Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Kích dục bằng miệng 40 giây

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Kích dục bằng miệng 40 giây

9 ngày trước em có quan hệ với GMD, lúc ấy say rượu nên em ko nghĩ đến hậu quả. trước khi quan hệ GMD có mút dương vật của em tầm 30 giây, sau đó cô ta đeo BCS cho em rồi bắt đầu quan hệ, cô ta có sử dụng gel bôi trơn, quan hệ tầm 15 phút thì em xuất tinh. Sau đó em tự tay tháo BCS ra, do kinh nghiệm còn kém và say rượu nên em tự tháo BCS và ko kiểm tra xem bao có bị rách ko. nhưng lúc tháo bao em có nhớ BCS vẫn phủ hết dương vật. liệu có khi nào BCS bị rách mà em ko biết không ạ. với cả 9 ngày nay em bị stress nặng nề mất ăn mất ngủ, hôm nay em có thấy bụng hơi nóng và đi ngoài ra phân lỏng lỏng. Liệu em có nguy cơ mắc bệnh gì ko ạ, strees quá, đầu toàn nghĩ cuộc đời mình sắp kết thúc. Mong anh chị BQT tư vấn cho em. Em xin cảm ơn ạ
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi stress1107 Xem bài viết
    9 ngày trước em có quan hệ với GMD, lúc ấy say rượu nên em ko nghĩ đến hậu quả. trước khi quan hệ GMD có mút dương vật của em tầm 30 giây, sau đó cô ta đeo BCS cho em rồi bắt đầu quan hệ, cô ta có sử dụng gel bôi trơn, quan hệ tầm 15 phút thì em xuất tinh. Sau đó em tự tay tháo BCS ra, do kinh nghiệm còn kém và say rượu nên em tự tháo BCS và ko kiểm tra xem bao có bị rách ko. nhưng lúc tháo bao em có nhớ BCS vẫn phủ hết dương vật. liệu có khi nào BCS bị rách mà em ko biết không ạ. với cả 9 ngày nay em bị stress nặng nề mất ăn mất ngủ, hôm nay em có thấy bụng hơi nóng và đi ngoài ra phân lỏng lỏng. Liệu em có nguy cơ mắc bệnh gì ko ạ, strees quá, đầu toàn nghĩ cuộc đời mình sắp kết thúc. Mong anh chị BQT tư vấn cho em. Em xin cảm ơn ạ
    Vấn đề này bạn đã tạo nick hỏi và được tư vấn rồi, bạn đọc lại. Và bạn không cần thiết tạo nick khác để hỏi lại nhé.

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su sợ nguy cơ qua hắc lào

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Vấn đề này bạn đã tạo nick hỏi và được tư vấn rồi, bạn đọc lại. Và bạn không cần thiết tạo nick khác để hỏi lại nhé.

Em xin lỗi thật sự em không cố ý spam đâu. Tại em lo lắng quá sắp phát điên anh ạ. Cho em gỏi os dưới 40s có nguy cơ lây bệnh gì không, và xong trận bcs vẫn ôm nguyên dương vật là em an toàn 100% rồi ạ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Em xin lỗi thật sự em không cố ý spam đâu. Tại em lo lắng quá sắp phát điên anh ạ. Cho em gỏi os dưới 40s có nguy cơ lây bệnh gì không, và xong trận bcs vẫn ôm nguyên dương vật là em an toàn 100% rồi ạ
    OS dưới 40s thì hoàn toàn không có sao.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Kích dục bằng miệng 40 giây không có nguy cơ bệnh nào hết,để tránh Spam vấn đề cũ quan hệ có dùng bao cao su,vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề này lại và khóa nick nào tạo mới hỏi lại.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này