Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
Tuanmecsedec khẳng định lần cuối bạn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
Trích dẫn Gửi bởi Halong14bay Xem bài viết
Anh chị ơi cho em làm phiền anh chị chút ạ. Em vẫn phân vân anh chị ạ... ở trên các trang wed họ nói là nếu như vậy thì có nguy cơ cao là sao hả anh chị??? Em biết là anh chị tư vấn em rất trân trọng điều đó... nhưng trong đáy lòng mình em rất lo lắng... huhu! Anh chị thông cảm cho em. Khi hỏi đi hỏi lại làm phiền anh chị. Biết thế em không cắt tóc ở đó nữa.. nhân viên không cẩn thận... tắc trách...?
Chủ đề nào mà Tuanmecsedec đã khẳng định lần cuối không có nguy cơ thì coi như không cần thiết tư vấn nữa.

Chủ đề này không cần thiếttư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topichoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.