Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 41 đến 42 của 42

Chủ đề: Tay bị đứt chạm vào âm đạo.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Lulu11 Xem bài viết
    Chay máu như thế mào mới gọi viết thương hở anh
    Bạn được tư vấn nhiều rồi đừng spam nữa, nếu cảm thấy không yên tâm thì đi XN nhé.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Tuanmecsedec khẳng định lần cuối trường hợp của bạn không có nguy cơ.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
    Trích dẫn Gửi bởi Lulu11 Xem bài viết
    Em đọc kỹ lắm rồi anh .mà anh vết thương em khâu 3 mũi mà cắt chỉ dk 4 dến 5 ngày mà nói ửng đỏ là ko phải vết thương hở phải ko anh. Em chỉ sờ ngoài âm đạo thôi chứ em ko cho vào trong hang mà tAy em ko thấy nước hay dịch gì đính hết .vật em ko có nguy cỏ phải.vết thương cắt chỉ dk 4 đền 5 ngày lành rồi sao mà còn ửnh đỏ vậy anh
    Chủ đề nào mà Tuanmecsedec đã khẳng định lần cuối không có nguy cơ thì coi như không cần thiết tư vấn nữa.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Thông tin về chủ đề này