Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 21

Chủ đề: Lo lắng quá các admin ơi! Mát xa kích dục bằng miệng

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    18

Exclamation Lo lắng quá các admin ơi! Mát xa kích dục bằng miệng

Em xin kể như sau:
    Đầu năm 2012, e có qh k an toàn với 1 bạn nữ
    Từ 2012 đến giữa 2014, e có đi massa kích dịch miệng và e cũng có quan hệ an toàn với 1 bạn nữ khác 3 lần, 1 lần k an toàn.
    Giữa t1/2015 tới đầu t4/2015, e đi qh gmd 4 lần, tất cả đều xài bao durex e mua, e k say xỉn, tỉnh táo, ý thức việc xung quanh lúc quan hệ, có 1 lần là âm đạo gdm khô quá hay nhỏ quá, khó khăn lúc vào nhưng cũng vào dc, e sợ rách bao,e tập trung cho mau xuất, trong quá trình qh, e k nghe tiếng rách bao hay gì lạ, xuất xong vào nhà vs, em lấy bao ra, nghe nặng ở đầu bao, k thấy rỉ.
    3/6/2015, e đi khám sức khỏe đi sĩ quan dự bị, giống nvqs nhưng đi có 5 tháng và dành cho sv tốt nghiệp dh. E khám ở bv quận 5, có lấy máu và nước tiểu, sau đó em trúng tuye3n, bv k nói gì hết.
    Đầu t11, e xuất ngũ. Từ đó đến t3/2016, e có đi massage, gmd kích dục miệng cho e, có 4 lần là e có hôn âm đạo gmd nhưng lúc đó sức khỏe răng miệng e tốt. Sau đó, e k co bất cứ biểu hiện gì. Giữa t3/2016, e có quay trở lại chỗ masage, e gọi cô gái e đã đi 3 lần trc thì mấy cô gái ở đó nói là nó bị hiv nó nghỉ, vừa nói vừa cười, e k biết thật k. Nhưng tất cả những lần đi massage, dương vật e k bị gì hết, k trầy xước hay gì cả.
    Từ cuối t3/2016 đến nay e k thấy gì lạ với cơ thể, 3 hôm trước e có nổi 2 vết nhiệt miệng, 1 vết đã hết, vết còn lại giống như bị nhiễm trùng, hình như có loét sâu 1 tí và bây giờ vẫn chưa hết. Em hơi lo nên giờ hỏi A Tuấn và các admin, trường hợp e như náo ạ?
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Lonelyboy123 Xem bài viết
    Em xin kể như sau:
    Đầu năm 2012, e có qh k an toàn với 1 bạn nữ
    Từ 2012 đến giữa 2014, e có đi massa kích dịch miệng và e cũng có quan hệ an toàn với 1 bạn nữ khác 3 lần, 1 lần k an toàn.
    Giữa t1/2015 tới đầu t4/2015, e đi qh gmd 4 lần, tất cả đều xài bao durex e mua, e k say xỉn, tỉnh táo, ý thức việc xung quanh lúc quan hệ, có 1 lần là âm đạo gdm khô quá hay nhỏ quá, khó khăn lúc vào nhưng cũng vào dc, e sợ rách bao,e tập trung cho mau xuất, trong quá trình qh, e k nghe tiếng rách bao hay gì lạ, xuất xong vào nhà vs, em lấy bao ra, nghe nặng ở đầu bao, k thấy rỉ.
    3/6/2015, e đi khám sức khỏe đi sĩ quan dự bị, giống nvqs nhưng đi có 5 tháng và dành cho sv tốt nghiệp dh. E khám ở bv quận 5, có lấy máu và nước tiểu, sau đó em trúng tuye3n, bv k nói gì hết.
    Đầu t11, e xuất ngũ. Từ đó đến t3/2016, e có đi massage, gmd kích dục miệng cho e, có 4 lần là e có hôn âm đạo gmd nhưng lúc đó sức khỏe răng miệng e tốt. Sau đó, e k co bất cứ biểu hiện gì. Giữa t3/2016, e có quay trở lại chỗ masage, e gọi cô gái e đã đi 3 lần trc thì mấy cô gái ở đó nói là nó bị hiv nó nghỉ, vừa nói vừa cười, e k biết thật k. Nhưng tất cả những lần đi massage, dương vật e k bị gì hết, k trầy xước hay gì cả.
    Từ cuối t3/2016 đến nay e k thấy gì lạ với cơ thể, 3 hôm trước e có nổi 2 vết nhiệt miệng, 1 vết đã hết, vết còn lại giống như bị nhiễm trùng, hình như có loét sâu 1 tí và bây giờ vẫn chưa hết. Em hơi lo nên giờ hỏi A Tuấn và các admin, trường hợp e như náo ạ?

Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều và được trả lời không sao,bạn có thể tự tìm hiểu thêm chính box này.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    18
    Còn 2 lần quan hệ k an toàn của e 1 lần đầu 2012, 1 lần trong khoảng giữa 2014 tới đầu 2015. Và e khám sk,lấy máu vào 3/6/2016, nghĩa là hơn 6 tháng mà bv k nói gì, e trúng tuyển đi sĩ quan dự bị, như v là e an toàn với 2 lần qh k an toàn đúng k A Tuấn?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Còn 2 lần quan hệ k an toàn của e 1 lần đầu 2012, 1 lần trong khoảng giữa 2014 tới đầu 2015. Và e khám sk,lấy máu vào 3/6/2016, nghĩa là hơn 6 tháng mà bv k nói gì, e trúng tuyển đi sĩ quan dự bị, như v là e an toàn với 2 lần qh k an toàn đúng k A Tuấn?
    Đúng rồi bạn đã an toàn,vì khám sức khỏe có xét nghiệm HIV.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    18
    Cho e hỏi 1 câu nữa thôi. Có khi nào lúc qh, mà bao tuột ra hoàn toàn và sau đó nó tự đeo lại k A Tuấn? Và có khi nào rách bao mà mình k biết k A?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Cho e hỏi 1 câu nữa thôi. Có khi nào lúc qh, mà bao tuột ra hoàn toàn và sau đó nó tự đeo lại k A Tuấn? Và có khi nào rách bao mà mình k biết k A?
    Làm gì có chuyện bao cao su tuột rồi tự đeo lại,vì khi tuột theo lực đẩy dương vật bao cao su sẽ nằm tuốt ở trong.Còn nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ
    Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào?
    Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết.
    Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em
    Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    18
    Anh Tuấn ơi, e dạo này có quen bạn gái, vậy với những gì A Tuấn và các Admin đã tư vấn cho e ở phía trên thì bạn gái em có nguy cơ bị lây k ạ? Em và bạn gái chỉ hôn nhau thôi, e nhờ là tất cả nhưng lần hôn nhau e không cmar giác thấy vị máu, vá sk rănh miệng bạn gái e rất tốt, bạn gái em có làm tay cho e và lúc em xuất thì tinh dịch em hay dính lên tay bạn gái, chỉ có 1 lần duy nhất là ban gái e lấy khăn giấy lau xong lại lấy khăn đó lau lên lòng bàn tay mà lòng bàn tay lại có vết cắt do sắc thịt nhưng đã bị từ 16 tiếng trước.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    18
    Vết thương lúc đó theo bạn gái e nói là không nghe rát khi lấy khăn giấy lau lên và sau đó bạn gái e có rửa tay cũng k nghe rát, đứt nhưng bạn gái k lấy miếng da ra mà ịnh lại cho nó lành nên diên tích vết thương hở ít

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Anh Tuấn ơi, e dạo này có quen bạn gái, vậy với những gì A Tuấn và các Admin đã tư vấn cho e ở phía trên thì bạn gái em có nguy cơ bị lây k ạ? Em và bạn gái chỉ hôn nhau thôi, e nhờ là tất cả nhưng lần hôn nhau e không cmar giác thấy vị máu, vá sk rănh miệng bạn gái e rất tốt, bạn gái em có làm tay cho e và lúc em xuất thì tinh dịch em hay dính lên tay bạn gái, chỉ có 1 lần duy nhất là ban gái e lấy khăn giấy lau xong lại lấy khăn đó lau lên lòng bàn tay mà lòng bàn tay lại có vết cắt do sắc thịt nhưng đã bị từ 16 tiếng trước.
    Với những gì bạn kể trên thì dù bạn có HIV luôn thì bạn gái bạn cũng không có nguy cơ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    18
    Dạ, em cám ơn. E nhớ mấy lần hôn, e có 2 vết nhiệt miệng, lúc đó nó k chảy máu, vết nhiệt miệng k bị nhiễm trùng hay gì cả. Mà mấy lần đó suc khoe răng mieng ban gai e tot, vậy cho e hỏi cho dù e có bị nhiet mieng thì vẫn k sao đúng k anh?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Vết thương lúc đó theo bạn gái e nói là không nghe rát khi lấy khăn giấy lau lên và sau đó bạn gái e có rửa tay cũng k nghe rát, đứt nhưng bạn gái k lấy miếng da ra mà ịnh lại cho nó lành nên diên tích vết thương hở ít
    Không có sao bạn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    18
    CHo dù e có bị 1,2 vết nhiệt miệng nhưng sk răng mieng ban gai e tot cũng k sao hả anh Tuấn?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    CHo dù e có bị 1,2 vết nhiệt miệng nhưng sk răng mieng ban gai e tot cũng k sao hả anh Tuấn?
    Không có sao bạn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    18
    Dạ chào A Tuấn và các Admin. Sáng này bạn gái em có đi tiểu phẫu cắt bỏ mụt nhot ở vành tai. Vào trước khi tiểu phẫu, ng ta có lấy máu ở cánh tay để đi xét nghiệm. Sau đó chờ 1 tí thì vào tiểu phẫu bình thường, bác sĩ không nói gì cả. Vậy cho em hỏi là ng ta lấy máu xn vậy là có xn Hiv k anh? Và nếu mà bạn gái e dc vào tiểu phẫu bình thường vậy nghĩa là không sao đúng k A?

