Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: cho mình hỏi như thế này có mang thai ko ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

cho mình hỏi như thế này có mang thai ko ạ

hôm qua mình và bạn gái mình có vượt rào ( cả 2 đều là lần đầu ) nhưng vì chả biết sao nữa mà khi chuan bi nhét vào thì mình lại xìu chuan bi nhét vào là xìu ( cứ thế 3 lần ) mỗi lần thì có hỏi ẻm có cảm giác gì hem thì ấy nói ko ............... , nên mình cũng chán nên thôi , mà hôm nay đọc là dù hem xuất tinh thì vẫn có khả năng có thai . vì chất nhờn ở đầu , nên bây giờ khá là hoang mang có nên mua thuốc khẩn cấp ko ạ , mình và bạn gái làm việc này đúng 1 ngày sau khi bạn gái mình hết kinh . có lẽ vì quá bồng bột ở tuổi trẻ . nên xin anh chi bỏ qua cho e :( vì post ở đây
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi cloudzer Xem bài viết
    hôm qua mình và bạn gái mình có vượt rào ( cả 2 đều là lần đầu ) nhưng vì chả biết sao nữa mà khi chuan bi nhét vào thì mình lại xìu chuan bi nhét vào là xìu ( cứ thế 3 lần ) mỗi lần thì có hỏi ẻm có cảm giác gì hem thì ấy nói ko ............... , nên mình cũng chán nên thôi , mà hôm nay đọc là dù hem xuất tinh thì vẫn có khả năng có thai . vì chất nhờn ở đầu , nên bây giờ khá là hoang mang có nên mua thuốc khẩn cấp ko ạ , mình và bạn gái làm việc này đúng 1 ngày sau khi bạn gái mình hết kinh . có lẽ vì quá bồng bột ở tuổi trẻ . nên xin anh chi bỏ qua cho e :( vì post ở đây
    Bạn yên tâm không có sao,không có thụ thai đâu bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này