Kết quả 1 đến 12 của 12

Chủ đề: Em chào a Tuấn a Trường Xuân và chị Hà

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    12
    Được cảm ơn 1 lần.

Em chào a Tuấn a Trường Xuân và chị Hà

Mấy ngày hôm nay e có stress và hoang tưỡng mệt mõi
    Tối hôm nay e có bị lock 1 số ních
    Và a Trường Xuân kêu đọc lại bài.. rồi giờ tĩnh ngộ luôn ạ
    Đúng là lúc mình stress cứ nghĩ về 1 chứ H, thì có làm j đi chăng nữa cũng ngu mờ!
    Em cãm ơn các a , vì e thiếu hiễu bít và còn non quá nên không hĩu những lời a NHẤN MẠNH !CÓ PHÃI TAI EM KHÔNG CÒN CHÃY MÁU VÀ VÊT THƯƠNG NHÕ , NÊN KHÔNG CÓ NGUY CƠ :v.. e cãm ơn các a, e sẽ test nhanh ỡ 42 ngày để cưới vợ ! Bây giờ tư tưỡng e đã thoãi mái và cãm thấy rất đói bụng, mún ăn mọi thứ
    Em muan trãi lòng vì e đã phãi chịu những điều không thễ bùn hơn trong 26 năm nay !
    Em xin lỗi đã làm các a bực mình vì chĩ những câu hõi lặp đi lặp lại ! E đã tĩnh ngộ ! E đã thề độc sẽ không bao giờ còn những hành vi như thế này nữa
    Thật sự em quá tỡn rồi, chúc các anh các chị có thật nhiều sức khõe để thực hiện nhìu việc ý nghĩa to lớn này,
    Chúc các bạn đang có nỗi lòng như mình trước đây bạn sức khõe và vượt qua những điều không mong mún , ai cũng có lôi lầm, các bạn hãy sống lành mạnh vì có khi HIV không giết bạn mà chính sự hoang tưỡng , stress và bùn lòng mới đang giết chết cuọc sống chính mình
    Hiện h chân e vẫn còn mõi cơ , nhưng e nghĩ thôi kệ bà nó đi :v
    Sau khi cưới vợ e xin chung tay vào quỹ tấm lòng cho các bạn bị HIV hoàn cãnh khó khăn
    bài viết chi đễ trãi lòng vì những điều e đã stress và hoang mang tròn những ngày qua
    A Xuân trường mỡ lại ních hoihannhieu đưỡ không ạ , e sẽ không lăn tăn nữa ạ!
    Em mong mún được học những kiến thức và sẽ chia cùng các bạn ỡ ngôi nhà diendanhiv.vn! MONG
    Em kính chúc các anh chị nhiều sức khõe và giúp ích cho xã hội thật nhiều như vậy
    http://diendanhiv.vn/threads/58154-M...tay-vao-am-dao
    ads
    Lần sửa cuối bởi Hoihannhieu93, ngày 09-03-2018 lúc 22:49.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    12
    Được cảm ơn 1 lần.
    Còn 1 điều nữa e cũng rất bâng khuâng!
    Hiện tại e hết lo nghĩ và stress
    Nhưng tại sao e vẫn bị mõi 2 bắp chân ... rất mõi ạh! Và cơ bắp chân trước 2 cỗ chân nữa a ! E ít vận động ạ...

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Hoihannhieu93 Xem bài viết
    Còn 1 điều nữa e cũng rất bâng khuâng!
    Hiện tại e hết lo nghĩ và stress
    Nhưng tại sao e vẫn bị mõi 2 bắp chân ... rất mõi ạh! Và cơ bắp chân trước 2 cỗ chân nữa a ! E ít vận động ạ...
    Đó là biểu hiện stress nặng.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    12
    Được cảm ơn 1 lần.
    A Tuấn ơi , bài viết của e box xn hiv sao bị xóa ạ ...hjx

