Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 36 của 36

Chủ đề: sống như vợ chồng sợ nguy cơ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mọi người thử đeo lens vào đi rồi biết..minh có thể chạm tay vào tròng đen mà không thốn vì cái đấy là Lens chứ không phải tròng mắt..
    Khi bụi văng vào mắt cũng vậy..nó dính ở tròng trắng thì sẽ cộm..nhung khi mình chóp chóp.. bụi di chuyển vào Lens thì hết cộm.
    Vậy khi làm tình..nguoi đàn ông bị lỡ môi..rướm máu..minh cạ trúng thì mình bị rồi..
    Mn hiểu không..khi đeo lens mình chạm tay vào mắt được..thì cái vết lỡ môi cũng cạ trúng mắt đc

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Bị nhiễm HIV quá dễ

Đeo lens cạ vào chỗ rướm máu.. chỗ rướm máu dính vào Lens mắt thì bị lây..
    Các anh chị có kiến thức về HIV mà k biết sao

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh chị cho em hỏi... hôm qua do muỗi cắn em nhiều quá..em gãi mạnh nên bị trầy một lõm nhỏ..chảy máu..chay nước vàng..
    Sau đó em dùng chân sục cho khách..khách ra rất nhiều lên chân em..
    Nếu văng trực tiếp lên chỗ đó có sao không

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mọi người à

Thành viên giới hạn
    Cảm ơn
    0

Chợt nhớ lại 3 tháng trước

Lại là em người có nhiều chủ để nhất. Lần này em không hỏi lại vấn đề đã được tư vấn nữa. Mà em chợt nhớ lại chuyện xảy ra 3 tháng trước.
    Anh chị đừng thắc mắc tại sao em nhiều trường hợp thế, vì em làm cho hệ thống Karaoke và Massage. Tuy em không quan hệ xâm nhập nhưng tính chất công việc tiếp xúc va chạm nhiều nên em lo cũng đúng mong a.c thông cảm

Thành viên giới hạn
    Cảm ơn
    0
    Trở lại vấn đề em muốn hỏi.
    3 tháng trước em có ngồi bàn Karaoke, lúc em rót bia và để lại bia lên bàn, em sơ ý làm rơi chai bia xuống nền. Ngồi cạnh bên tay phải của em là 1 ông..ông ấy bị mãnh chai làm đứt tay chảy máu mà em không biết, vì em không nghĩ và không hiểu sao ông ấy lại chảy máu.
    Khoản 2 phút sau đứng dậy mời bia thì ông ấy bảo tay chảy máu rồi bảo em đi tìm khăn để bịt lại, không hiểu do ông ấy dùng tay bịt không kỹ hay sao mà máu nhiễu giọt xuống sàn khá nhiều, dính cả vào mặt ông bạn của ông ấy.
    Em sợ nên vào Tolet xem thì em không thấy máu trên mặt em.
    Nhưng không hiểu sao 30 phút sau khi ngồi bàn khách khác tự nhiên mắt em cay và đỏ ngầu lên phải nhắm mắt chứ không mở mắt nhìn ánh sáng đưọc, em phải xin về.
    Vậy truong hop của em là như thế nào ạ?

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi Hoahau Xem bài viết
    Trở lại vấn đề em muốn hỏi.
    3 tháng trước em có ngồi bàn Karaoke, lúc em rót bia và để lại bia lên bàn, em sơ ý làm rơi chai bia xuống nền. Ngồi cạnh bên tay phải của em là 1 ông..ông ấy bị mãnh chai làm đứt tay chảy máu mà em không biết, vì em không nghĩ và không hiểu sao ông ấy lại chảy máu.
    Khoản 2 phút sau đứng dậy mời bia thì ông ấy bảo tay chảy máu rồi bảo em đi tìm khăn để bịt lại, không hiểu do ông ấy dùng tay bịt không kỹ hay sao mà máu nhiễu giọt xuống sàn khá nhiều, dính cả vào mặt ông bạn của ông ấy.
    Em sợ nên vào Tolet xem thì em không thấy máu trên mặt em.
    Nhưng không hiểu sao 30 phút sau khi ngồi bàn khách khác tự nhiên mắt em cay và đỏ ngầu lên phải nhắm mắt chứ không mở mắt nhìn ánh sáng đưọc, em phải xin về.
    Vậy truong hop của em là như thế nào ạ?
    Vấn đề của bạn:
    1, Là gặp bác sĩ tâm lý.
    2, Là Tìm hiểu kiến thức về con đường lây nhiễm của HIV và virut HIV ngoài môi trường.
    3, Là nếu không làm triệt để được 2 vấn đề trên thì tốt nhất ngồi ở nhà đừng ra khỏi cửa.

