Kết quả 1 đến 13 của 13

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su bị tuột 1/2

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6

Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su bị tuột 1/2

Chào các anh chị diễn đàn, em có chuyện này cũng lâu rồi nhưng giờ nhớ lại thấy sợ quá, em kể xin các anh chị tư vấn giúp em. Chuyện cách đây cũng khá lâu rồi, khoảng hơn 2 năm rồi ạ, lúc đó em chưa có vợ nên có lỡ trót đi quan hệ với gmd mà bị tuột 1/2 bao. Em nhớ lúc đó ban đầu gmd có os cho em tầm 10s thôi, em nhớ không rõ chỉ nhớ là rất mau, sau đó em mang bao vào và bắt đầu quan hệ, khi đưa vô thì em nhấp cũng chỉ 2 3 cái gì thôi là em xuất, nhưng khi đang xuất em vẫn tiếp tục nhấp và khi rút ra thì thấy dương vật đã nhỏ lại và bao đã tuột ra một phần. Giờ nhớ lại em sợ lúc đó bao có tuột hoặc có rách có lũng gì đó thì em sẽ bị nhiễm H có thể bây giờ lây cho vợ em. Vợ em thì khi sinh bé có xét nghiệm H ở bv âm tính. Em với vợ em thì cũng quan hệ hơn chục lần thì vợ mới có bầu, lúc có bầu thì cũng có quan hệ, rồi sau khi sinh bé được vài tháng cũng có quan hệ lại vài lần. Sau lần kể trên vào hơn 2 năm trước thì em không có quan hệ ở ngoài, chỉ có một hai lần gì đó là đi massage có os thôi. Vấn đề em lo ở đây là nếu lỡ như em bị nhiễm vào lần đó, nhưng khi quan hệ với vợ đến lúc vợ sinh con, vì sinh mổ nên có làm xét nghiệm H âm tín, vợ em không bị nhiễm H, nhưng sau đó vài tháng quan hệ lại thì vợ em mới bị lây. Giờ em lo quá, thấy vợ con nó cứ cảm sỗ mũi ho hoài, còn em thì thấy mình khỏe, mong anh chị tư vấn cho em, em cảm ơn.
    ads

Thành viên năng động nhiệt tình. songlanhmanh88's Avatar
    Cảm ơn
    51
    Trích dẫn Gửi bởi Tinhdoi014 Xem bài viết
    Chào các anh chị diễn đàn, em có chuyện này cũng lâu rồi nhưng giờ nhớ lại thấy sợ quá, em kể xin các anh chị tư vấn giúp em. Chuyện cách đây cũng khá lâu rồi, khoảng hơn 2 năm rồi ạ, lúc đó em chưa có vợ nên có lỡ trót đi quan hệ với gmd mà bị tuột 1/2 bao. Em nhớ lúc đó ban đầu gmd có os cho em tầm 10s thôi, em nhớ không rõ chỉ nhớ là rất mau, sau đó em mang bao vào và bắt đầu quan hệ, khi đưa vô thì em nhấp cũng chỉ 2 3 cái gì thôi là em xuất, nhưng khi đang xuất em vẫn tiếp tục nhấp và khi rút ra thì thấy dương vật đã nhỏ lại và bao đã tuột ra một phần. Giờ nhớ lại em sợ lúc đó bao có tuột hoặc có rách có lũng gì đó thì em sẽ bị nhiễm H có thể bây giờ lây cho vợ em. Vợ em thì khi sinh bé có xét nghiệm H ở bv âm tính. Em với vợ em thì cũng quan hệ hơn chục lần thì vợ mới có bầu, lúc có bầu thì cũng có quan hệ, rồi sau khi sinh bé được vài tháng cũng có quan hệ lại vài lần. Sau lần kể trên vào hơn 2 năm trước thì em không có quan hệ ở ngoài, chỉ có một hai lần gì đó là đi massage có os thôi. Vấn đề em lo ở đây là nếu lỡ như em bị nhiễm vào lần đó, nhưng khi quan hệ với vợ đến lúc vợ sinh con, vì sinh mổ nên có làm xét nghiệm H âm tín, vợ em không bị nhiễm H, nhưng sau đó vài tháng quan hệ lại thì vợ em mới bị lây. Giờ em lo quá, thấy vợ con nó cứ cảm sỗ mũi ho hoài, còn em thì thấy mình khỏe, mong anh chị tư vấn cho em, em cảm ơn.
    Những gì bạn kể ko có nguy cơ với HIV, Vợ của Bạn khi sinh con cũng được XN HIV ÂM TÍNH thì bạn càng an tâm hơn

Nói tóm lại trường hợp Bạn kể ko có nguy cơ với HIV.