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Hoihannhieu93 Xem bài viết
    A Tuấn ơi , bài viết của e box xn hiv sao bị xóa ạ ...hjx
    Bạn tạo rất nhiều nick và đã được ban quản trị tư vấn rõ ràng rồi,nhưng bạn vẫn cố tình Spam nữa chẳng những xóa tất cả bài viết của bạn tránh ảnh hưởng thành viên khác,còn khóa IP của bạn không cho tham gia diễn đàn.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    1
    Thật sự mình thấy ban quản trị diễn đàn đã rất kiên nhẫn và mong chờ 1 sự tỉnh ngộ của những người hoang tưởng này lắm rồi và biện pháp sau cùng là khóa ip đó là trách nhiệm của ban quản trị nhằm làm trong sạch và giúp đỡ các thành viên khác tránh bị hoang mang bị ảnh hưởng của những cá nhân cố tình không chịu hiểu. Theo ý kiến cá nhân có thể khép vào tội phá hoại diễn đàn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Chào anh chi.cho em hỏi thêm một chút đươc không...trường hợp của em anh chị tư vấn là không có nguy cơ với hiv và em cũng đã xét nghiệm 10 tuần âm tính.nhưng các bệnh truyền nhiễm khác thì có nguy cơ không ạ..?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16
    Hôm nay chính thức 32 ngày e đã xét nghiệm bằng combo và 3pp tại hòa hảo, kết quả là (âm tính),
    Xét nghiệm VGB VGC (HBsAg,HBsAb,HCV Ab định lượng), lậu và xn syphilis...(tất cả điều âm tính, dưới ngưởng, có điều men gan e hơi cao )
    em đả giải tất cả sự mệt mõi bấy lâu nay, và đã gạt bõ dược những lo toan , stress...e sẽ sống lành mạnh không làm nhiều điều "ngu quá trời" này nữa!
    chúc a chị sức khõe và nhiều điềm niềm vui trong cuộc sống!

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Hoihannhieu Xem bài viết
    Hôm nay chính thức 32 ngày e đã xét nghiệm bằng combo và 3pp tại hòa hảo, kết quả là (âm tính),
    Xét nghiệm VGB VGC (HBsAg,HBsAb,HCV Ab định lượng), lậu và xn syphilis...(tất cả điều âm tính, dưới ngưởng, có điều men gan e hơi cao )
    em đả giải tất cả sự mệt mõi bấy lâu nay, và đã gạt bõ dược những lo toan , stress...e sẽ sống lành mạnh không làm nhiều điều "ngu quá trời" này nữa!
    chúc a chị sức khõe và nhiều điềm niềm vui trong cuộc sống!

Như vậy những gì mà ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

10. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Hoihannhieu (21-03-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16
    A Tuấn ơi cho e thắc mắc 1 điều :
    cho e hõi. E có đc GMD OS dương vật, e sợ bị SMG , hiện tại sau lần ấy đc 1 tháng mấy r , DV e không có bị j hết, rồi hôm nay e vệ sinh Hậu Môn thấy có cái j nhú ra bẹt bẹt rời vào cãm giác như cái hoa cục j ấy .. e sợ bị SMG ỡ hậu môn quá hjc.. có khi nao , OS ỡ DV mà bị SMG ỡ hậu môn không a Tuấn !
    Lần sửa cuối bởi Hoihannhieu, ngày 22-03-2018 lúc 17:21.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi Hoihannhieu Xem bài viết
    A Tuấn ơi cho e thắc mắc 1 điều :
    cho e hõi. E có đc GMD OS dương vật, e sợ bị SMG , hiện tại sau lần ấy đc 1 tháng mấy r , DV e không có bị j hết, rồi hôm nay e vệ sinh Hậu Môn thấy có cái j nhú ra bẹt bẹt rời vào cãm giác như cái hoa cục j ấy .. e sợ bị SMG ỡ hậu môn quá hjc.. có khi nao , OS ỡ DV mà bị SMG ỡ hậu môn không a Tuấn !
    Sùi mào gà tiếp xúc ở đâu thì xuất hiện ở đó. Theo như bạn mô tả thì đó là dạng trĩ, không phải sùi mào gà.

13. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

Hoihannhieu (22-03-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16
    Em chào các anh chị.. như vậy đã 42 ngày.. sau nguy cơ..
    Hum nay e đã đi làm đăng ký kết hôn và khám sức khõe tiền hôn nhân, kết quã như mơ a chị ạ... e vui lắm , mọi chiện suông sẽ !!!.. có điều men gan e hơi cao, chắc phãi bớt nhậu nhẹt lại hjhj...
    Sau tất cã e xin cãm ơn các anh chị đã tư vấn nhiệt tình cho e.. dù e đã rất bướng !!!
    XIN CÃM ƠN CÁC ANH CHỊ !!CHÚC ANH CHỊ MẠNH KHÕE VÀ LUÔN TẬN TÂM THẬT NHIÊU
    EM LUÔN GHI NHỚ !!!

15. Những thành viên đã cảm ơn Hoihannhieu cho bài viết này:

Nguyen Ha (05-04-2018)

Thông tin về chủ đề này