Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Sau thời gian sử dụng PEP mặt nổi mụn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3

Sau thời gian sử dụng PEP mặt nổi mụn

Xin chào cả nhà. Em xin phép có vài vấn đề muốn hỏi sau khi sử dụng PEP ạ.
    Về vấn đề em sử dụng PEP thì đã được mọi người tư vấn cũng như kết quả của em thì cũng an toàn. Tuy nhiên sau thời gian sử dụng PEP thì em bị một số vấn đề sau:
    1. Hay bị phần bụng bên tay trái, mạn giữa giữa bụng.
    2. Mặt bị lên mụn, lên không nhiều. Chỉ có 1 hay 2 cái thôi nhưng đã lên thì nó phải là mụn bọc, có máu và to như cái hột xoàn. Mỗi lần thế phải cả tháng mới hết.
    Liệu có phải PEP đã ảnh hưởng đến gan của em quá nhiều hay thay đổi nội tiết tố trong người em không. Hồi trẻ em nổi tiếng là đẹp trai mà giờ lại mụn lên như dậy thì thế này thì chết. Có cách nào khắc phục được vấn đề này không ạ, em có sử dụng bổ gan Swanson.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Cafe Nhất Long Xem bài viết
    Xin chào cả nhà. Em xin phép có vài vấn đề muốn hỏi sau khi sử dụng PEP ạ.
    Về vấn đề em sử dụng PEP thì đã được mọi người tư vấn cũng như kết quả của em thì cũng an toàn. Tuy nhiên sau thời gian sử dụng PEP thì em bị một số vấn đề sau:
    1. Hay bị phần bụng bên tay trái, mạn giữa giữa bụng.
    2. Mặt bị lên mụn, lên không nhiều. Chỉ có 1 hay 2 cái thôi nhưng đã lên thì nó phải là mụn bọc, có máu và to như cái hột xoàn. Mỗi lần thế phải cả tháng mới hết.
    Liệu có phải PEP đã ảnh hưởng đến gan của em quá nhiều hay thay đổi nội tiết tố trong người em không. Hồi trẻ em nổi tiếng là đẹp trai mà giờ lại mụn lên như dậy thì thế này thì chết. Có cách nào khắc phục được vấn đề này không ạ, em có sử dụng bổ gan Swanson.
    Bạn bị nổi mụn 1 >2 nốt thì bình thường thôi có gì đâu mà xoắn.Bạn nóng trong người thì ăn uống đồ mắt nhiều vô,ăn rau quả nhiều vô hoặc uống nước nhiều vô.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này