Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: định nghĩa tình yêu

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3

định nghĩa tình yêu

Nhiều lúc căn bệnh thế kỉ này lại là 1 rào cản lớn đối với tôi. nhiều khi rất muốn có 1 hạnh phúc của riêng mình. nghĩ rồi lại chững lại... không biết bắt đầu pải từ đâu.
    người bình thường. kiếm 1 người con gái yêu và chung sống đã khó. chứ nói đến căn bệnh này. quan trọng trong túi phải có tiền. không tiền. không ai thèm để ý đâu. gái mà đã bị hiv thì đã hết 99.9 % đều là gái mại dâm. còn 1 % là gái nhà lành. 1% đó khó kiếm. đâu pải dễ. chưa kể 99.9 gái bây giờ quan trọng túi tiền pải dầy. anh phải đi xe hơi, maza, audi. xài iphone 8s tè lè. còn 1 % đến với nhau bằng tình yêu đích thực. còn kiếm gái nhà lành mới lớn để yêu. để thương. để lo lắng chăm sóc. có e nào mà chịu 1 thằng bị hiv chứ. kiếm người đàng hoàn để quen. rào cản vẫn là rào cản.
    có ai định nghiã tình yêu là gì không? theo cách riêng của chàng trai 25t định nghĩa tình yêu. có ji sai sai. đừng chém.
    theo tôi yêu là sống chung với nhau: say dựng hạnh phúc, cùng nhau đi làm. cùng nhau nấu nướng. cùng nhau đi chơi. cùng nhau làm tất cả... anh thì chẵng giàu sang gì. lương ba cọc ba đồng. nhà chưa có. xe chưa có. đất chưa có. công việc chưa được làm chủ. chưa có thể lo lắng cho em. nhưng nếu như vợ tương lai của anh ở đâu đó ơi. anh vẫn không yếu lòng tìm e đâu. dù thế nào đi nữa... a vẫn tìm em. nếu như bạn nữ. nào có ý định say dựng tương lai. gạt bõ ý định hiv sang 1 bên. mình chỉ là bệnh mãn tính thôi. uống thuốc đều đặn ta có thể sống như người bình thường. giờ còn trẻ khỏe. cd4 còn cao. vẫn có thể sanh con được mà...
    anh không nhậu nhẹt. không bài bạc. là người đờn ông của gia đình.
    0968.057.454
    cauchunho.201193@gmail.com

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    23
    "cuộc đời như bể phù vân .. Can qua cũng chỉ dăm ba tiếng cười "

Thành Viên Mới Tỉ lệ ≤10/1000's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Mấy ô men nào ở sg bữa nào off đi, cho hỏi chút kinh nghiệm với, từ bữa bị tới giờ như ngáo đá vậy !

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tỉ lệ ≤10/1000 Xem bài viết
    Mấy ô men nào ở sg bữa nào off đi, cho hỏi chút kinh nghiệm với, từ bữa bị tới giờ như ngáo đá vậy !
    Kinh nghiệm gì zạ 3? Đăng bài hỏi đi mấy ae trong diễn đàn chia sẽ cùng.
    rồi còn cho nhiều ng khác vô đọc để bổ sung kiến thức và kinh nghiệm nửa..

Thành Viên Mới không quan tâm's Avatar
    Cảm ơn
    5
    ôi lại 1 người nữa giống như tôi ... mà lỡ rồi thì ráng sống khỏe thôi nào. buồn chỉ khiến mình xuống sức thôy

Thông tin về chủ đề này