Xin chào mọi người. Chắc em bị bệnh hoang tưởng rồi. Em năm nay 18 tuổi. Em nhát gan lắm đặc biệt là với hiv. Em không xứng đáng là 1 thằng đàn ông. Em bị ám ảnh từ năm lớp 8 khi xài chung dao lam với 1 bạn nữ, rồi lên năm lớp 11 em đi đường bị ong chích rồi lại hoang tưởng là có người dùng tiêm đâm mình nó cứ ám ảnh em cho tới bây giờ. 1 tuần trước em quyết định đến 1 phòng mạch của 1 bác sĩ làm việc ở bệnh viện quân y 417. Để xét nghiệm test nhanh trên que. Kết quả âm tính. Tưởng chừng cuộc sống thay đổi . Nhưng không em lại bắt đầu hoang tưởng tới việc " có khi nào chỗ này làm không an toàn không. Vì khi chích máu đầu ngón tay để lấy 3 giọt máu lớn họ không dùng cồn thoa lên" rồi lúc đó trời mưa e không mang dép đi trên 1 con đường đất rồi lại bắt đầu hoang tưởng là sợ mình dẫm phải tiêm thì sao. Và mới đây tự nhiên em bị nỗi hạch ở nướu răng kèm đau họng dù em chẳng ăm 1 chút đồ nóng nào cả. Và cũng k uống nước đá. Có phải e là 1 người đàn ông thất bại không hả mọi người. Cái gì liên quan đến hiv em đều sợ. Em chẳng có 1 chút thời gian nào không trằn trọc về nó trong suốt 5 năm nay. Nó cứ bám víu lấy em. Ngăn cản chuyện học hành r sự nghiệp em sẽ đi về đâu đây. Em là 1 thằng tồi. 1 thằng tệ hại