Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Cho em xin địa chỉ mua thuốc phơi nhiễm HIV

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Cho em xin địa chỉ mua thuốc phơi nhiễm HIV

Cho em hỏi địa chỉ mua thuốc Lamzidivir tại TPhcm, gần quận 9 hoặc Bình Dương càng tốt . Hôm nọ chia tay đồng nghiệp vào Nam công tác , em có vui chơi quá đà bcs rách lúc nào không biết .Em đã mua thuốc Lamzidivir uống nhưng khi bay vào trong tphcm em lại đánh mất hộp thuốc. Mong mọi người cho em địa chỉ mua thuốc Lamzidivr gấp được không . Em chỉ còn mấy tiếng nữa để uống viên tiếp theo
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Bạn ĐT trực tiếp a tuấn sẽ hướng dẫn cho bạn

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi moithuvanon Xem bài viết
    Cho em hỏi địa chỉ mua thuốc Lamzidivir tại TPhcm, gần quận 9 hoặc Bình Dương càng tốt . Hôm nọ chia tay đồng nghiệp vào Nam công tác , em có vui chơi quá đà bcs rách lúc nào không biết .Em đã mua thuốc Lamzidivir uống nhưng khi bay vào trong tphcm em lại đánh mất hộp thuốc. Mong mọi người cho em địa chỉ mua thuốc Lamzidivr gấp được không . Em chỉ còn mấy tiếng nữa để uống viên tiếp theo
    Lamzidivir chỉ gồm hai thành phần ( lamivudin 150 mg và zidovudin 300 mg) Bộ y tế đã kêu bỏ dùng trong điều trị phơi nhiễm từ 2015 rồi bạn,vì không đủ thành phần.

Hiện tại theo văn bản của Bộ Y Tế thuốc phơi nhiễm phải kết hợp 3 thành phần (Tenofovir 300 Lamivudien 300 Effavirenz 600) và hiện nay có loại thuốc viên 3 trong 1,tức viên thuốc gồm 3 thành phần,1 ngày chỉ cần uống 1 viên.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    ui anh ơi, vậy em dùng Lamzidivir trong 72 giờ vàng rồi có tác dung không ạ. bây giờ em phải mua thuốc gì ạ. Thay đổi phác đồ điều trị giữa chừng thế có sao không ạ.Hay em chỉ dùng lamzidivir thôi ạ. Mong các anh chỉ em chỗ mua thuốc gấp 8h tối nay là em cần có thuốc uống rồi ạ

Thành viên năng động nhiệt tình. songlanhmanh88's Avatar
    Cảm ơn
    51
    ui anh ơi, vậy em dùng Lamzidivir trong 72 giờ vàng rồi có tác dung không ạ. bây giờ em phải mua thuốc gì ạ. Thay đổi phác đồ điều trị giữa chừng thế có sao không ạ.Hay em chỉ dùng lamzidivir thôi ạ. Mong các anh chỉ em chỗ mua thuốc gấp 8h tối nay là em cần có thuốc uống rồi ạ
    Bạn đã uống phát đồ cũ trong 72h vàng là chuẩn rồi, Bây giờ Bạn đổi sang thuốc Mylan M152 thuốc này 1 viên có 3 thành phần được khuyến cáo hiện nay của bộ y tế. 1 Viên có đủ 3 thành phần và mỗi ngày Bạn chĩ cần uống 1 viên vào 1 giờ cố định, uống giống giờ cố định Bạn đã uống của phát đồ cũ. Yên tâm ko sao cả

Bạn đang ở Sài Gòn Bạn có thể đến: Viện Pastuer, BV Nhiệt Đới. Tại Nhà Thuốc ở BV sẽ có Bán.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    cho hỏi nhà thuốc nào mở buổi tối ạ , Mylan M152 và Trioday thì thuốc nào tốt nhất ạ, cả 2 đều là Pep ạ. Việc chuyển phác đồ như này có rủi ro gì không ạ

Thành viên năng động nhiệt tình. songlanhmanh88's Avatar
    Cảm ơn
    51
    cho hỏi nhà thuốc nào mở buổi tối ạ , Mylan M152 và Trioday thì thuốc nào tốt nhất ạ, cả 2 đều là Pep ạ. Việc chuyển phác đồ như này có rủi ro gì không ạ
    2 loại đó có hàm lượng như nhau, Bạn chọn loại nào cũng được.

Thông tin về chủ đề này