Kết quả 1 đến 20 của 28

Chủ đề: Oral sex và cọ sát hậu môn

Hybrid View

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Kenle Xem bài viết
    Còn đến 15s thì sao a , e làm vậy 5 lần , mỗi lần làm e đều đếm từ 10 đến 15s là buông, mỗi lần nghỉ một chút thì có nguy cơ không anh :((
    vậy vẫn có nguy cơ với bệnh tình dục hả a :((( , a tư vấn thêm cho em với
    Thời gian kích dục từ 10-15s mỗi lần, nhưng bạn làm nhiều lần liên tục như vậy thì cũng có khả năng có nguy cơ với bệnh tình dục khác rồi.
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    17
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Thời gian kích dục từ 10-15s mỗi lần, nhưng bạn làm nhiều lần liên tục như vậy thì cũng có khả năng có nguy cơ với bệnh tình dục khác rồi.
    Nguy cơ có cao không anh :((

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Thời gian tiếp xúc càng lâu thì nguy cơ càng cao. Thời gian tiếp xúc của bạn như vậy thì khả năng nguy cơ là thấp.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    17
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Thời gian tiếp xúc càng lâu thì nguy cơ càng cao. Thời gian tiếp xúc của bạn như vậy thì khả năng nguy cơ là thấp.
    Dạ em cảm ơn anh đã tư vấn

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Kenle (19-06-2017)

Thông tin về chủ đề này