Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: Tin vui cho mấy bạn bị hoang tưởng như mình 😄😄😄

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Talking Tin vui cho mấy bạn bị hoang tưởng như mình 😄😄😄

Cách đây 2 năm mình có nguy cơ là quan hệ với gmd bị rách bcs, rồi sao đó về mình cũng chủ quan không dùng pep, sau 1 thời gian thì các triệu chứng xuất hiện lần lượt, mình có lên mạng tra thì giống tất cả các trc của sơ nhiễm hiv, các bạn có thể tham khảo ở bài viết cũ của mình, ngay cả công thức máu của mình cũng bị thay đổi, đến bây giờ lympho của mình vẫn còn thấp, vậy mà do mình bị ám thị nặng quá nên cứ nghĩ cuộc đời mình coi như chấm hết, rồi lần lượt các kết quả xét nghiệm nghiệm, 2 tháng, 4,5 tháng, 7 tháng, 10,5 tháng của mình đều âm tính, mình xét nghiệm ở tất cả các bệnh viện kể cả Pasteur, được các bác sĩ tư vấn và các ace trên diendanhiv.vn tư vấn mà mình mình cũng không sao đã thông tư tưởng nổi do cứ nhìn vào triệu chứng nên cứ khăng khăng phán cho mình án tử, để rồi các hệ lụy kéo theo là rất lớn từ 1 con người là dân thể thao chính hiệu,(to, cao, đen hôi, và rất tự tin, năng động) bỗng chốc trở nên lầm kỳ, mất hẳn tự tin và ước mơ, về thể hình thì từ 62 cân sút còn 47 cân chỉ do hậu quả của stress, kéo theo các bệnh lặt vặt trong suốt 2 năm, và rồi ngày hôm nay không chịu nổi sự nghi ngờ cứ kéo dài hành hạ bản thân mình trong suốt 2 năm, nên quyết định đi xét nghiệm 1 lần nữa để hòng trắng đen rõ ràng với phương châm là có bệnh thì chữa, mà không có bệnh thì sẽ thay đổi cách sống, lấy lại sự cân bằng về tâm lý cũng như thể hình, và mình đã đến bệnh viện để test nhanh, và kết quả thật là may mắn khi mà cầm trên tay tờ giấy âm tính, nên bây giờ tâm lý mình thoải mái hơn rồi, cảm thấy mình là người rất may mắn và mình không thể tả nổi cảm xúc của bản thân lúc này ntn nữa, chỉ biết là vui đến mất ngủ để rồi lục lại tài khoản năm xưa mà lên đây chia sẻ vài điều với các bạn, thôi mình thì văn chương ko hay, nên viết vài dòng thổ lộ vậy để chia sẻ cho tất cả mộ người đang trong trường hợp như mình lúc trước, hãy bình tĩnh, tự tin và hãy tin theo kết quả xét nghiệm cũng như những tư vấn của các bác sĩ, đừng để sự nghi ngờ hại chết bản thân các bạn ạ, 1 lần nữa em xin chân thành cảm ơn các anh chị smod nha. Thân chào!!!
    ads
    Lần sửa cuối bởi Hyvongmongmanh2015, ngày 06-12-2017 lúc 08:17.

2. Những thành viên đã cảm ơn Hyvongmongmanh2015 cho bài viết này:

dungkhocnhe141177 (01-02-2018)

Thông tin về chủ đề này