Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 25 của 25

Chủ đề: Tìm người cùng đi trên con đường này

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    1
    Trích dẫn Gửi bởi Josepjosep Xem bài viết
    Em ở bà rịa vũng tàu!
    Hum wa moi ra baria choi. Cho dia chỉ di. M hay di biển lắm. Co gi ghé thăm bạn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Cám ơn sự chia sẽ của mọi người!

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    1
    Trích dẫn Gửi bởi Josepjosep Xem bài viết
    Vậy là đã uống được 3 đợt arv rồi! Từ ngày cầm cái bằng tốt nghiệp đến nay đã phải đấu tranh tư tưởng như thế nào! Thế rồi gia đình cũng biết! Cuộc sống cũng dần đi vào quỹ đạo! Nhưng cuộc sống thôn quê ở vùng duyên hải này thật cô đơn và lạnh lẻo biết bao! Dẫu có được tình yêu của bố mẹ và một công việc nhàn nhã nhưng cuộc sống cũng thật vô vị khi không có người để chia sẽ! Thèm được tựa vào vai một ai đó và có thể trút hết niềm vui và nỗi bùn của cuộc sống! Cùng người ấy nhìn về một phía, một tương lai chăm lo lẫn nhau mà vô vọng quá! Tập thể dục hàng ngày cũng không khiến mình tự tin khi Vắng người sẽ chia! Lại mang trong mình căn bệnh truyền nhiễm chỉ biết thu mình và không để ý tới bất kỳ ai! Mong sao có người cùng cảnh ngộ! Dù ở phương xa! Nhưng chính chắn trong suy nghĩ và việc làm để cùng nhau nâng đỡ nhau trong cuộc sống này!
    Mình là center! Đã từng hết mình vì một người gọi là ck, đã trãi qua thăng trầm của cuộc sống! Thảm đỏ của ks năm sao cũng đã bước lên rồi! hi vọng sẽ tìm được một center hoặc một top chung dòng máu và từng trãi để cùng nhau an ủi nhau và hi vọng sẽ gắn bó lâu dài! Mình vốn dĩ không thích các bạn chưa chính chắn! Suốt ngày chỉ up hình lên facebook! Mình chỉ cần thế giới của 2 người thôi! Mình come out rồi! Nên hi vọng sẽ tìm dc người hợp với mình! Ko cần nhiều tiền chỉ cần tự lo dc cho bản thân là dc rồi! Mình sn 90. Và bề ngoài của mình dễ thương nhưng rất men nên ko phải là kiểu cách của tiểu thư! Mà tính cách của mình như một trai thẳng! Ko nói nhiều và biết lắng nghe! Mình thik người sn 88, 91, 82, 85,84,83,86,81,80,87 vì ở tuổi này mọi người hầu như đã chính chắn hết rồi và chênh lệch tuổi cũng ko nhiều! 7x thì mình sợ hai tư tưởng khó hoà hợp!
    mình biết là vài có vẻ đòi hỏi! Nhưng mình muốn rõ ràng vì bản thân mình cũng đã có tuổi rồi! Tính cách cũng thành ông cụ rồi! Nên mình chỉ thik cuộc sống bình lặng thôi! Nhưng chàng rễ cũng phải có chút bản lãnh trước bố mẹ mình và ko thấy thua thiệt so với công việc của vk!
    Mail kb voi nhau nha. Sẽ ra vt chơi và 8 chuyện. A thich biển. Neu em cô đơn. Inb nc nha.
    Phuoctsb@gmail.com

Thành Viên Mới khongtubo's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Chúc mọi người buổi tối vui vẻ!!! Sớm có couple kaka

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    1
    Trích dẫn Gửi bởi khongtubo Xem bài viết
    Chúc mọi người buổi tối vui vẻ!!! Sớm có couple kaka
    Hihi. Gio lo deu tri. M k còn tam trí yeu. Mà nghe den iu sợ lập lại thêm dau khổ.
    Có bạn bè nt nc nhu zay thay vui rui

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này