Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Chia sẻ vs những a e đang trong thời kỳ chờ xet nghiệm . Lên Đọc

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Chia sẻ vs những a e đang trong thời kỳ chờ xet nghiệm . Lên Đọc

Từ đợt e bị nguy cơ khi xxx vs gmd .. E lo lắng mất ăn mất ngủ stress nặng .. Sau 6 tuần e có đi xét nghiệm Combo ở trung tâm chất lượng cao Thành phố kết quả âm tính .... Nhưng ng ta vẫn khuyên lên xét nghiệm lại sau 3 tháng hoặc 6 tháng .. E vẫn bị ám ảnh bởi HIV . Đợt này e bị phát ban k rõ nguyên nhân sốt nhẹ ho viêm họng có cục hạch dưới hàm ... e chán nản khóc rất nhiều mất ngủ ... sút cân :( . E sợ k dám đi xn lại .... Nhưng stress nặng hơn lên tháng t6 e đi xét nghiệm Kết quả Âm tính Bác sỹ bảo e an toàn 100% . Vậy lên e post bài này để chứng minh a tuấn tư vấn đúng . Xét nghiệm combo tuần t6 kết qua k thay đổi ở tháng t3 vs thang t6
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16
    mình combo ở tuần thứ 4 ÂT và tuần t6 tìm kháng thể âm tính luôn ! nói thật trong thời gian 4 tuần đầu stress nặng kinh khủng, sau khi nhận kq combo ÂT ở tuần t4 cũng đỡ 1 chút, đến t6 ăn uống cũng đỡ xét nghiệm ÂT là mình vẫn còn stress tuy nhiên đỡ hơn rất nhiều rồi. bây giờ đang ở tuần t8 mình định sang tuần 10 mình xét nghiệm lại. Phải nói ràng 4 tuần đâu sốc + stress nặng kinh khủng tâm lý hoảng loạn ko làm đc gì cả cứ lơ ngơ như ng ko hồn :(

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Yên tâm đi ông trước t cũng như ông thôi 6t âm tính vẫn lo lăng ...... mặc dù được tư vẫn 6 tuần kết quả cao gần như k thay đổi t vẫn sợ ..... cứ làm cho mình bận rộn 3 tháng đi xét nghiệm lại cho giải toả... t hỏi rồi chưa thấy 6t Âm tính mà 3 tháng dương tính trên diễn dàn cả :))

Thông tin về chủ đề này