Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 61 đến 67 của 67

Chủ đề: Lo lắng bị nhiễm hiv qua dụng cụ bấm móng tay

Nhóm Cần Tư Vấn phạm nhật tiến's Avatar
    Cảm ơn
    32
    Trích dẫn Gửi bởi Songtrongamanhhiv Xem bài viết
    Em chỉ muốn hỏi một câu cuối , dù tờ tiền đó có máu đi nữA thì khi ra không khí máu sẽ đổi màu và khô khi ấy virut hiv cũng bất hoạt , phải không ạ
    khi máu khô thì hiv đã bất hoại không thể lây được

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Em chỉ muốn hỏi một câu cuối , dù tờ tiền đó có máu đi nữA thì khi ra không khí máu sẽ đổi màu và khô khi ấy virut hiv cũng bất hoạt , phải không ạ
    Tuanmecsedec khẳng định lần cuối,dù tờ tiền có như thế nào thì 100% bạn vẫn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    HIV mà lây một cách đơn giản vậy thế giới ai cũng bị hết , đừng hoang tưởng bạn phải nghe bqt tư vấn

Thành viên năng động nhiệt tình. songlanhmanh88's Avatar
    Cảm ơn
    51
    Không có nguy cơ, yên tâm đi Bạn. Đừng có tự suy diễn rồi tự hù mình nữa

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em có chút muốn tâm sự với cácbanj
    chuyện là thế này cách đây hai năm em có một nguy cơ với hiv nhưng ngày tháng sống trong lo sợ hoang mang sau 6 tháng em làm xét nghiệm 3 pp tại BV bạch mai kết quả âm tính sau dó 3 tháng em kết hôn và sinh được bé trai , từ đó em luôn sông lành mạnh chung thuỷ , nhưng được một thời gian em bắt đầu có dấu hiệu bị ám ảnh hiv, đi đâu hay làm gì đều nghĩ về hiv , hôm qua lúc em đèo vợ em đi làm về rẽ vào ăn chè thì có một anh thanh niên xăm trổ ra đứng và vặn tay ga của xe em, về nhà tầm 5p thì em có dùng tay chọc vào mắt vì khi đi về em bị con muỗi bay vào mắtdo bị ám ảnh nên giờ em lo lắng anh ta bị hiv xong tay chảy máu xong văn tay ga em sau đó tay em dính mắt dụi vào mắt ? Giờ em không biết phải làm thế nào lúc về em chỉ kịp rửa qua tay bằng nước( chỉ xả nước ra chứ không kì cọc gì cả) em có nên dung pep không em nên làm thế nào

Thành viên năng động nhiệt tình. songlanhmanh88's Avatar
    Cảm ơn
    51
    Em có chút muốn tâm sự với cácbanj
    chuyện là thế này cách đây hai năm em có một nguy cơ với hiv nhưng ngày tháng sống trong lo sợ hoang mang sau 6 tháng em làm xét nghiệm 3 pp tại BV bạch mai kết quả âm tính sau dó 3 tháng em kết hôn và sinh được bé trai , từ đó em luôn sông lành mạnh chung thuỷ , nhưng được một thời gian em bắt đầu có dấu hiệu bị ám ảnh hiv, đi đâu hay làm gì đều nghĩ về hiv , hôm qua lúc em đèo vợ em đi làm về rẽ vào ăn chè thì có một anh thanh niên xăm trổ ra đứng và vặn tay ga của xe em, về nhà tầm 5p thì em có dùng tay chọc vào mắt vì khi đi về em bị con muỗi bay vào mắtdo bị ám ảnh nên giờ em lo lắng anh ta bị hiv xong tay chảy máu xong văn tay ga em sau đó tay em dính mắt dụi vào mắt ? Giờ em không biết phải làm thế nào lúc về em chỉ kịp rửa qua tay bằng nước( chỉ xả nước ra chứ không kì cọc gì cả) em có nên dung pep không em nên làm thế nào
    Bạn bị chứng Ám ảnh bênh tật rồi, Làm gì có thằng khùng nào tay trầy da chảy máu te tua lại đi cầm tay ga bạn như vậy được. Khi bị trầy da chảy máu đau khiếp như vậy ai lại đi cầm tay ga xe dc hã Bạn

Yên tâm đi đừng suy diễn

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Thông tin về chủ đề này