Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 25

Chủ đề: Tìm người cùng đi trên con đường này

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Tìm người cùng đi trên con đường này

Vậy là đã uống được 3 đợt arv rồi! Từ ngày cầm cái bằng tốt nghiệp đến nay đã phải đấu tranh tư tưởng như thế nào! Thế rồi gia đình cũng biết! Cuộc sống cũng dần đi vào quỹ đạo! Nhưng cuộc sống thôn quê ở vùng duyên hải này thật cô đơn và lạnh lẻo biết bao! Dẫu có được tình yêu của bố mẹ và một công việc nhàn nhã nhưng cuộc sống cũng thật vô vị khi không có người để chia sẽ! Thèm được tựa vào vai một ai đó và có thể trút hết niềm vui và nỗi bùn của cuộc sống! Cùng người ấy nhìn về một phía, một tương lai chăm lo lẫn nhau mà vô vọng quá! Tập thể dục hàng ngày cũng không khiến mình tự tin khi Vắng người sẽ chia! Lại mang trong mình căn bệnh truyền nhiễm chỉ biết thu mình và không để ý tới bất kỳ ai! Mong sao có người cùng cảnh ngộ! Dù ở phương xa! Nhưng chính chắn trong suy nghĩ và việc làm để cùng nhau nâng đỡ nhau trong cuộc sống này!
    Mình là center! Đã từng hết mình vì một người gọi là ck, đã trãi qua thăng trầm của cuộc sống! Thảm đỏ của ks năm sao cũng đã bước lên rồi! hi vọng sẽ tìm được một center hoặc một top chung dòng máu và từng trãi để cùng nhau an ủi nhau và hi vọng sẽ gắn bó lâu dài! Mình vốn dĩ không thích các bạn chưa chính chắn! Suốt ngày chỉ up hình lên facebook! Mình chỉ cần thế giới của 2 người thôi! Mình come out rồi! Nên hi vọng sẽ tìm dc người hợp với mình! Ko cần nhiều tiền chỉ cần tự lo dc cho bản thân là dc rồi! Mình sn 90. Và bề ngoài của mình dễ thương nhưng rất men nên ko phải là kiểu cách của tiểu thư! Mà tính cách của mình như một trai thẳng! Ko nói nhiều và biết lắng nghe! Mình thik người sn 88, 91, 82, 85,84,83,86,81,80,87 vì ở tuổi này mọi người hầu như đã chính chắn hết rồi và chênh lệch tuổi cũng ko nhiều! 7x thì mình sợ hai tư tưởng khó hoà hợp!
    mình biết là vài có vẻ đòi hỏi! Nhưng mình muốn rõ ràng vì bản thân mình cũng đã có tuổi rồi! Tính cách cũng thành ông cụ rồi! Nên mình chỉ thik cuộc sống bình lặng thôi! Nhưng chàng rễ cũng phải có chút bản lãnh trước bố mẹ mình và ko thấy thua thiệt so với công việc của vk!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    chào em anh sinh năm 87 ở phú nhuận còn em!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi dinhkhaitruong Xem bài viết
    chào em anh sinh năm 87 ở phú nhuận còn em!
    Em ở bà rịa vũng tàu!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    BQT xóa bài viết không có dấu.
    Lần sửa cuối bởi Charles, ngày 05-12-2017 lúc 11:46.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    1
    7x,8x,9x thì đã sao? Cái gì là chân thật cái gì là tình bạn, tình yêu. Nó mong manh như sự nông cạn trong suy nghĩ của mỗi người. Đọc mà chỉ biết cười.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    anh tên minh 28 tuổi gmail của anh: tien1510kddl@gmail.com

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    nếu không xác định được chiều dài của một thước dây! Thì làm sao ta có thể sử dụng cuộn dây ấy cần dùng để làm gì? Con người nếu không xác định được mình ở vị trí nào sao có thể xếp mình vào những góc cạnh vốn dĩ không vừa vặn!... trong cuộc chạy đua với thời gian liệu ai trong đời người không đánh rơi một thứ gì đó! Bản thân mỗi con người tự biết mình cần gì!...

