Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 41 đến 44 của 44

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi sailam99 Xem bài viết
    anh tuấn ơi anh chị ơi 28 ngày em ra bạch mai xét nghiệm thì bác sĩ bảo xét nghiệm hiv ag/ab miẽn dịch tự động em chả biết có phải combo ko nữa máy cobas600 gì đấy đến hôm nay là 41 ngày rùi mà em thấy tay tái ngứa mặt nữa mẩn đỏ nên hàm trái có hạch bằng hạt đỗ thôi em lo quá em đeo bao rùi nhưng lúc tháo bao không biết có bị không em có rửa tay nữa, mà em thấy các anh chị trên diễn đàn bảo 12 chốt anti hiv chứ combo chỉ 4 6 tuần thui ạ em lo quá nếu mà bị chắc em chết mất thôi ko thể nào mà bỏ suy nghĩ nó ám ảnh em quá
    HIV Ag/Ab chính là phương pháp XN tìm kháng nguyên và kháng thể (Combo). Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ còn lo gì nữa.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    anh tuấn ơi mọi người trong diễn đàn sau khi nguy cơ 28 ngày em xét nghiệm hiv ag/ab miễn dịch tự động ở bạch mai âm tính và không có chỉ số như mọi người chỉ có âm tính thôi em hỏi đó có phải phương pháp comboo không và hôm nay 45 ngày em có biểu hiện như mệt mỏi hơi ngứa ở mặt và có hạch ở hàm trái cũng bé thui ạ và sờ vào nó không cứng cũng không to và em sợ lắm anh tuấn ơi mọi người ơi em sợ chốt ở 3 tháng sẽ dương tính ý đợi 45 ngày nữa em chọn phương pháp nào để xét mghiem ạ em lo quá nguy cơ của em là đeo bao rồi ạ và lúc tháo bao em có rửa tay rửa dương vật em có thói quen cắn móng tay sợ bị sước nên khá lo ạ 😭 nhiều ngày gần đây có nhiều điềm báo với em quá ....

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    anh tuấn ơi mọi người trong diễn đàn sau khi nguy cơ 28 ngày em xét nghiệm hiv ag/ab miễn dịch tự động ở bạch mai âm tính và không có chỉ số như mọi người chỉ có âm tính thôi em hỏi đó có phải phương pháp comboo không và hôm nay 45 ngày em có biểu hiện như mệt mỏi hơi ngứa ở mặt và có hạch ở hàm trái cũng bé thui ạ và sờ vào nó không cứng cũng không to và em sợ lắm anh tuấn ơi mọi người ơi em sợ chốt ở 3 tháng sẽ dương tính ý đợi 45 ngày nữa em chọn phương pháp nào để xét mghiem ạ em lo quá nguy cơ của em là đeo bao rồi ạ và lúc tháo bao em có rửa tay rửa dương vật em có thói quen cắn móng tay sợ bị sước nên khá lo ạ nhiều ngày gần đây có nhiều điềm báo với em quá ....
    Đây là xét nghiệm combo HIV. Bạn yên tâm không cần xét nghiệm nữa vì ngay từ đầu bạn được tư vấn không có nguy cơ.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,920
    anh tuấn ơi mọi người trong diễn đàn sau khi nguy cơ 28 ngày em xét nghiệm hiv ag/ab miễn dịch tự động ở bạch mai âm tính và không có chỉ số như mọi người chỉ có âm tính thôi em hỏi đó có phải phương pháp comboo không và hôm nay 45 ngày em có biểu hiện như mệt mỏi hơi ngứa ở mặt và có hạch ở hàm trái cũng bé thui ạ và sờ vào nó không cứng cũng không to và em sợ lắm anh tuấn ơi mọi người ơi em sợ chốt ở 3 tháng sẽ dương tính ý đợi 45 ngày nữa em chọn phương pháp nào để xét mghiem ạ em lo quá nguy cơ của em là đeo bao rồi ạ và lúc tháo bao em có rửa tay rửa dương vật em có thói quen cắn móng tay sợ bị sước nên khá lo ạ ������ nhiều ngày gần đây có nhiều điềm báo với em quá ....

Chủ đề nào mà Tuanmecsedec đã khẳng định lần cuối không có nguy cơ thì coi như không cần thiết tư vấn nữa.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Thông tin về chủ đề này