Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Đi nặng có chảy máu rồi cho tay vào âm đạo người yêu

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    50

Unhappy Đi nặng có chảy máu rồi cho tay vào âm đạo người yêu

Dạ anh chị trên diễn đàn ơi giúp em với. Câu chuyện này hơi bị tế nhị quá đáng nhưng em lo lắng quá nên vẫn phải kể để mong được giúp đỡ ạ. Chuyện là em và ny vào quán cafe tình nhân, lúc vào thì em có đi vào toilet đi nặng, nhưng em đi bị chảy máu và em có dùng vòi xịt để rửa thì nước văng vào tay em. Em có rửa tay sơ qua bằng nước rồi sau đó cho tay vào âm đạo by em. Anh chị cho em hỏi là em làm như vậy thì em có gây nguy cơ lây nhiễm hiv hay các bệnh tình dục khác cho bạn gái em không ạ (do máu/ phân bài tiết của em dính vào tay em và em cho tay vào âm đạo ny)? Hơn nữa, nhà vệ sinh ở quán cafe đó cũng không sạch lắm, có khi nào em chạm vào công tắc, nắm cửa, vòi xịt, vòi rửa tay mà trên đó có sẵn máu hay virut của những người trước mà em không để ý/không biết rồi em vô tình lây cho ny không ạ? (do đây là quán cafe nên toilet này liên tục có người sử dụng ạ) Em cảm ơn anh chị trên diễn đàn nhiều lắm.
    ads

Thành viên năng động nhiệt tình. songlanhmanh88's Avatar
    Cảm ơn
    51
    Trích dẫn Gửi bởi o0ohighflyingo0o Xem bài viết
    Dạ anh chị trên diễn đàn ơi giúp em với. Câu chuyện này hơi bị tế nhị quá đáng nhưng em lo lắng quá nên vẫn phải kể để mong được giúp đỡ ạ. Chuyện là em và ny vào quán cafe tình nhân, lúc vào thì em có đi vào toilet đi nặng, nhưng em đi bị chảy máu và em có dùng vòi xịt để rửa thì nước văng vào tay em. Em có rửa tay sơ qua bằng nước rồi sau đó cho tay vào âm đạo by em. Anh chị cho em hỏi là em làm như vậy thì em có gây nguy cơ lây nhiễm hiv hay các bệnh tình dục khác cho bạn gái em không ạ (do máu/ phân bài tiết của em dính vào tay em và em cho tay vào âm đạo ny)? Hơn nữa, nhà vệ sinh ở quán cafe đó cũng không sạch lắm, có khi nào em chạm vào công tắc, nắm cửa, vòi xịt, vòi rửa tay mà trên đó có sẵn máu hay virut của những người trước rồi em vô tình lây cho bạn gái không ạ? (do đây là quán cafe nên toilet này liên tục có người sử dụng ạ) Em cảm ơn anh chị trên diễn đàn nhiều lắm.
    Bạn tham gia DD năm 2016 mà vẫn tiếp tục hỏi những câu hỏi như vậy sao? Bạn ko có nguy cơ với bệnh nào và kể cả bạn gái của Bạn

3. Những thành viên đã cảm ơn songlanhmanh88 cho bài viết này:

o0ohighflyingo0o (11-12-2017)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    50
    Trích dẫn Gửi bởi songlanhmanh88 Xem bài viết
    Bạn tham gia DD năm 2016 mà vẫn tiếp tục hỏi những câu hỏi như vậy sao? Bạn ko có nguy cơ với bệnh nào và kể cả bạn gái của Bạn
    Dạ em cảm ơn anh nhiều lắm, do cũng khá lâu rồi không tham gia vào diễn đàn nên những kiến thức cơ bản em cũng không còn nhớ rõ nên gặp trường hợp như thế này em hoang mang lắm. Em cũng hơi sợ là khi dùng vòi xịt rửa thì phân có văng lên tay em mà em rửa không hoàn toàn sạch hết, rồi cho vào âm đạo thì sợ là sẽ khiến cho ny bị mắc các bệnh tình dục.
    Lần sửa cuối bởi o0ohighflyingo0o, ngày 11-12-2017 lúc 21:43.

Thành viên năng động nhiệt tình. songlanhmanh88's Avatar
    Cảm ơn
    51
    Dạ em cảm ơn anh nhiều lắm, do cũng khá lâu rồi không tham gia vào diễn đàn nên những kiến thức cơ bản em cũng không còn nhớ rõ nên gặp trường hợp như thế này em hoang mang lắm. Em cũng hơi sợ là khi dùng vòi xịt rửa thì phân có văng lên tay em mà em rửa không hoàn toàn sạch hết, rồi cho vào âm đạo thì sợ là sẽ khiến cho ny bị mắc các bệnh tình dục.
    Không có nguy cơ nào ở đây cả.

6. Những thành viên đã cảm ơn songlanhmanh88 cho bài viết này:

o0ohighflyingo0o (11-12-2017)

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Dạ anh chị trên diễn đàn ơi giúp em với. Câu chuyện này hơi bị tế nhị quá đáng nhưng em lo lắng quá nên vẫn phải kể để mong được giúp đỡ ạ. Chuyện là em và ny vào quán cafe tình nhân, lúc vào thì em có đi vào toilet đi nặng, nhưng em đi bị chảy máu và em có dùng vòi xịt để rửa thì nước văng vào tay em. Em có rửa tay sơ qua bằng nước rồi sau đó cho tay vào âm đạo by em. Anh chị cho em hỏi là em làm như vậy thì em có gây nguy cơ lây nhiễm hiv hay các bệnh tình dục khác cho bạn gái em không ạ (do máu/ phân bài tiết của em dính vào tay em và em cho tay vào âm đạo ny)? Hơn nữa, nhà vệ sinh ở quán cafe đó cũng không sạch lắm, có khi nào em chạm vào công tắc, nắm cửa, vòi xịt, vòi rửa tay mà trên đó có sẵn máu hay virut của những người trước mà em không để ý/không biết rồi em vô tình lây cho ny không ạ? (do đây là quán cafe nên toilet này liên tục có người sử dụng ạ) Em cảm ơn anh chị trên diễn đàn nhiều lắm.
    Dù bạn là người có HIV luôn, những gì bạn kể cũng không có nguy cơ lây cho bạn gái được.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Bạn yên tâm,những gì bạn kể 100% không có nguy cơ cho bạn gái.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

9. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

o0ohighflyingo0o (25-02-2019)

Thông tin về chủ đề này