Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: bị chửi là dở hơi nhưng vẫi vui heheheheh

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

bị chửi là dở hơi nhưng vẫi vui heheheheh

em quan hệ đến nay đc 5 tuần
    1>28 ngày tpha giang mai âm tính , text nhanh âm tính

2>5 tuần chưa có u nhọt u sùi
    3>5 tuần k có chảy mũ dương vật cái này mới buồn cười : em đến bác sĩ khám ổng chửi kêu ai bày cháu đi khám cái bệnh lậu với chlamydia , cháu không có mũ chảy lấy gì mà khám , hàng họ nhìn có mũ đâu đúng là dở hơi . ông bác sĩ này khám da liễu có tiếng ở tp em , và ổng không lấy tiền khám bệnh và kêu em về đi và chỉ bảo rất kĩ về cái lậu và chlamidia là chảy mũ . chứ ổng không giữ lại mà dụ tiền và mua thuốc như mấy ông bác sĩ khác . ổng kêu mày cứ bôi cái thuốc viêm quy đầu biểu sao nó không nhầy nhầy nhớt nhớt ở đầu dương vật ,hết rồi đừng có bôi nữa. về nhà đi .
    4>em có dùng pep trioday và dùng 29 viên
    5>cho em hỏi em an toàn với giang mai , lậu , chlamidya chưa ạ
    ads

Thành Viên Mới quangdang's Avatar
    Cảm ơn
    17
    Hơ hơ, bác sĩ nói chắc chắn là phải chảy mủ ở đầu dương vật thì mới có nguy cơ bị chlamydia à bạn? Nếu thế thì may quá vì hôm mình đi khám ở viện Da Liễu TW mình có nói là không có mủ không tiểu rát, nhưng bác sĩ vẫn khuyên mình là làm kit xét nghiệm toàn bộ các bệnh STDs khác, nhưng hôm đó mình vội quá không kịp làm. Mà lo mỗi cái chlamydia thôi vì mình không rõ triệu chứng nó như nào, nếu phải có chảy mủ thì mình không bị rồi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Không có mũ , không tiểu buốt là k bị. Đương nhiên lấy cái gì mà khám. Ổng kêu khi nào dv chảy dịch bất thường á thì tới . Xong cho về k thu tièn k giữ lại khám nua.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh chị giải đáp cho em chút ạ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi chuheocon Xem bài viết
    em quan hệ đến nay đc 5 tuần
    1>28 ngày tpha giang mai âm tính , text nhanh âm tính

2>5 tuần chưa có u nhọt u sùi
    3>5 tuần k có chảy mũ dương vật cái này mới buồn cười : em đến bác sĩ khám ổng chửi kêu ai bày cháu đi khám cái bệnh lậu với chlamydia , cháu không có mũ chảy lấy gì mà khám , hàng họ nhìn có mũ đâu đúng là dở hơi . ông bác sĩ này khám da liễu có tiếng ở tp em , và ổng không lấy tiền khám bệnh và kêu em về đi và chỉ bảo rất kĩ về cái lậu và chlamidia là chảy mũ . chứ ổng không giữ lại mà dụ tiền và mua thuốc như mấy ông bác sĩ khác . ổng kêu mày cứ bôi cái thuốc viêm quy đầu biểu sao nó không nhầy nhầy nhớt nhớt ở đầu dương vật ,hết rồi đừng có bôi nữa. về nhà đi .
    4>em có dùng pep trioday và dùng 29 viên
    5>cho em hỏi em an toàn với giang mai , lậu , chlamidya chưa ạ
    Bạn đã tạo nick hỏi và được tư vấn rồi (xinzao), giờ hỏi lại chi bằng đọc lại:

Chủ đề: em, vừa đi lấy dịch niệu đạo để xn chla . giờ đau quá làm sao đi tiểu đây ạ . đau bao

Thông tin về chủ đề này