Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: xét nghiệm combo 30 85 ngày

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

xét nghiệm combo 30 85 ngày

Em vừa r có qhtd với một đối tác khi đi thăm dò địa bàn làm việc tại nha trang
    lúc đầu e k nghĩ về vấn đề hiv nhưng sau 1 tháng e lại bị sốt cao khoảng 3 ngày kềm theo viêm họng nhức khớp
    em có đi xét nghiệm sau 30 ngày combo thì âm tính bs nói e quay lại sau 3 tháng để text lại
    em quay lại vào thời điểm 85 ngày text lại bằng combo âm tính
    e đang điều trị về bệnh phải sử dụng thuốc ảnh hưởng đến hệ miễn dịch và có bi nhiễm lao
    vậy kết quả của e có bị ảnh huọng của thuốc e đang uống k ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi okmen Xem bài viết
    Em vừa r có qhtd với một đối tác khi đi thăm dò địa bàn làm việc tại nha trang
    lúc đầu e k nghĩ về vấn đề hiv nhưng sau 1 tháng e lại bị sốt cao khoảng 3 ngày kềm theo viêm họng nhức khớp
    em có đi xét nghiệm sau 30 ngày combo thì âm tính bs nói e quay lại sau 3 tháng để text lại
    em quay lại vào thời điểm 85 ngày text lại bằng combo âm tính
    e đang điều trị về bệnh phải sử dụng thuốc ảnh hưởng đến hệ miễn dịch và có bi nhiễm lao
    vậy kết quả của e có bị ảnh huọng của thuốc e đang uống k ạ

Bạn không cần tạo nick khác mà hỏi lại vấn đề cũ,khi ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi.Dù bạn có tạo thêm 100 nick nữa mà vẫn hỏi lại vấn đề cũ thì câu tư vấn của ban quản trị vẫn là như vậy. Vì vậy bạn nên quay lại nick trước đó mà đọc lại chủ đề cũ đi bạn.

Chủ đề: Quan hệ tình dục với người nhiễm hiv sau 81 ngày âm tính

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này