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Josepjosep Xem bài viết
    Vậy là đã uống được 3 đợt arv rồi! Từ ngày cầm cái bằng tốt nghiệp đến nay đã phải đấu tranh tư tưởng như thế nào! Thế rồi gia đình cũng biết! Cuộc sống cũng dần đi vào quỹ đạo! Nhưng cuộc sống thôn quê ở vùng duyên hải này thật cô đơn và lạnh lẻo biết bao! Dẫu có được tình yêu của bố mẹ và một công việc nhàn nhã nhưng cuộc sống cũng thật vô vị khi không có người để chia sẽ! Thèm được tựa vào vai một ai đó và có thể trút hết niềm vui và nỗi bùn của cuộc sống! Cùng người ấy nhìn về một phía, một tương lai chăm lo lẫn nhau mà vô vọng quá! Tập thể dục hàng ngày cũng không khiến mình tự tin khi Vắng người sẽ chia! Lại mang trong mình căn bệnh truyền nhiễm chỉ biết thu mình và không để ý tới bất kỳ ai! Mong sao có người cùng cảnh ngộ! Dù ở phương xa! Nhưng chính chắn trong suy nghĩ và việc làm để cùng nhau nâng đỡ nhau trong cuộc sống này!
    Mình là center! Đã từng hết mình vì một người gọi là ck, đã trãi qua thăng trầm của cuộc sống! Thảm đỏ của ks năm sao cũng đã bước lên rồi! hi vọng sẽ tìm được một center hoặc một top chung dòng máu và từng trãi để cùng nhau an ủi nhau và hi vọng sẽ gắn bó lâu dài! Mình vốn dĩ không thích các bạn chưa chính chắn! Suốt ngày chỉ up hình lên facebook! Mình chỉ cần thế giới của 2 người thôi! Mình come out rồi! Nên hi vọng sẽ tìm dc người hợp với mình! Ko cần nhiều tiền chỉ cần tự lo dc cho bản thân là dc rồi! Mình sn 90. Và bề ngoài của mình dễ thương nhưng rất men nên ko phải là kiểu cách của tiểu thư! Mà tính cách của mình như một trai thẳng! Ko nói nhiều và biết lắng nghe! Mình thik người sn 88, 91, 82, 85,84,83,86,81,80,87 vì ở tuổi này mọi người hầu như đã chính chắn hết rồi và chênh lệch tuổi cũng ko nhiều! 7x thì mình sợ hai tư tưởng khó hoà hợp!
    mình biết là vài có vẻ đòi hỏi! Nhưng mình muốn rõ ràng vì bản thân mình cũng đã có tuổi rồi! Tính cách cũng thành ông cụ rồi! Nên mình chỉ thik cuộc sống bình lặng thôi! Nhưng chàng rễ cũng phải có chút bản lãnh trước bố mẹ mình và ko thấy thua thiệt so với công việc của vk!
    B đã có thể nói với gia đình thế nào vậy mình cũng chung cảnh mà kb phải nói vs gia đình như thes nào

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mừng ghê. Mình 91 này cậu. Mình thì không phải tuýt văn vẻ câu từ nhiều. Mình thích nghe và đọc rồi truyền tải lại cảm xúc của người mình nghe/ đọc thôi. :) .
    Ah. Bé bồ cũ của mình cũng 90...

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Sao không thấy 89 nhĩ. Thế là ta bj loại ngày từ vogf đầu rồi ư. Buồn :(((

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi binhyen2511 Xem bài viết
    B đã có thể nói với gia đình thế nào vậy mình cũng chung cảnh mà kb phải nói vs gia đình như thes nào
    Mình làm việc và sinh hoạt bình thường! Nhưng một hôm mệt mỏi và bùn quá nên chủ động nói với mẹ! Mẹ ơi con mệt rồi! Và đưa đơn thuốc cho bà! Bà ko tin nên dẫn mình đi xét nghiệm một lần nữa! cuối cùng có kết quả bà cũng bùn rồi an ủi mình! Sau đó cả nhà mình đều biết và sinh hoạt vẫn bình thường! Mặc dù việc ai nấy làm nhưng dần dần cũng ổn! Vì cả nhà cũng cảm thông cho mình vì mình là người đồng tính! Trước đó cũng đã đau khổ vì chia tay người iu! Vì gia thế hai nhà không cùng quan điểm nên mình và ck mình chia tay vì lúc đó hai gia đình mình vẫn tin hai đứa có thể lấy vk! Nhưng thấy mình đau khổ một thời gian rồi cũng hiểu ra! Nên dần cũng thông cảm sau này biết mình bị h!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 2 lần trong 1 bài viết.
    Mình làm quen với bạn được ko zalo 01654649468
    Trích dẫn Gửi bởi tvt2017 Xem bài viết
    Mừng ghê. Mình 91 này cậu. Mình thì không phải tuýt văn vẻ câu từ nhiều. Mình thích nghe và đọc rồi truyền tải lại cảm xúc của người mình nghe/ đọc thôi. :) .