Thành viên giới hạn
    Cảm ơn
    0
    Em không hiểu là tại sao máu của ông ta lại dính lên mặt của ông bạn kia..và em không hiểu sao em xem ko thấy máu mà nửa tiêng sau tự nhiên mắt chói không nhìn ánh sáng đc ýk
    Vì ông ta ngồi cạnh em, mà ông ta chảy máu khá nhiều, nhỏ giọt xuống sàn em kinh quá phải lấy khăn ướt lau ýk, rồi không hiểu sao mặt ông bạn đi cùng toàn máu, hình như em nhớ là 2 người cặp cổ nhau nên dính hay sao ýk.
    Sợ nhất là nửa tiếng sau tự nhiên mắt đỏ ngầu không mở lên được, là do kính áp tròng bị vấn đề hay do máu ông đó văng lên mà em không biết ạ?
    Lần sửa cuối bởi Hoahau, ngày 03-04-2018 lúc 23:15.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Hoahau Xem bài viết
    Em không hiểu là tại sao máu của ông ta lại dính lên mặt của ông bạn kia..và em không hiểu sao em xem ko thấy máu mà nửa tiêng sau tự nhiên mắt chói không nhìn ánh sáng đc ýk
    Mọi vấn đề liên quan tới thành viên này Ban quản trị không cần thiết tư vấn, vì từ trước giờ đã được tư vấn quá nhiều nhưng luôn tỏ ra không tin tưởng, luôn tạo nick spam sách nhiễu, phá hoại diễn đàn.
    Lần sửa cuối bởi Charles, ngày 05-04-2018 lúc 18:42.

Thành viên giới hạn
    Cảm ơn
    0

Vì sao ạ??

Em có đọc bài mà ac chia sẻ trong đó có một câu thế này: “Vì nước bọt là môi trường kiềm nên có khả năng làm bất hoạt virus HIV. Song, trong tình huống nước bọt có lẫn máu thì nghĩa là virus HIV không chỉ có trong nước bọt mà còn tồn tại trong máu lẫn với nướ bọt. Điều đáng quan tâm là lượng máu chứa virus HIV như thế nào. Nếu lượng máu đủ lớn khiến chúng ta có thể nhìn thấy rõ ràng máu có trong nước bọt thì lượng vi rút trong máu lẫn nước bọt ấy có thể tạo nguy cơ lây nhiễm HIV”
    Trong 1 bài viết khác, bạn đó đánh nhau mồm chảy máu rồi phun nước bọt vào mat ngta, anh chị bảo là có nguy cơ
    Vậy tại sao anh chị lại nói trường hợp của em không có nguy cơ ạ.
    Là vì em không hiểu, tại sao trong miệng người đó ra máu dính cả vào bầu ngực em, và nước bọt văng thẳng lên vùng mắt, vào mắt 100% vì em không kịp nhắm lại, em khẳng định là như thế. Hơn nữa ra máu mà dính lên vú như thế là ra máu nhiều chứ không phải ít, liệu nước bọt có bất hoạt nổi không? Hôm nay là ngày thư 4 rồi

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi Lohong Xem bài viết
    Em có đọc bài mà ac chia sẻ trong đó có một câu thế này: “Vì nước bọt là môi trường kiềm nên có khả năng làm bất hoạt virus HIV. Song, trong tình huống nước bọt có lẫn máu thì nghĩa là virus HIV không chỉ có trong nước bọt mà còn tồn tại trong máu lẫn với nướ bọt. Điều đáng quan tâm là lượng máu chứa virus HIV như thế nào. Nếu lượng máu đủ lớn khiến chúng ta có thể nhìn thấy rõ ràng máu có trong nước bọt thì lượng vi rút trong máu lẫn nước bọt ấy có thể tạo nguy cơ lây nhiễm HIV”
    Trong 1 bài viết khác, bạn đó đánh nhau mồm chảy máu rồi phun nước bọt vào mat ngta, anh chị bảo là có nguy cơ
    Vậy tại sao anh chị lại nói trường hợp của em không có nguy cơ ạ.
    Là vì em không hiểu, tại sao trong miệng người đó ra máu dính cả vào bầu ngực em, và nước bọt văng thẳng lên vùng mắt, vào mắt 100% vì em không kịp nhắm lại, em khẳng định là như thế. Hơn nữa ra máu mà dính lên vú như thế là ra máu nhiều chứ không phải ít, liệu nước bọt có bất hoạt nổi không? Hôm nay là ngày thư 4 rồi
    Tư vấn rồi, bạn đọc lại. Nếu không tin thì cứ chờ ngày đi xét nghiệm.

