Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng và bằng tay

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng và bằng tay

Em xin chào mọi người. Hôm tháng trước ngày 13 tháng 7 em có qhtd với gái md, lúc trước khi qh thì cô ấy có qh bằng miệng, lúc qh thì em có sd bao cao su. Nhưng vì em không xuất t nên cô ấy cởi bao ra và dùng tay để kích thích, tay cô ấy có dính dịch âm đạo, trong lúc kích thích bằng tay em thấy dương vật đau rát. Em có hỏi bạn bè thì biết là lớp niêm mạc ở quy đầu khá mỏng nên dễ xây xước xâm nhập từ đó, vì da qui đầu của em lột lên khá cao. Từ đó tới nay gần 1 tháng nhưng em luôn thấp thỏm lo âu, em có tìm hiểu rất nhiều nhưng thời gian xác định chính xác phải sau 3 tháng. Tính tới hiện tại thì em bị ngứa đỏ ở bụng tay và lưng không có biểu hiện sưng hạch, đầu óc khá mệt mỏi nhưng có vẻ như không có sốt, chỉ hơi đau cơ tay dưới vai.
    Em rất hối hận và chỉ biết tâm sự với bạn bè, mong mọi người tư vấn thật lòng để em có sự chuẩn bị về tâm lý.
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mong mọi người tư vấn giúp em. Trả lời thật lòng chứ đừng giúp em vượt qua tâm lý lo lắng ạ. Vì em quá nóng lòng để xét nghiệm, nên cũng xin được hỏi mọi người là 1 tháng làm xét nghiệm có khoảng bao nhiêu % chính xác vậ ạ?
    Lần sửa cuối bởi truongngoc, ngày 09-08-2017 lúc 01:06.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi truongngoc Xem bài viết
    Em xin chào mọi người. Hôm tháng trước ngày 13 tháng 7 em có qhtd với gái md, lúc trước khi qh thì cô ấy có qh bằng miệng, lúc qh thì em có sd bao cao su. Nhưng vì em không xuất t nên cô ấy cởi bao ra và dùng tay để kích thích, tay cô ấy có dính dịch âm đạo, trong lúc kích thích bằng tay em thấy dương vật đau rát. Em có hỏi bạn bè thì biết là lớp niêm mạc ở quy đầu khá mỏng nên dễ xây xước xâm nhập từ đó, vì da qui đầu của em lột lên khá cao. Từ đó tới nay gần 1 tháng nhưng em luôn thấp thỏm lo âu, em có tìm hiểu rất nhiều nhưng thời gian xác định chính xác phải sau 3 tháng. Tính tới hiện tại thì em bị ngứa đỏ ở bụng tay và lưng không có biểu hiện sưng hạch, đầu óc khá mệt mỏi nhưng có vẻ như không có sốt, chỉ hơi đau cơ tay dưới vai.
    Em rất hối hận và chỉ biết tâm sự với bạn bè, mong mọi người tư vấn thật lòng để em có sự chuẩn bị về tâm lý.

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng.

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

kích dục bằng tay,nôm na như thủ dâm nhờ đối tác.Đây là tình dục an toàn.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này được trả lời :

Chủ đề :kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ?
    Chủ đề :Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay?
    Chủ đề :em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề :Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay.
    Chủ đề :Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ
    Chủ đề :handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em
    Chủ đề :Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay)
    Chủ đề :
    Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Mong mọi người tư vấn giúp em. Trả lời thật lòng chứ đừng giúp em vượt qua tâm lý lo lắng ạ. Vì em quá nóng lòng để xét nghiệm, nên cũng xin được hỏi mọi người là 1 tháng làm xét nghiệm có khoảng bao nhiêu % chính xác vậ ạ?
    Diendanhiv.vn tư vấn là tư vấn chứ không có chuyện tư vấn kiểu động viên bạn.Tuanmecsedec muốn nói với bạn nói riêng và tất cả các bạn nào tham gia Diendanhiv.vn nói chung được rõ.

1, Nếu các bạn tin tưởng diễn đàn thì tham gia,nếu cảm thấy không tin thì đừng tham gia.

2,
    Khi lên tham gia diễn đàn đặt câu hỏi và đã được tư vấn vấn thì nên tin.

+
    Đối với tất cả ban quản trị chúng tôi khi điều hành một diễn đàn tư vấn hoàn toàn miễn phí,tức là không thu bất kỳ bạn và các bạn 1 đồng xu nào và chúng tôi bỏ tâm huyết ra để tư vấn giúp đỡ cho mọi người cũng là giúp cho phòng chống HIV của Việt Nam để mọi người hiểu hơn tác hại dẫn đến con đường lây nhiễm HIV và giúp cho mọi người nhìn ra hiểu rõ để không phân biệt đối xử kỳ thị với người có HIV.

+ Tôi là nick Tuanmecsedec là Admin điều hành cao nhất diễn đàn và một số Smod khi tham gia điều hành diễn đàn cũng như tư vấn điều có qua các lớp tập huấn và có bằng cấp.

+ Nên chúng tôi ở đây nói cho bạn và các bạn rõ,ban điều hành chúng tôi không rảnh mà lên đây tư vấn bừa.Các bạn nên hiểu nếu chúng tôi tư vấn bừa,không chỉ tác hại chính riêng cho bạn mà sẽ làm tác hại cho tất cả cộng đồng.

_ Ví dụ,các bạn có nguy cơ chúng tôi nói có,để các bạn còn biết lo đi xét nghiệm và phòng tránh cho người thân hoặc các bạn đã xét nghiệm an toàn thì chúng tôi nói đã an toàn.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Theo những gì bạn kể, trường hợp bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV.

Thành viên năng động nhiệt tình. songlanhmanh88's Avatar
    Cảm ơn
    51
    QHTD có sử dụng BCS là an toàn 100%, Có gì đâu mà lo lắng

OS thì có nguy cơ với các bệnh STDs: Giang mai, Sùi mào gà, Viêm Gan B. Bạn nên kiểm tra những bênh này thôi nhé

Thông tin về chủ đề này