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mình làm việc và sinh hoạt bình thường! Nhưng một hôm mệt mỏi và bùn quá nên chủ động nói với mẹ! Mẹ ơi con mệt rồi! Và đưa đơn thuốc cho bà! Bà ko tin nên dẫn mình đi xét nghiệm một lần nữa! cuối cùng có kết quả bà cũng bùn rồi an ủi mình! Sau đó cả nhà mình đều biết và sinh hoạt vẫn bình thường! Mặc dù việc ai nấy làm nhưng dần dần cũng ổn! Vì cả nhà cũng cảm thông cho mình vì mình là người đồng tính! Trước đó cũng đã đau khổ vì chia tay người iu! Vì gia thế hai nhà không cùng quan điểm nên mình và ck mình chia tay vì lúc đó hai gia đình mình vẫn tin hai đứa có thể lấy vk! Nhưng thấy mình đau khổ một thời gian rồi cũng hiểu ra! Nên dần cũng thông cảm sau này biết mình bị h!
    B ở trong nam chắc tư tưởng dễ dàng hơn mình ngoài bắc. Gia đình mình còn chưa b mình đồng tính giờ thêm bị H nữa mình chẳng b phải làm sao :(

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi binhyen2511 Xem bài viết
    B ở trong nam chắc tư tưởng dễ dàng hơn mình ngoài bắc. Gia đình mình còn chưa b mình đồng tính giờ thêm bị H nữa mình chẳng b phải làm sao :(
    Mình nghĩ không có bố mẹ nào có thể bỏ rơi con mình đâu! Bố mẹ mình cũng là người gốc bắc! Chuyện mình đồng tính cả gia tộc đều biết và họ kỳ thì thật nhưng mình ko hối hận khi công khai vì quan điểm sống của mình! Còn chuyện bị h chỉ có bố mẹ và anh em trong nhà mình biết thôi! Vì còn công việc và để cuộc sống chung được dễ dàng! Quan trọng là cách mình thể hiện tình cảm của mình! Và mình đối diện với hậu quả của mỗi vấn đề mình đưa ra! Ngày xưa mình công khai giới tính cũng phải mất 3 năm lưu lạc và nhờ có tình yêu và mọi người hiểu được người dồng tính cũng biết iu nen bố mẹ mình mới cảm thông!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi tvt2017 Xem bài viết
    Cám ơn! Hì! Mình đã suy nghĩ lại rồi! Mấy ai có thể quen xa được như thế! Có thể là bạn bè cho nhau nhưng câu nói động viên là vui rồi! ^^

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    16
    Cám ơn! Hì! Mình đã suy nghĩ lại rồi! Mấy ai có thể quen xa được như thế! Có thể là bạn bè cho nhau nhưng câu nói động viên là vui rồi! ^^
    Em quả thật may mắn vì đã được gia đình chấp nhận tất cả, còn anh thì phải đối mặt một mình. Anh sinh năm 87, ở quận 3, mình có thể làm bạn trò chuyện được không?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Bạn rất may mắn đấy. Mình bị phát hiện là gay thì gia đình ko vui rồi. Đến khi, mình báo bị hiv thì gia đình ko thích, tỏ vẻ bực dọc vì mình bệnh ko giúp ích đc gì, cứ hễ mêt là bị trách "ăn chơi chi giờ vậy, phải chi mày ko bệnh thì tao sướng rồi". Thế là tự biết thân dọn ra kiếm việc riêng, lâu lâu chị hai gọi hòi thăm thôi. Giờ cty phá sản, mình chả còn gì chỉ biết hóng tìm nơi qua tết để nơi khác tìm việc, sinh sống 1 mình. Là ng tgt3 đã khổ mà mắc bệnh này càng khổ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Cũng như bạn giờ không biết làm sao chết cũng ko được sống nhàm chán. Đan chuẩn bị đồ đi nhật làm đùng một cái nằm viện biêt bệnh mọi thứ sụp đổ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Chào bạn mình làm quen nhé, mình cũng ở vũng tàu. cho mình zalo hay ola de lam quen dc không.
    mail minh la hoangnamvt1987@gmail.com nhé
    Rất vui khi quen bạn nếu hợp se tiến xa hơn nữa

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Rain June Xem bài viết
    Sao không thấy 89 nhĩ. Thế là ta bj loại ngày từ vogf đầu rồi ư. Buồn :(((
    giống tui haha

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này