Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 41 đến 56 của 56

Chủ đề: Cho con xin ý kiến về xét nghiệm

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Minh1208 Xem bài viết
    Thưa chú tuấn
    Thưa chú trường xuân.
    Cả ngày con ngồi đọc bài và tìm hiểu những trang đã được chú tư vấn . Con xl quá stress nên con muốn viết lên đây để nhận được câu tư vấn của chú để con giải tỏa tâm lý .
    Giống như tiêu đề vết nấm ngay góc dương vật ..thật nếu hk có vết nấm đó bây giờ con không lo lắng đến vậy đâu.. Kết quả 7 tuần âm tính = pp combo ag/ab. Vết nấm đó lâu ngày lúc nào cũng thấy ngứa và gảy có chảy máu . Con muốn nhận câu trả lời con gạt bỏ h qua 1 bên . Thưa chú con có nguy cơ hay không có nguy cơ , kết quả 7 tuần combo ag/ab con yên tâm và có cần xn tuần 12 không thưa chú
    Bạn spam quá rồi đấy. Tư vấn cũng tư vấn rồi, bạn không yên tâm thì cứ đi xét nghiệm, nếu bạn còn gây ảnh hưởng cho thành viên khác thì buộc BQT phải khóa nick bạn lại.

Nhóm Cần Tư Vấn Minh1208's Avatar
    Cảm ơn
    23
    Cho con hỏi thêm xét nghiệm ở pasteur bao lâu moi co kết quả

Cảm ơn
    596
    Cho con hỏi thêm xét nghiệm ở pasteur bao lâu moi co kết quả
    Ở Pasteur thường 2-3 ngày sau mới có kết quả.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Thưa chú tuấn
    Thưa chú trường xuân.
    Cả ngày con ngồi đọc bài và tìm hiểu những trang đã được chú tư vấn . Con xl quá stress nên con muốn viết lên đây để nhận được câu tư vấn của chú để con giải tỏa tâm lý .
    Giống như tiêu đề vết nấm ngay góc dương vật ..thật nếu hk có vết nấm đó bây giờ con không lo lắng đến vậy đâu.. Kết quả 7 tuần âm tính = pp combo ag/ab. Vết nấm đó lâu ngày lúc nào cũng thấy ngứa và gảy có chảy máu . Con muốn nhận câu trả lời con gạt bỏ h qua 1 bên . Thưa chú con có nguy cơ hay không có nguy cơ , kết quả 7 tuần combo ag/ab con yên tâm và có cần xn tuần 12 không thưa chú
    Bạn nên đọc lại từ bài đầu của bạn coi có chổ nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn là có nguy cơ không?

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    38
    Thưa chú tuấn
    Thưa chú trường xuân.
    Chào bạn Minh1208!
    - Mình cũng từng hoang mang - lo lắng đến mức không thể ngủ hoặc ăn ngon miệng! Nguy cơ của mình còn ghê hơn bạn là qhtd với gmd ko BCS ... Nhưng mình đã xét nghiệm combo ở hòa hảo sau 28 ngày âm tính ... mình rất vui và được anh Tuấn - anh Xuân - năm 2015 còn anh songchung_hiv tư vấn là khả năng ko nhiễm là rất cao ( ngày đó sử dung nick khác về sau quên nick và pass nên làm nick mới)! Nhưng sau đó lại nghi ngờ kết quả xét nghiệm vì mình xét nghiệm ẩn danh! Đến tháng 8 năm 2017 mình mới đủ can đảm chốt lại ở hòa hảo cũng bằng phương pháp combo vẫn âm tính! Nhưng mình vẫn nghi ngờ kết quả - nhưng về sau mới biết khi xét nghiệm và khi trả kết quả họ chỉ quan tâm đến mã số dán trên xilanh- ống máu - phiếu hẹn - tờ kết quả , còn tên họ chỉ để ghi vô sổ thôi ! Nên giờ mình đảm bảo với bạn anh Tuấn - anh Xuân - tất cả admin và smod và các anh chị tư vấn cho bạn ko sai - ko phán bừa!
    - kết quả âm tính sau 7 tuần của bạn là rất khả quan ... hầu như 99.99999% là bạn ko nhiễm! Còn 0.00000001% còn lại là do bạn đừng làm ra nguy cơ mới là ngon lành!
    - Chúc bạn vui và âm tính tiếp!