Thành viên giới hạn
    Cảm ơn
    0

anh Tuấn xin hay bảo vệ em

Em vừa gọi cho anh Tuấn, anh Tuấn bảo không khoá chủ đề em nên em xin anh chị đừng khoá nữa, anh chị ghét em thì để anh Tuấn giúp em chứ, em viết một bài dài thòn đau cả tay xong ac khoá có phải tội nghiệp em quá không?
    Nếu anh chị đọc hết những gì em nói ac sẽ biết e ko Spam câu hỏi mà là em muốn hỏi thêm thôi, vì em đọc tài liệu trên chính diễn đàn này ac..có những trường hợp giống em .. cũng là máu hoà với nước bọt..nhưng ac lại bảo là có nguy cơ,, như thế thì bảo sao em lại không thắc mắc được ạ?

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi Thuannguyen Xem bài viết
    Em vừa gọi cho anh Tuấn, anh Tuấn bảo không khoá chủ đề em nên em xin anh chị đừng khoá nữa, anh chị ghét em thì để anh Tuấn giúp em chứ, em viết một bài dài thòn đau cả tay xong ac khoá có phải tội nghiệp em quá không?
    Nếu anh chị đọc hết những gì em nói ac sẽ biết e ko Spam câu hỏi mà là em muốn hỏi thêm thôi, vì em đọc tài liệu trên chính diễn đàn này ac..có những trường hợp giống em .. cũng là máu hoà với nước bọt..nhưng ac lại bảo là có nguy cơ,, như thế thì bảo sao em lại không thắc mắc được ạ?
    Tôi sẽ khóa bất kỳ nick nào bạn lập ra và xóa bất kỳ chủ đề nào có nội dung tương tự khi đã được tư vấn rồi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Em chết mất thôi

Em đã thử nghiệm trên chính cơ thể em. Khi em vẫy, nước nhờn đã văng đc. Đêm đó em say đến mức ko nhớ đc e đã làm gì. Thì cái việc đơn giản là cầm DV lên mặt rồi vẫy..nó có thể xảy ra mà anh. Nguy hiểm hơn là tỉnh dậy mắt em chói khi nhìn ánh sáng..phải nằm đến trưa mới hết.
    Em nghĩ với những gì em phân tích thì em đã bị văng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Em còn 2 thắc mắc nhờ ac giải đáp ạ

Anh chị cho em hỏi thêm 2 trường hợp này với ạ: Th1: môi người đó lỡ môi rướm máu nhưng trong quá trình âu yếm cạ trúng mắt em thì có nguy cơ không ạ?
    th2: Khi em thổi kèn, em phải tiết ra nước bọt để bôi trơn (ai cũng thế), và DV bạn tình khi hưng phấn sẽ ra dịch nhờn (dịch này có virus) Vậy cho em hỏi khi e thổi như thế, nước bọt có bất hoạt được virus trong dịch nhờn không? Nếu đem DV vẫy vẫy, đập đập lên mặt và bị dính lên mắt thì có lây không ac?
    E cảm ơn nhiều

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Phongcach Xem bài viết
    Anh chị cho em hỏi thêm 2 trường hợp này với ạ: Th1: môi người đó lỡ môi rướm máu nhưng trong quá trình âu yếm cạ trúng mắt em thì có nguy cơ không ạ?
    th2: Khi em thổi kèn, em phải tiết ra nước bọt để bôi trơn (ai cũng thế), và DV bạn tình khi hưng phấn sẽ ra dịch nhờn (dịch này có virus) Vậy cho em hỏi khi e thổi như thế, nước bọt có bất hoạt được virus trong dịch nhờn không? Nếu đem DV vẫy vẫy, đập đập lên mặt và bị dính lên mắt thì có lây không ac?
    E cảm ơn nhiều
    Bạn ngồi lục lại toàn bộ những gì bạn làm từ khi tham gia diễn đàn tới nay xem mình là người như thế nào. Đúng là có lớn mà óc không phát triển.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này