Mấy anh ưi cho em tư vấn cách đây 2 năm trước em học sinh lớp 10 trên đường về nhà em em queo vô con hẻm nhỏ em thấy 2 thanh niên đi wave cầm kim tiêm đứng dữa hẻm khi thấy em đi qua 2 thanh niên đó dắc xe qua 1 bên nhường đường cho em đi tiếp lúc qua gần tới 2 thanh niên em đi chậm cảnh giác lúc đi qua 2 thanh niên đó em thấy rất bth không hiện tượng đâm chít gì đó vào người em nếu bị chít em đã cầm chân em và bỏ chạy gùi còn đằng này em qua rất dễ dàng nhưng buổi tối sau khi em học thêm xong về nhà tắm phát hiện có một lỗ đỏ đỏ giống bị đâm vậy từ khi đó em bị trầm cảm sau thời gian dài đến năm em học đh thì em thấy dấu hiệu đao bao tử và bị cảm không rỏ nguyên nhân cảm em át xì ho kèm theo đàm em để ý em mà ngủ phòng máy lạnh 2 ngày sau cảm lâu lâu thui đầu ốc em quay quay tay chân thì tê không rỏ nguyên nhân em khai thật anh trong thời gian em bị trầm cảm em thủ dâm rất nhiều cho đến nay chưa bỏ được khi tuần em thủ dâm tới 7 lần em không biết cách nào để cai thủ dâm thủ dâm nhiều sức đề kháng cơ thể bị giảm không anh em lo quá mong mấy anh tư vấn