Cảm ơn
    23
    Trích dẫn Gửi bởi tranehuynh Xem bài viết
    Chào bạn Minh1208!
    - Mình cũng từng hoang mang - lo lắng đến mức không thể ngủ hoặc ăn ngon miệng! Nguy cơ của mình còn ghê hơn bạn là qhtd với gmd ko BCS ... Nhưng mình đã xét nghiệm combo ở hòa hảo sau 28 ngày âm tính ... mình rất vui và được anh Tuấn - anh Xuân - năm 2015 còn anh songchung_hiv tư vấn là khả năng ko nhiễm là rất cao ( ngày đó sử dung nick khác về sau quên nick và pass nên làm nick mới)! Nhưng sau đó lại nghi ngờ kết quả xét nghiệm vì mình xét nghiệm ẩn danh! Đến tháng 8 năm 2017 mình mới đủ can đảm chốt lại ở hòa hảo cũng bằng phương pháp combo vẫn âm tính! Nhưng mình vẫn nghi ngờ kết quả - nhưng về sau mới biết khi xét nghiệm và khi trả kết quả họ chỉ quan tâm đến mã số dán trên xilanh- ống máu - phiếu hẹn - tờ kết quả , còn tên họ chỉ để ghi vô sổ thôi ! Nên giờ mình đảm bảo với bạn anh Tuấn - anh Xuân - tất cả admin và smod và các anh chị tư vấn cho bạn ko sai - ko phán bừa!
    - kết quả âm tính sau 7 tuần của bạn là rất khả quan ... hầu như 99.99999% là bạn ko nhiễm! Còn 0.00000001% còn lại là do bạn đừng làm ra nguy cơ mới là ngon lành!
    - Chúc bạn vui và âm tính tiếp!
    C.ơn bạn đã có những lời động viên chân thật nhất dành cho mình . C.on chú BQT thành thật mà nói vì em rất sợ rất dại dột.

Cảm ơn
    23
    Cho con hỏi gần tết thì bệnh viện hòa hảo hay pasteur có làm việc như ngày thường không.

Cảm ơn
    596
    Cho con hỏi gần tết thì bệnh viện hòa hảo hay pasteur có làm việc như ngày thường không.
    Vẫn khám xét bình thường, mới gần tết thôi chứ đã đến tết đâu mà lo xa vậy.

Cảm ơn
    23
    Con định 7 tây tháng sau là đx 79 ngày con chốt cái cuối.

Cảm ơn
    596
    Con định 7 tây tháng sau là đx 79 ngày con chốt cái cuối.
    Hôm đó vào 28 âm lịch, sao không để ăn tết xong đầy đủ ngày tháng hơn cho hết lăn tăn như con lăng quăng.

11. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Minh1208 (15-01-2018)

Cảm ơn
    23

C.ơn chú

7 tuần combo âm tính vậy 12 tuần có thay đổi không chú ...75 ngày con có thể chốt được chưa chú
    Lần sửa cuối bởi Minh1208, ngày 23-01-2018 lúc 20:49.

Cảm ơn
    596
    3 ngày ... Rất lâu chú ak ! Con đã được chú và chị BQT diendanhiv.vn tư vấn cho em là không có nguy cơ . Nhưng thân dương vật có vết nấm bao cao su không che hết phần nấm hắc lào của em và em nghĩ là em có thể có nguy cơ trong trường hợp này ... Với kết qủa 4 tuần và 7 tuần combo âm tính và em đã gọi điện thoại trực tiếp cho chú tuanmecsedec .. Chú tuấn nói như vậy là khả quan rồi . Con có đọc được câu này của chú.
    Bạn lưu ý, Bị Stress kích hoạt tế bào miễn dịch ở da cảm thấy ngứa ngáy.Khi stress cho thấy số lượng bạch cầu tăng lên ngứa lung tung trên cơ thể.Điều này chứng tỏ stress đã kích hoạt tế bào miễn dịch.STRESS GÂY RA NHIỀU CHỨNG BỆNH.
    Chú ơi con nổi hạch đến bây giờ đã 9 tuần rồi không thấy thuyên giảm mà càng nổi thêm
    12 tuần có thay đổi không chú
    Công nhận bạn spam dai thật. Chắc có lẽ khi nào Ban quản trị nói bạn "có nguy cơ" và kết quả "sẽ dương tính" ở tuần 12 chắc bạn mới không thắc mắc gì nữa.

Cảm ơn
    23
    Cho con hỏi câu cuối con không spam và cũng không hỏi thêm bất cứ câu nào nữa con xl chú tư vấn giúp con lần này.
    Con xét 4 tuần 7 tuần combo âm tính 12 tuần có thay đổi không chú 75 ngày con có thể chốt được chưa chú .

Cảm ơn
    23
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Công nhận bạn spam dai thật. Chắc có lẽ khi nào Ban quản trị nói bạn "có nguy cơ" và kết quả "sẽ dương tính" ở tuần 12 chắc bạn mới không thắc mắc gì nữa.
    Con sẽ đợi đủ ngày chốt chú ơi.

Cảm ơn
    596
    Cho con hỏi câu cuối con không spam và cũng không hỏi thêm bất cứ câu nào nữa con xl chú tư vấn giúp con lần này.
    Con xét 4 tuần 7 tuần combo âm tính 12 tuần có thay đổi không chú 75 ngày con có thể chốt được chưa chú .
    Bạn có nguy cơ đâu mà kết quả thay đổi. Trường hợp bạn BQT đã tư vấn rất nhiều rồi, bạn muốn chốt hay khóa lúc nào là quyền của bạn.

17. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Minh1208 (23-01-2018)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn nên đọc lại từ bài đầu của bạn coi có chổ nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn là có nguy cơ không?

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
    7 tuần combo âm tính vậy 12 tuần có thay đổi không chú ...75 ngày con có thể chốt được chưa chú
    Con sẽ đợi đủ ngày chốt chú ơi.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Thông tin về chủ đề này