi sau tết , thời gian được 6 tuần em đi xn combo cho đỡ strees

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    15
    Chào bạn, nếu bạn ở sài gòn, sáng mai có thể đến hoà hảo làm combo được rồi đấy bạn, sau 22 ngày là công chính xác rồi bạn ah. Vậy bạn sẽ yên tâm ăn tết hơn. Thân!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Dalat Xem bài viết
    Chào bạn, nếu bạn ở sài gòn, sáng mai có thể đến hoà hảo làm combo được rồi đấy bạn, sau 22 ngày là công chính xác rồi bạn ah. Vậy bạn sẽ yên tâm ăn tết hơn. Thân!
    Cảm ơn anh đã tư vấn, nhưng em lo lắng lỡ xn kết quả không như ý thì tết này lại càng không vui, em muốn đợi qua tết rồi mới làm xn :(

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    15
    Cảm ơn anh đã tư vấn, nhưng em lo lắng lỡ xn kết quả không như ý thì tết này lại càng không vui, em muốn đợi qua tết rồi mới làm xn :(
    Vậy chúc bạn có kết quả như ý nhé bạn. Thân mến!

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Cảm ơn anh đã tư vấn , em hoang mang quá để em đợi sau tết , thời gian được 6 tuần em đi xn combo cho đỡ strees
    Bạn không có nguy cơ đâu, cứ yên tâm đón tết đi.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Như vậy,bạn quan hệ có dùng bao cao su là tình dục an toàn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Như vậy,bạn quan hệ có dùng bao cao su là tình dục an toàn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
    Cảm ơn anh Tuấn đã tư vấn, chúc anh và mọi người trên diễn đàn có một năm mới vui vẻ sức khoẻ dồi dào và an khang thịnh vượng

10. Những thành viên đã cảm ơn nghiabatdungtinh cho bài viết này:

Tuanmecsedec (22-01-2017)

Thông tin về chủ đề này