Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Quan hệ tình dục không an toàn và os

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Quan hệ tình dục không an toàn và os

Em là nữ đã có 1 con nhưng ly dị chồng từ lâu nên có quen 1 người làm cùng chỗ làm của em
    Tính chất công việc anh đó đi tiếp khách rất nhiều
    E và anh đó quen nhau và có quan hệ tình dục rất nhiều lần vì nhu cầu của e và a ta rất cao
    Quen và quan hệ tình dục không an toàn được 2 tháng thì e biết a đó cũng có quan hệ tình dục với một người khác ngoài luồng(rất ăn chơi) ở gần chỗ làm công ty của em
    Khi em biết và bắt gặp được khi họ đi vô khách sạn thường vào buổi trưa
    Em sợ quan hệ với người khác rồi về quan hệ với em rồi lây bệnh cho em
    Em muốn quen một người để tiến dến hôn nhân và nuôi con cùng em nhưng lại thành ra vậy
    Bây giờ em không nhớ rõ là lúc quan hệ từ lần cuối đến bây giờ là bao nhiêu chỉ nhớ khoảng tầm 75 ngày
    Em ở sài gòn thì nên đến đâu xét nghiệm để có kết quả chính xác ạ
    Em rất hồi hộp và sợ thời gian qua không biết để mình còn uống thuốc phơi nhiễm
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi bacninhquetoi Xem bài viết
    Em là nữ đã có 1 con nhưng ly dị chồng từ lâu nên có quen 1 người làm cùng chỗ làm của em
    Tính chất công việc anh đó đi tiếp khách rất nhiều
    E và anh đó quen nhau và có quan hệ tình dục rất nhiều lần vì nhu cầu của e và a ta rất cao
    Quen và quan hệ tình dục không an toàn được 2 tháng thì e biết a đó cũng có quan hệ tình dục với một người khác ngoài luồng(rất ăn chơi) ở gần chỗ làm công ty của em
    Khi em biết và bắt gặp được khi họ đi vô khách sạn thường vào buổi trưa
    Em sợ quan hệ với người khác rồi về quan hệ với em rồi lây bệnh cho em
    Em muốn quen một người để tiến dến hôn nhân và nuôi con cùng em nhưng lại thành ra vậy
    Bây giờ em không nhớ rõ là lúc quan hệ từ lần cuối đến bây giờ là bao nhiêu chỉ nhớ khoảng tầm 75 ngày
    Em ở sài gòn thì nên đến đâu xét nghiệm để có kết quả chính xác ạ
    Em rất hồi hộp và sợ thời gian qua không biết để mình còn uống thuốc phơi nhiễm
    Dù bạn có tạo 100 nick thì vẫn câu trả lời của ban quản trị là vậy.Đôi khi bạn cố tình như vậy là cố tình Spam bài làm ảnh hưởng diễn đàn buộc khóa toàn bộ nick và có thể khó cả IP không cho bạn nhìn thấy diễn đàn luôn.

Vì vậy bạn còn tạo nữa thì Tuanmecsedec xóa các nick mới và khóa IP.

Chủ đề: Quan hệ tình dục không an toàn XN 77 ngày âm tính

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này