Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: lo lắng khi có nhiều triệu chứng muốn giải tỏa tâm lý

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1

lo lắng khi có nhiều triệu chứng muốn giải tỏa tâm lý

Chào anh chị, thật sự e đang rất hoảng sợ nên e muốn hỏi ạnh(chi) xin anh chị tư vấn giúp e. Về nguy cơ và thuốc e đã trình bày ở chủ đề kia, em có uống trễ vai lần thuốc lamzidivir và anh chị ns là ko sao. nhưng đã qua 8 tuần sau nguy cơ thì triệu chứng e nhiều quá, nào là tiêu chảy, rêu lưỡi dày và trắng, đau nhức cơ khớp, bây h cuốn họng e lại cónhững cục hạch, ấn vào thì nó chạy, không đau nhức củng không sưng gì( phía má trong răng cùng e có vết lỡ do cắn hạt dưa ko bieét có liêm quan gì hạch không) xin anh chị tư vấn liệu e có bị hiv r không? E sợ quá hic.
    ads

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi xinmayman Xem bài viết
    Chào anh chị, thật sự e đang rất hoảng sợ nên e muốn hỏi ạnh(chi) xin anh chị tư vấn giúp e. Về nguy cơ và thuốc e đã trình bày ở chủ đề kia, em có uống trễ vai lần thuốc lamzidivir và anh chị ns là ko sao. nhưng đã qua 8 tuần sau nguy cơ thì triệu chứng e nhiều quá, nào là tiêu chảy, rêu lưỡi dày và trắng, đau nhức cơ khớp, bây h cuốn họng e lại cónhững cục hạch, ấn vào thì nó chạy, không đau nhức củng không sưng gì( phía má trong răng cùng e có vết lỡ do cắn hạt dưa ko bieét có liêm quan gì hạch không) xin anh chị tư vấn liệu e có bị hiv r không? E sợ quá hic.
    Xả xì chét đi sẽ hết triệu chứng.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Chị hà ơi, em uống trễ vài lần thuốc như vậy có sao ko hã chị? Và những cục hạch kia có liên quan j đến vết lỡ trong miệng e không chị

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Chị hà ơi, em uống trễ vài lần thuốc như vậy có sao ko hã chị? Và những cục hạch kia có liên quan j đến vết lỡ trong miệng e không chị
    Lở miệng, nhiệt miệng cũng gây nên hạch. Hạch bình thường ai chả có.
    Còn về thuốc đã được tư vấn rồi. Đề nghị đọc lại, không hỏi lại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Ủa sao tự dưng anh chị xóa đi cái chủ đề của em vậy. Hic hic

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    E xin gửi diễn đàn, sao tự dưng cái chủ đề cũ của e ac lại xóa đi rồi. Có phải có khuất mắt j ac tư vấn sai ko. E đag định đi xét nghiệm mà ac xóa v giờ e ko cảm thấy can đảm để đi nửa r.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    E xin gửi diễn đàn, sao tự dưng cái chủ đề cũ của e ac lại xóa đi rồi. Có phải có khuất mắt j ac tư vấn sai ko. E đag định đi xét nghiệm mà ac xóa v giờ e ko cảm thấy can đảm để đi nửa r.

Chủ đề: thuốc phơi nhiễm- lo sợ bị nhiễm hiv sau khi quan hệ ko antoàn vs gái md

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Chủ đề: Hướng dẫn cách tìm bài viết của mình

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Dạ e xin chào a chị. Ngày hôm nay thì cô gái md đó đã nói là cô ấy bị hiv. E hụt hẫng quá. E định mai sẽ đi xn. Xin Anh chị tư vấn một lần nửa về trường hợp của e để e có một chút tự tin để đi đc không? Hic. Người em thì lâu lâu ngứa ngứa, hạch 2 bên cuống họng chỗ sụn giáp ấn vào thấy sực sực hoài, không đau ko xưng lên. Vùng nách củng v nắn bóp vào thì thấy nhiều cục. Hơn 1 tháng nay r nó cứ vẫn như vậy. Không biết e còn hi vọng nào không?
    Lần sửa cuối bởi xinmayman, ngày 21-03-2017 lúc 19:11.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Dạ e xin chào a chị. Ngày hôm nay thì cô gái md đó đã nói là cô ấy bị hiv. E hụt hẫng quá. E định mai sẽ đi xn. Xin Anh chị tư vấn một lần nửa về trường hợp của e để e có một chút tự tin để đi đc không? Hic. Người em thì lâu lâu ngứa ngứa, hạch 2 bên cuống họng chỗ sụn giáp ấn vào thấy sực sực hoài, không đau ko xưng lên. Vùng nách củng v nắn bóp vào thì thấy nhiều cục. Hơn 1 tháng nay r nó cứ vẫn như vậy. Không biết e còn hi vọng nào không?
    Bạn đã dùng thuốc phơi nhiễm thì yên tâm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này