Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Nên dùng bcs gì và làm thế nào để sợ ko bị rách , thủng và tránh thai , các bệnh xh

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    85
    Được cảm ơn 1 lần.

Nên dùng bcs gì và làm thế nào để sợ ko bị rách , thủng và tránh thai , các bệnh xh

anh chị giúp em , h em vs bạn gái em muốn quan hệ ... mà kb nên mua loại bao j và làm tn để ko bị rách bao hoặc thủng . Tại em có đọc rất nhiều bài trên diễn đàn mình là bị rách bao và thủng bao. H em rất lo kb có nên quan hệ ko mà lại đang có nhu cầu cao ạ... Tại em sợ nêú rách hoặc thủng thì em sẽ là ng lây bệnh đầu tiên tại bạn gái em trc đó cũng đã yêu nhiều ng r ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi toikhongso Xem bài viết
    anh chị giúp em , h em vs bạn gái em muốn quan hệ ... mà kb nên mua loại bao j và làm tn để ko bị rách bao hoặc thủng . Tại em có đọc rất nhiều bài trên diễn đàn mình là bị rách bao và thủng bao. H em rất lo kb có nên quan hệ ko mà lại đang có nhu cầu cao ạ... Tại em sợ nêú rách hoặc thủng thì em sẽ là ng lây bệnh đầu tiên tại bạn gái em trc đó cũng đã yêu nhiều ng r ạ
    Bạn đọc chủ đề này.

Chủ đề: Hướng dẫn sử dụng bao cao su đúng cách

Thông tin về chủ đề này