Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Quan hệ đồng giới có xài bao và tháo

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    22

Quan hệ đồng giới có xài bao và tháo

Xin chào mọi người
    Vừa rồi em có quan hệ với bạn tình qua hậu môn, lúc đầu bọn em có dùng bcs hẳn hoi, được 1 lúc thì bạn tình kêu đổi thế và rút bao ra cho vào bên trong em, đc khoảng 2,3 nhấp thì em phát hiện ra không có bao và yêu cầu bạn tình rút ra. Sau đó bạn tình đeo lại cái bao vừa tháo và cho vào tiếp, được một tý em vẫn không đồng ý nên yêu cầu bạn tình lấy bao mới để quan hệ. Sau đó bọn em qh bình thường và lúc xuất em có thấy bạn tình xuất trong bao.
    Cho em hỏi cả trong 2 trường hợp này xảy ra thì em có nguy cơ nhiễm hiv không:
    1. Quan hệ không bao, cho vào được vài nhấp là rút ra ( chưa tới 30 giây)
    1. Lộn ngược lại bao cũ và cho vào quan hệ tiếp
    Em xin chân thành cảm ơn ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi quangthanh94 Xem bài viết
    Xin chào mọi người
    Vừa rồi em có quan hệ với bạn tình qua hậu môn, lúc đầu bọn em có dùng bcs hẳn hoi, được 1 lúc thì bạn tình kêu đổi thế và rút bao ra cho vào bên trong em, đc khoảng 2,3 nhấp thì em phát hiện ra không có bao và yêu cầu bạn tình rút ra. Sau đó bạn tình đeo lại cái bao vừa tháo và cho vào tiếp, được một tý em vẫn không đồng ý nên yêu cầu bạn tình lấy bao mới để quan hệ. Sau đó bọn em qh bình thường và lúc xuất em có thấy bạn tình xuất trong bao.
    Cho em hỏi cả trong 2 trường hợp này xảy ra thì em có nguy cơ nhiễm hiv không:
    1. Quan hệ không bao, cho vào được vài nhấp là rút ra ( chưa tới 30 giây)
    1. Lộn ngược lại bao cũ và cho vào quan hệ tiếp
    Em xin chân thành cảm ơn ạ

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    22
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
    Em cảm ơn ạ
    Cho em hỏi thêm là khi quan hệ không bao trong tầm bao lâu là có nguy cơ và nếu khi quan hệ bị chảy máu có làm tăng nguy cơ lây bệnh không ?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi quangthanh94 Xem bài viết
    Em cảm ơn ạ
    Cho em hỏi thêm là khi quan hệ không bao trong tầm bao lâu là có nguy cơ và nếu khi quan hệ bị chảy máu có làm tăng nguy cơ lây bệnh không ?
    Quan hệ từ 1 phút trở lên mới có nguy cơ.

Thông tin về chủ đề này