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Dạ chào A Tuấn và các Admin. Sáng này bạn gái em có đi tiểu phẫu cắt bỏ mụt nhot ở vành tai. Vào trước khi tiểu phẫu, ng ta có lấy máu ở cánh tay để đi xét nghiệm. Sau đó chờ 1 tí thì vào tiểu phẫu bình thường, bác sĩ không nói gì cả. Vậy cho em hỏi là ng ta lấy máu xn vậy là có xn Hiv k anh? Và nếu mà bạn gái e dc vào tiểu phẫu bình thường vậy nghĩa là không sao đúng k A?
    Thường tiểu phẫu thì không có bắt buộc XN HIV.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Tiểu phẩu cắt bỏ mụn nhọt không có xét nghiệm HIV bạn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    18
    Đúng là cảm giác sợ hãi nó ghê gớm quá các admin ơi. Em hỏi thêm câu này là để có thêm sự an tâm. Vậy theo A Tuấn và các admin, thì bạn gái e và e chỉ hôn sâu ( e k cảm giác vị máu, có 1,2 lần là e có nhiệt miệng nhưng sk răng miệng bạn gái e hoàn toàn tốt) và 1 lần bạn gái e làm tay cho e, lấy khăn lau tinh dich sau đó vô tình lại lấy khăn đó lau lên tay mà có vết cắt từ 16 tiếng trước mà vết cắt đó đã khô, bạn gái e rửa tay k hề nghe rát hay gì cả. Vậy theo A Tuấn và các Admin có cần XN k và nếu XN thì KQ sẽ Âm Tính đúng k ạ?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    18
    Ý e là giả sử e có HIV thì bạn gái em có cần XN và nếu có XN thì KQ sẽ Âm Tính đúng k ạ?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    18
    Anh Tuấn ơi. E chỉ hỏi A 1 lần này nữa thôi. Em se không hỏi nữa. E chỉ cần sự xác nhận an toàn từ anh lần này nữa. Em sẽ k hỏi nữa.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Đúng là cảm giác sợ hãi nó ghê gớm quá các admin ơi. Em hỏi thêm câu này là để có thêm sự an tâm. Vậy theo A Tuấn và các admin, thì bạn gái e và e chỉ hôn sâu ( e k cảm giác vị máu, có 1,2 lần là e có nhiệt miệng nhưng sk răng miệng bạn gái e hoàn toàn tốt) và 1 lần bạn gái e làm tay cho e, lấy khăn lau tinh dich sau đó vô tình lại lấy khăn đó lau lên tay mà có vết cắt từ 16 tiếng trước mà vết cắt đó đã khô, bạn gái e rửa tay k hề nghe rát hay gì cả. Vậy theo A Tuấn và các Admin có cần XN k và nếu XN thì KQ sẽ Âm Tính đúng k ạ?
    Ý e là giả sử e có HIV thì bạn gái em có cần XN và nếu có XN thì KQ sẽ Âm Tính đúng k ạ?
    Anh Tuấn ơi. E chỉ hỏi A 1 lần này nữa thôi. Em se không hỏi nữa. E chỉ cần sự xác nhận an toàn từ anh lần này nữa. Em sẽ k hỏi nữa.
    Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không sao và ngay cả bạn là người có HIV thì bạn gái cũng không sao.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này