Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Quan hệ tình dục khoảng 30 giây và có kích dục bằng miệng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1

Unhappy Quan hệ tình dục khoảng 30 giây và có kích dục bằng miệng

Chào các anh, chị trên diễn đàn. Mong các anh chị tư vấn giúp về trường hợp của em. Em năm nay 22t, mới ra trường và đang làm sale. Tối qua em có đi tiếp khách với sếp. Sau đó bọn em có đi massage. Nhân viên có dùng miệng kích thích cho em lên. Tầm khoảng 30ph nhưng do có rượu nên em không lên được. Khi hơi lên thì cô ấy có nhét đầu dv của e vào và ngồi lên nhún. Khoảng 30s thì em mới giật mình rút ra và hỏi cô ấy sao không đeo bao. Cô ấy bảo làm vậy cho em lên hẳn rồi mới đeo. Em thấy vậy hơi sợ nên không làm nữa mà đứng vậy ra về. Mấy anh chị cho em hỏi trường hợp của em như vậy có nguy cơ không ah? Sáng nay tới giờ em cứ bồn chồn lo lắng. Cuối tuần có bệnh viện nào xét nghiệm không ah? Các anh chị giúp em với.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi keobolo Xem bài viết
    Chào các anh, chị trên diễn đàn. Mong các anh chị tư vấn giúp về trường hợp của em. Em năm nay 22t, mới ra trường và đang làm sale. Tối qua em có đi tiếp khách với sếp. Sau đó bọn em có đi massage. Nhân viên có dùng miệng kích thích cho em lên. Tầm khoảng 30ph nhưng do có rượu nên em không lên được. Khi hơi lên thì cô ấy có nhét đầu dv của e vào và ngồi lên nhún. Khoảng 30s thì em mới giật mình rút ra và hỏi cô ấy sao không đeo bao. Cô ấy bảo làm vậy cho em lên hẳn rồi mới đeo. Em thấy vậy hơi sợ nên không làm nữa mà đứng vậy ra về. Mấy anh chị cho em hỏi trường hợp của em như vậy có nguy cơ không ah? Sáng nay tới giờ em cứ bồn chồn lo lắng. Cuối tuần có bệnh viện nào xét nghiệm không ah? Các anh chị giúp em với.
    Nếu thời gian đưa dương vật vào âm đạo chỉ 30 giây thì không sao.Còn vấn đề kích dục bằng miệng thì :

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

keobolo (17-12-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Dạ, em cám ơn anh đã tư vấn. Sáng giờ em có đọc các bài viết trên diễn đàn mình thì thấy bảo bj hiếm có nguy cơ. Nhưng em sợ nguy cơ ở chỗ dv em bị cô ấy nhét vào quá. Em chỉ đoán là khoảng 30s vì em say nên phản ứng chậm. Cô ấy nhún được 3,4 cái em mới biết. Nhưng em nhớ là dv e chưa vào sâu. Khi biết thì e đẩy cô ta ngã xuống giường và rút dv ra. Em sợ là trong lúc dv e ở trong ad cô ấy đã bị chầy xước khi cô ấy nhún quá anh ơi.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Dạ, em cám ơn anh đã tư vấn. Sáng giờ em có đọc các bài viết trên diễn đàn mình thì thấy bảo bj hiếm có nguy cơ. Nhưng em sợ nguy cơ ở chỗ dv em bị cô ấy nhét vào quá. Em chỉ đoán là khoảng 30s vì em say nên phản ứng chậm. Cô ấy nhún được 3,4 cái em mới biết. Nhưng em nhớ là dv e chưa vào sâu. Khi biết thì e đẩy cô ta ngã xuống giường và rút dv ra. Em sợ là trong lúc dv e ở trong ad cô ấy đã bị chầy xước khi cô ấy nhún quá anh ơi.
    Chỉ nhấp 3-4 cái không sao đâu bạn.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này