Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Xin tư vấn các trường hợp sau sợ bác sỹ dùng kim tiêm cũ lấy máu

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Xin tư vấn các trường hợp sau sợ bác sỹ dùng kim tiêm cũ lấy máu

Hôm nọ mình đi khám sức khỏe , thấy người ta lấy máu nhưng không để ý người ta đã thay xi lanh chưa. Liệu có trường hợp nào người ta quên không
    Vừa sáng nay mình đi đường bị người lạ ném vật gì đó vào người nhìn như khúc mía thừa nhưng cũng không chắc liệu có phải xi lanh không
    dạo này mình rất hoang mang khi ngồi cafe ghế mây thỉnh thoảng có vật sắc nhọt chọc vào người không biết là đinh hay xi lanh
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi traxanh Xem bài viết
    Hôm nọ mình đi khám sức khỏe , thấy người ta lấy máu nhưng không để ý người ta đã thay xi lanh chưa. Liệu có trường hợp nào người ta quên không
    Vừa sáng nay mình đi đường bị người lạ ném vật gì đó vào người nhìn như khúc mía thừa nhưng cũng không chắc liệu có phải xi lanh không
    dạo này mình rất hoang mang khi ngồi cafe ghế mây thỉnh thoảng có vật sắc nhọt chọc vào người không biết là đinh hay xi lanh
    Chuyện sử dụng kim tiêm cũ để lấy máu XN là chuyện không có thật. Bạn bấm vào đây đọc để biết tại sao chủ đề của mình bị khóa:

Chủ đề: Gởi đến toàn thể TV của Diendanhiv.vn về việc sợ nguy cơ từ việc đi xét nghiệm

Và đọc thêm các chủ đề này:

Chủ đề: Sợ lây nhiễm HIV từ việc đi xét nghiệm

Chủ đề: gửi những ai đang sợ nhiễm hiv từ việc dùng kim tiêm lấy máu xét nghiệm

Thông tin về chủ đề này