3. Những thành viên đã cảm ơn songlanhmanh88 cho bài viết này:

Tinhdoi014 (13-12-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Vậy có khi nào trước lúc vợ em sinh do âm đạo ướt dễ quan hệ nên không bị chảy máu và không bị lây mà sau khi sinh do âm đạo khô nên quan hệ có chảy máu và bị lây không ạ?

Cảm ơn
    51
    Vậy có khi nào trước lúc vợ em sinh do âm đạo ướt dễ quan hệ nên không bị chảy máu và không bị lây mà sau khi sinh do âm đạo khô nên quan hệ có chảy máu và bị lây không ạ?
    Bạn đừng suy diễn lung tung, Bạn không có nguy cơ với HIV thì lây nhiễm kiểu gì được. Yên tâm đi đừng suy diễn tự hù mình

6. Những thành viên đã cảm ơn songlanhmanh88 cho bài viết này:

Tinhdoi014 (13-12-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Lúc nhìn vợ con bị cảm ho sổ mũi hoài là em lại lo lăng không biết phải nhiễm H nên miễn dịch yếu mà bị bệnh hoài không nữa. Cho em hỏi là thời gian hơn 2 năm rồi mà em vẫn thấy khỏe mạnh thì có bị nhiễm H không ạ, vì em sợ lỡ như bao có thủng lỗ hay rách nhỏ gì đó hoặc cách nào đó mà con virus nó chui qua được không ạ?

Cảm ơn
    51
    Lúc nhìn vợ con bị cảm ho sổ mũi hoài là em lại lo lăng không biết phải nhiễm H nên miễn dịch yếu mà bị bệnh hoài không nữa. Cho em hỏi là thời gian hơn 2 năm rồi mà em vẫn thấy khỏe mạnh thì có bị nhiễm H không ạ, vì em sợ lỡ như bao có thủng lỗ hay rách nhỏ gì đó hoặc cách nào đó mà con virus nó chui qua được không ạ?
    BCS tuột nhưung bảo vệ đầu khất DV thì bạn an toàn và ko có nguy cơ với HIV, Và trong quá trình sinh con cũng có XN HIV ÂM TÍNH thì bạn ko bị nhiễm rồi.

9. Những thành viên đã cảm ơn songlanhmanh88 cho bài viết này:

Tinhdoi014 (13-12-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Vậy chắn chắn 100% hả anh, có trường hợp nào ngoại lệ như những gì em nghĩ không anh?

Cảm ơn
    51
    Vậy chắn chắn 100% hả anh, có trường hợp nào ngoại lệ như những gì em nghĩ không anh?
    Đảm bảo 10000000000000000000000%. Bạn an toàn

12. Những thành viên đã cảm ơn songlanhmanh88 cho bài viết này:

Tinhdoi014 (13-12-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Vậy thì em bớt lo lắng rồi, cảm ơn anh rất nhiều vì đã nhiệt tình tư vấn cho em

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921

Bao cao su bị tuột 1/2 vẫn còn bảo vệ đầu dương vật.Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được trả lời :

Chủ đề: Quan hệ tình dục bị tuột 1/2 bao cao su và hôn ,kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?
    Chủ đề: E lo quá các anh ơi !!!: BCS tuột 1/2 DV
    Chủ đề: QHTD có BCS tuột 3/4 DV + OS + tay dính dịch kích dục sợ HIV
    Chủ đề: E lo quá các anh ơi !!!: BCS tuột 1/2 DV
    Chủ đề: QHTD với GMD có BCS tuột 1/2 sợ nhiễm HIV
    Chủ đề: QHTD với GMD bị tuột 1/2 BCS......
    Chủ đề: Quan hệ tình dục bị tuột 1/2 bao cao su và hôn ,kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?
    Chủ đề: BCS tuột 1/3 DV có an toàn k??
    Chủ đề: Cho em hỏi về nguy cơ QHTD có dùng BCS!
    Chủ đề: Bao cao su bị tuột 1/2 và kích dục bằng miệng

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

15. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Tinhdoi014 (14-12-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Vậy cho em hỏi là em có thể quan hệ bình thường với vợ em và không cần sử dụng bao phải không ạ?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Vậy cho em hỏi là em có thể quan hệ bình thường với vợ em và không cần sử dụng bao phải không ạ?
    Bạn cứ vô tư ình chéo bà xã.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

18. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Tinhdoi014 (15-12-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Hi, em cảm ơn anh nhiều ạ!!!

Thông tin về chủ đề này