Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Qhtd không an toàn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Qhtd không an toàn

Chào ad
    mong a tư vấn giúp em
    em có qhtd không an toàn 3 lần
    lần 1 em nhấp 2 cái khoảng 5 giây sau đó nghỉ khoảng 10-15 để gmd os thì tiếp tục qhtd không bao khoảng 17 giây thì em nghỉ 40 giây để gmd os cái nữa và lần 3 thì em nhấp 2 cái khoảng 2-4 giây thì em có nguy cơ hiv không ạ em qhtd không an không liên tục vậy có nguy cơ không anh chị
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Minhtru Xem bài viết
    Chào ad
    mong a tư vấn giúp em
    em có qhtd không an toàn 3 lần
    lần 1 em nhấp 2 cái khoảng 5 giây sau đó nghỉ khoảng 10-15 để gmd os thì tiếp tục qhtd không bao khoảng 17 giây thì em nghỉ 40 giây để gmd os cái nữa và lần 3 thì em nhấp 2 cái khoảng 2-4 giây thì em có nguy cơ hiv không ạ em qhtd không an không liên tục vậy có nguy cơ không anh chị
    Bạn rảnh thì quay lại nick trước đọc lại, muốn thắc mắc tiếp thì post tiếp bài vào đó, không cần thiết tạo nhiều nick để hỏi.

Chủ đề: Quan hệ tình dục không an toàn và kích dục bằng miệng

P/s: Gửi Admin Tuanmecsedec:

Thành viên phạm nhật tiến trong khi luôn tư vấn cho những thành viên khác thì thành viên này lại tạo nhiều nick để hỏi (Minhtru; bảo bình; pham; giabao 13...), cho thấy tâm lý thành viên này không được ổn định. Hơn thế nữa có chủ đề vừa hỏi vừa tư vấn cho chính mình, vì vậy Truong Xuan đề nghị Admin xét lại quyền thành viên tất cả các nick do IP này tạo ra về Nhóm cần tư vấn tránh không để làm trò hề trên diễn đàn.
    Lần sửa cuối bởi Charles, ngày 17-12-2017 lúc 20:12.

3. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Tuanmecsedec (17-12-2017)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Bạn rảnh thì quay lại nick trước đọc lại, muốn thắc mắc tiếp thì post tiếp bài vào đó, không cần thiết tạo nhiều nick để hỏi.

Chủ đề: Quan hệ tình dục không an toàn và kích dục bằng miệng

P/s: Gửi Admin Tuanmecsedec:

Thành viên phạm nhật tiến trong khi luôn tư vấn cho những thành viên khác thì thành viên này lại tạo nhiều nick để hỏi (Minhtru; bảo bình; pham; giabao 13...), cho thấy tâm lý thành viên này không được ổn định. Hơn thế nữa có chủ đề vừa hỏi vừa tư vấn cho chính mình, vì vậy Truong Xuan đề nghị Admin xét lại quyền thành viên tất cả các nick do IP này tạo ra về Nhóm cần tư vấn tránh không để làm trò hề trên diễn đàn.

Tuanmecsedec sẽ hạ quyền theo quy định.

5. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Charles (17-12-2017)

Thông tin về chủ đề này